PDA

View Full Version : [MU] ai có hướng dẫn đưa localhost lên Hosting không giúp mình với

antivirust
29-12-14, 07:15 PM
chay web hosting bị như này là sao ai chỉ giúp mình với

Deprecated: Function eregi() is deprecated in /home/u910610466/public_html/includes/muweb.php on line 2
Connection with SQL Server With Odbc failed!
Please check if odbc MuOnline exist or db user and password are okey
Attach or Restore your Database and after you click ODBC.reg in your folder.

Domino9990
29-12-14, 07:25 PM
nó ghi rõ ra kìa Connection with SQL Server With Odbc failed! db chưa ket noi dc chạy lại odc.reg đi

antivirust
29-12-14, 07:45 PM
nó ghi rõ ra kìa Connection with SQL Server With Odbc failed! db chưa ket noi dc chạy lại odc.reg đi

mình chạy rồi à đang up web localhos len hostinger ko biết được không nữa :|

--- Chế độ gộp bài viết ---

upppppppppppppp ai có hướng dẫn đưa web localhost lên Hosting không giúp mình với ạ thank nhìu :">

gunbound1012
29-12-14, 07:47 PM
mình chạy rồi à đang up web localhos len hostinger ko biết được không nữa :|

--- Chế độ gộp bài viết ---

upppppppppppppp ai có hướng dẫn đưa web localhost lên Hosting không giúp mình với ạ thank nhìu :">

t vừa test trên hosinger free ngon lành nhé có sao đâu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pa có thể vào test chức năng ok mà
id : test001 pas: 1234567

antivirust
29-12-14, 07:59 PM
t vừa test trên hosinger free ngon lành nhé có sao đâu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pa có thể vào test chức năng ok mà
id : test001 pas: 1234567

ban có thể huong dan giúp minh 1 đoạn đưa locahost lên hostinger chút được không ạ minh mới làm lần đầu thắc mắc wa

gunbound1012
29-12-14, 08:12 PM
ban có thể huong dan giúp minh 1 đoạn đưa locahost lên hostinger chút được không ạ minh mới làm lần đầu thắc mắc wa

trời làm adm Mu mà đến cái tối thiểu thế này ko rõ nữa thì xác định

t đang onl ym có gì pm duc_hieu101

lequangvu
30-12-14, 09:30 AM
Các bạn đọc bài thì nên xem kỹ chút

@chủ thớt: Xin thưa với bạn rằng, nếu dùng nbb hay fw thì mới dùng kiểu hosting và server được, còn dùng web loại khác thì chỉ chạy được ở máy chủ mu thôi nhé