PDA

View Full Version : [Release] MVT Web 2.3b - Phê quá ^_^

Trang : 1 [2]

hoangtu_net
14-10-07, 11:28 AM
Oa, liệu đến ngày mai có đc ko nhi? anh em nóng ruột lém rồi!

thaidoa
15-10-07, 03:51 PM
hjx link down die het rùi ai lam on share lạ di thanhks

hoangtu_net
15-10-07, 05:06 PM
Hic, vẫn chưa thấy tăm hơi 2.3 đâu cạ Vũ tuyên ngủ quên mất rồi!

ymatto21
16-10-07, 02:52 PM
cả nhà nó bốc phét đi **** nó ******* ngu đây bít lầm cái gì ngoài dit nhau :))

hoangtu_net
18-10-07, 12:50 AM
Ko chửi nhau ở đây, có thể do lý do nào đó vũ tuyền chưa up lên đươc. Mọi người đợi thêm vài ngày đi!

vutuyen
20-10-07, 04:49 PM
OK, Đã Sửa, WEB 2.3 Đã RELEASE

norun
20-10-07, 07:59 PM
mang về tes cái coi thank vũ tuyên

zxczxc
21-10-07, 08:17 AM
hình như cái file bạn up lên bị lỗi hay sao ấy , bạn xem lại nhé , giải nén toàn bị lỗi , không cài được nó báo lỗi như này nè

Error Type:
Active Server Pages, ASP 0126 (0x80004005)
The include file '../main.asp' was not found.
/2.3/plus/korea.asp, line 295

Bna xem hộ mình nhé. Server cài mới.

itpro.com
21-10-07, 10:40 AM
hình như cái file bạn up lên bị lỗi hay sao ấy , bạn xem lại nhé , giải nén toàn bị lỗi , không cài được nó báo lỗi như này nè

Error Type:
Active Server Pages, ASP 0126 (0x80004005)
The include file '../main.asp' was not found.
/2.3/plus/korea.asp, line 295

Bna xem hộ mình nhé. Server cài mới.

copy toàn bộ các file ra thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,vào Internet Infomation Services => enable parent paths.

hoangtu_net
21-10-07, 01:29 PM
Ac, nhiễm luôn 1 con virus. May mà máy em cài BK, nó diệt luộn Cám ơn đã share!

itpro.com
21-10-07, 06:23 PM
nhiều virus quá vutuyen ạ ,bạn xem lại nhé ,cả bản 2.1 -> 2.3 đều dính cả hic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

itpro.com
21-10-07, 06:27 PM
tớ ko đề phòng nên ko quét trước khi mở ra làm nó chiến hết các file hệ thống của tớ ,báo hại tớ phải ghost lại máy.

TALovexm
21-10-07, 09:01 PM
Oh oh, ko có download dc, bác vutuyen vui lòng xem lại cái nào. mà sao lại cho virus thế, dọa nhau à

vutuyen
22-10-07, 11:10 AM
Không lý nào, tớ lọc ra và quét bằng BIT DEFENe mà, tớ bung ra cũng ngon lành mà, đâu có vấn đề gì đâu, Hay là để tôi UP lại lên HOST khác????

vutuyen
22-10-07, 11:13 AM
Có thể do máy tính cá nhân của tớ đã bị nhiễm virus, khi gói bản 2.3 lại mang up lên nó cũng dính luôn, có điều Tớ đã diệt rồi mà không thấy, Các bạn hãy quét nó trước khi sử dụng cũng được.

AI TEST rồi cho ý kiến nha, tớ vất vả vì bản này lắm đấy . T_T

toan2003
22-10-07, 11:35 AM
down về rồi, ko cài diệt virus nên ko biết có chính xác ko, nhưng máy tôi ko có hiện tượng bị virus. vutuyen code đc web ko lẽ ko biết về máy tính, để dính virus hay ko mà ko biết cũng lạ :D

vutuyen
22-10-07, 11:42 AM
Thì máy tôi cũng đâu có hiện tượng gì lạ đâu, Tự nhiên mang UP cho mọi người, mọi người bảo có VIRUS, thế thôi. Mà máy tôi diệt nhiều lắm rồi nhưng không phát hiện ra VIRUS,

