PDA

View Full Version : giúp mình cài game kGame Kiếm Tông ol <剑宗ol > này với

langtoi
31-12-14, 08:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .. mình bị lỗi chạy đến cái thứ 3 nó hiện lên cái bảng cmd màu đen vài giây xong tắt luôn chứ ko hiện game như trong video hướng dẫn ai biết chỉ giúp với. Cảm ơn!!!

ckyeuvkngok
31-12-14, 10:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .. mình bị lỗi chạy đến cái thứ 3 nó hiện lên cái bảng cmd màu đen vài giây xong tắt luôn chứ ko hiện game như trong video hướng dẫn ai biết chỉ giúp với. Cảm ơn!!!

thưa bạn rằng bạn hãy down giùm mk client của cái này nhé ::: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn tải client đầy đủ về rùi team viwe mình làm giùm cho !

langtoi
01-01-15, 01:48 AM
thưa bạn rằng bạn hãy down giùm mk client của cái này nhé ::: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn tải client đầy đủ về rùi team viwe mình làm giùm cho ! minh download xong rồi bạn . nãy ngủ quên mất . bạn có yahoo hoặc fb cho mình xin có gì mình hỏi tí được k ?

ckyeuvkngok
01-01-15, 09:28 AM
minh download xong rồi bạn . nãy ngủ quên mất . bạn có yahoo hoặc fb cho mình xin có gì mình hỏi tí được k ?

mình cho sdt nha ! 01683709146
fb là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn cứ pm mk giúp cho