Dù sao anh Toàn 2003 đã bảo không có hiện tượng gì là tôi yên tâm rồi, hic T_T

TALovexm
22-10-07, 12:29 PM
Ac, ac ai bảo ko có virus :)), tui cài BKAV ko cũng thấy báo rùi, bác đóng gói exe. Scan file này nhưng BKAV chỉ báo có 1 chú, còn cái khác tui chưa quest thử, nên chưa giám sài :-SSS

TALovexm
22-10-07, 12:55 PM
Không hiểu ông này code = tools gì mà toàn báo ko hiểu kí tự : ".."

--> thế thì include file = niềm tin. Bác Vtuyen kiểm tra lại cả virus và cái này luôn nh]

itpro.com
22-10-07, 08:07 PM
hic lúc bung ra thì tớ chưa dùng soft anti nào ,nhưng khi chạy mãi nó mới bung ra ,thấy nghi nghi cài KIS quét thử thì có hơn 500 file nhiễm virus hic.

Be Huy
22-10-07, 08:23 PM
-Thích bản này quá mà nghe mấy anh nói thấy cũng ớn ớn ^^ ...kệ chơi liều vậy ^^
-À anh VuTuyen upload hộ sang host khác Huy giùm với , share bảo trì server ko down được..

longphi
22-10-07, 09:03 PM
ặc tui chưa download về máy mà đã thấy có cảnh báo vỉrus là sao hả bác vutuyen

TALovexm
22-10-07, 10:10 PM
Buồn, dowwnload về sài mà cứ báo lỗi :"..." post hỏi bác vutuyen mà ko thấy nói gị chắc die rùi

longphi
22-10-07, 10:41 PM
Đâu cóa đau tui vẫn dowwnload được mà nhưng thấy cảnh báo virus :(

toan2003
22-10-07, 11:33 PM
đùng tin ng khác quá thế chứ :D. có báo virus, vào kasspersky thì đó là non-dangerous, tốt nhất là vutyen nên upload lại file khác

chantrau
23-10-07, 07:23 AM
Chời ạ ! bác Vũ Tuyến ngày nào nay đã chơi khâm anh em roài ! Buồn quá ! Admin ơi diễn đàn nay đã ngã ngũ roài seo !

cuteocon
23-10-07, 09:15 AM
bạn write and share web cho mọi người thì rất đáng hoan ngênh nhưng không share thì thui, chứ share mà tặng luôn con virus thì đúng là mất cái tình, ai còn tin bạn ?????

TALovexm
23-10-07, 10:04 AM
Rất lạ một điều diễn đàn này h hoạt động kém hiệu quả, những câu hỏi mà ko có lời giải đáp rất nhiều Upload or share cái gì xong là thui coi như ko thấy support....

vutuyen
29-10-07, 11:57 AM
SAo lại chửi mắng tôi, Tôi hoàn toàn muốn share cho các bạn, chuyện VIRUS rà chuyện tôi không ngờ tới. Máy tôi Hoàn toàn không hề hấn gì, chỉ có mấy cái Soft "nhận vơ", cho dù có đi chăng nhữa thì cũng chả nguy hiểm. Tớ không hề có ý tung VIRUS, để chứng minh, khẳng định lại điều này, Tôi, VUTUYEN, Vào Chiều Thứ 5, tôi Sẽ UP lại, Quét ViRUS sạch sẽ lên filefront.com

Xin các bạn đừng có lấy bụng tiểu nhân đo lòng quân tử.

Đã hết lời, các bạn cứ đợi đấy. hic hic

vutuyen
29-10-07, 12:11 PM
Cứ chờ đấy, tôi sẽ quét một lúc = BIT DEFENCE, NORTON, BKAV, Và tất cả những trình mà tôi có. Nếu các dịch vụ quét viRUS trên mạng mà còn nhận virus nữa là tụi nó nhận vơ đấy, Hôm nay tôi mới cài lại máy, sẽ không có chuyện VIRUS nữa đâu. Các bạn cứ tin tôi.

fzxgl136
29-10-07, 12:35 PM
Vũ tuyên có lòng share cho mọi người dùng mà còn nói người ta như thế được sao .nếu các bạn sợ bị vi rút thi download về song quét đi là dùng được. tôi dùng có sao đâu
nhưng vũ tuyên ơi phần quản lý của admin it chức năng quá . bạn lên thêm 1 số chức năng của phần quản lý admin của muweb 8.0 vào nữa nhé . thank bạn đã share

vutuyen
29-10-07, 12:58 PM
huhu, cuối cùng thì cũng có người test và thông cảm cho mình, OK nếu còn thấy ít tính năng thì mình sẽ update tiếp trong phiên bản sau!!!!!

nhưng nói chung là cũng cool phải không bạn?

itpro.com
29-10-07, 01:01 PM
huhu, cuối cùng thì cũng có người test và thông cảm cho mình, OK nếu còn thấy ít tính năng thì mình sẽ update tiếp trong phiên bản sau!!!!!

nhưng nói chung là cũng cool phải không bạn?

phải nói là rất cool chứ ^^ ,tớ cũng test rồi nhưng mà không reply được tại diễn đàn đóng cửa mấy ngày liền

Be Huy
29-10-07, 01:08 PM
-Thanks đã release (web cool) ! anh Vu Tuyền cho em hỏi cái này cái : có thể giải thích giùm em về web chạy Query và web ko chạy Query ko anh, vì có những web cũng chạy ASP nhưng ko cần chạy Query (em đang tìm hiểu về cấu trúc làm webMU ^^ ) .

vutuyen
29-10-07, 01:27 PM
Dc rồi,
Web chạy query: Trước khi cài Web, chạy Query là để cho đủ DATA thôi. Nếu không query thì Web sẽ không hoạt động như ý muốn. khi đó, các dữ liệu sẽ lưu trong các data vừa Query.

Còn những Web Ko Query thì có thể nó không có kết cấu phức tạp, các dữ liệu trực tiếp lưu trong các file .asp, .php, .aspx, hay xml, qua các biến.

Nói như vậy đã hiểu chưa nhỉ??

toan2003
29-10-07, 02:03 PM
Mình chưa xem code web này, nhưng thấy cũng nhiều chức năng, thanks.
Làm web động thì phải sử dụng data để lưu dữ liệu nên có các Query để tạo table, colum... thường thì các coder làm thành file install để chạy, vutuyen chắc lười ko làm install để các Query riêng, nên khi dùng phải chạy Query

vutuyen
29-10-07, 02:08 PM
Mình chưa xem code web này, nhưng thấy cũng nhiều chức năng, thanks.
Làm web động thì phải sử dụng data để lưu dữ liệu nên có các Query để tạo table, colum... thường thì các coder làm thành file install để chạy, vutuyen chắc lười ko làm install để các Query riêng, nên khi dùng phải chạy Query

Ửa, ASP có phần chạy Query như PHP hả, Tui học ASP mà chưa ai nhắc tới cái dụ này, nếu toan2003 biết thi chỉ đi. nếu được thì tui add vào Web rồi chả cần chạy Query làm gì cho mệt ^^

luckyday
29-10-07, 03:22 PM
web của bác chạy good lắm, nhưng bác có thời gian tạo thêm cái skin nào pro đẹp hơn nữa đi thanks bạn đã share cho mọi người

bachcotsau
29-10-07, 07:26 PM
Thank bạn nhiều ,Web bạn làm khá pro nhưng còn hơi ít chức năng trong quản lý Admin ,nếu web đã tốt rồi thì bạn có thể thêm chức năng vào trong đó để nâng cấp cho web ngày càng pro hơn :D

toan2003
29-10-07, 08:52 PM
Theo mình thì đoạn query drop table [dbo].[mvtweb], CREATE TABLE [dbo].[mvtweb].... bạn làm 1 file install, day la lenh thực hiện trên MSSQL. Trong code của bạn có sử dụng select, insert, update.. thì tất nhiên lệnh drop table,CREATE TABLE cũng đc, làm 1 file install như vậy đơn giản cho mọi ng hợn

TALovexm
30-10-07, 12:34 AM
Ẹc giờ cái lỗi ko hiểu ký tự "... " để tìm file và include vào thì làm sao đây hả bác vutuyen. Phiền bác chỉ vụ này giúp e cái nànafo

tungsony
30-10-07, 12:57 AM
sao tạo thẻ thì chỉ có mã số bí mật thôi trong khi yêu cầu nạp thẻ thì có cả mã số thẻ, Vu Tuyen bạn xem lại giùm cái

fzxgl136
30-10-07, 08:31 AM
mã thẻ là số thứ tự của thẻ đó bạn

diamondff8
31-10-07, 12:27 PM
bạn vutuyen à có thể hướng dẫn mình cách add item vào webshop được không
hướng dẫn chi tiết nha bạn
mã món đồ mình phải xem ở đâu
à sau khi mình install web lúc tắt máy mở lại thì nó lại kêu install lại vậy phải làm sao bạn hướng dẫn giúp mình thanks

fzxgl136
31-10-07, 01:14 PM
Tên món đồ: ô này bạn ghi tên món đò vào
Giá món đồ: giá tiền món đò của bạn
Loại đồ: loại đồ gì thì chọn đồ đấy
Dùng cho: nhân vật nào thì bạn lựa chọn
Mã của Món đồ: 006FFF0000002F7F0080000000000000 ví du đoạn mã như thế này
bạn mở CzF MuEditor v1.5a muốn bán đồ gì kích hết các dòng và đồ + lên copy dong hex code vào ô mã món đồ
Hình của món đồ: ô này là đường dẫn tới hình ảnh của món đồ

chúc bạn thành công nhé

diamondff8
31-10-07, 02:28 PM
cám ơn bạn nha
à cho mình hỏi là cái web 2.3 mình chạy ngon lành lúc đăng ký tài khoản nó báo là thành công nhưng lúc đăng nhập vào game nó báo là không liên quan mình vào data muonline -> tables-accountcharacter-opentable-return all rows thì vẫn không thấy tên tài khoản mình vừa dăng ký ở đâu nhưng mà lúc đăng nhập trên web quản lý tài khoản nạp thẻ đều được nhưng đang nhập vô game không đươc vậy là mình có làm thiếu bước nào không hiện giờ mình đang dùng tài khoản hugo3d có sẵn trong db để chơi mong bạn hướng dẫn giúp thanks

fzxgl136
31-10-07, 04:51 PM
Bạn đang dùng bản Sever nào những Sever Mã hóa MD5 thì web này không chạy được đâu, nếu bạn dùng MD5 PM vũ tuyên xin đi nhé
mình cũng đã sư dụng bản này trên DB 1.0.0.16 và 1.02N đều được bạn xem lại đi nha

canhky
01-11-07, 12:39 AM
chương trình diệt virut phát hiện có con nào đo???

vutuyen
01-11-07, 12:21 PM
Nếu cần MD5 thì mình sẽ thêm vào, dễ thôi, (bản 2.1 có chức năng này, nhưng đến 2.3 mình bỏ nó đi, vì hầu như bây giờ ít ai sài md5)

^j3aj3y^
02-11-07, 05:37 PM
Cảm ơn vutuyen nhiều......................

boystorm113
06-11-07, 04:08 PM
tui cài rồi thử mãi mà nó chỉ hiện nên chữ ERRO to đùng với chữ"Chưa kết nối được vào server....."Các bạn giải thích giúp tui với

gagorung
09-11-07, 11:27 AM
Em down về có 2 con virus, do bkav V1326 phát hiện, dzậy là seo? admin xem lại nhe

gagorung
09-11-07, 11:35 AM
Em tắt bkav đi, rồi down lại, vừa bấm vô file mvtweb_2_3 mới down về là pc đơ liền, cũng may là em cài Deefree, hổng hiểu sao mấy pro khác chạy được

luckyday
10-11-07, 10:24 AM
nên thêm các chức năng của bản Seassion 3 vào web, mà phần đổi giới tính nên thêm điều kiện trừ lần Reset nữa

gagorung
10-11-07, 02:04 PM
Bác nào có link khác không, share cho em với, link kia bị virus ớn wá

luckyday
10-11-07, 04:45 PM
bạn dùng phần mềm nào mà phát hiện ra virus vậy sao mình không thấy nhỉ

ngobinh37
12-11-07, 07:38 AM
sao khi mình đăng ký tài khoản bằng MuEditor 2.1 thì vào games đươc, còn đăng ký trên web thì vào game nó báo là "chưa có thông tin gì" bạn giải thích và sửa lỗi hộ mình nhé

niitstd_87
12-11-07, 02:38 PM
Chán mấy ông này quá, người ta share cho xài không mà con than virus tới lui, cái bkav ấy à, đem về mà quét mấy cái PC ở trường mẫu giáo thôi ^^!, ko tin tưởng. À, mà tui dùng web ông lên online có bị dos server không vutuyen, tui sợ vụ đó lắm nha, hi hi.

vutuyen
13-11-07, 02:02 PM
Các tính năng mà các bạn muốn thì tớ sẽ cố gắng Add (nếu được), còn Virus:

Các bạn không dám sài thì thôi, Tôi ra tiệm NET DOWN lại cái Web của tôi, và Bản BKAV mới nhất cũng không thấy virus. Có thời gian thì tớ sẽ up lên cái host khác (dạo này hơi bận).

Việc đăng ký mà thất bại có thể là do server bạn lag (của tôi OK 100%).

Còn vấn đề ddos thì tôi không dám chắc. ^^

bachcotsau
13-11-07, 02:36 PM
Em down về có 2 con virus, do bkav V1326 phát hiện, dzậy là seo? admin xem lại nhe
Bạn nên kiếm 1 cái Kaspersky hoặc ******* bit về mà quét lại ổ cứng đi :)

mipmeo
14-11-07, 06:46 PM
anh có thể share thêm bản mã hóa Md5 ko ạ
cảm ơn anh nhìu

gagorung
15-11-07, 07:20 AM
Chán mấy ông này quá, người ta share cho xài không mà con than virus tới lui, cái bkav ấy à, đem về mà quét mấy cái PC ở trường mẫu giáo thôi ^^!, ko tin tưởng. À, mà tui dùng web ông lên online có bị dos server không vutuyen, tui sợ vụ đó lắm nha, hi hi.

Trình của bạn cao wá phải không, nếu không biết thì đừng có to mồm chê này chê nọ, ông bạn có biết Bkav hiện đang bảo vệ biết bao nhiu cái máy tính tại Việt Nam không, trình của ông bạn và tôi còn kém lắm, hàng ngày phải đi lượm lặt tại các diễn đàn, được cái gì hay cái đó hay nói đúng hơn là người ta cho cái gì thì nhận cái đó, bạn phải biết như thế, trong cuộc sống phải biết khiêm tốn hơn nữa.
Sorry spam, mình dowd về vẫn bị virus, chắc phải dùng web khác, tiếc thật:tire:

luckyday
15-11-07, 07:24 AM
quái lạ các bác cứ kêu virus, mà mình down về có thấy gì đâu, có khi máy các bác có virus cứ đổi cho web của vutuyen

chantrau
15-11-07, 08:51 AM
Bạn thử dùng Bkav mới nhất xem sao ! Bạn tải về là nó báo ngay ! Khi tui dẹp hết mấy chương trình diệt Virus tải về giảu nén ra vẫn báo lổi !

Hong biết tại sao????????

chantrau
15-11-07, 08:57 AM
Trình của bạn cao wá phải không, nếu không biết thì đừng có to mồm chê này chê nọ, ông bạn có biết Bkav hiện đang bảo vệ biết bao nhiu cái máy tính tại Việt Nam không, trình của ông bạn và tôi còn kém lắm, hàng ngày phải đi lượm lặt tại các diễn đàn, được cái gì hay cái đó hay nói đúng hơn là người ta cho cái gì thì nhận cái đó, bạn phải biết như thế, trong cuộc sống phải biết khiêm tốn hơn nữa.
Sorry spam, mình dowd về vẫn bị virus, chắc phải dùng web khác, tiếc thật:tire:

******* Bkav quét thì nó phát hiện tương đối tốt nhưng còn về diệt Virus thì tui dám đảm bảo là diệt không sạch nổi ! Kể cả con cùi bắp mà tui từng làm ! Bkav để diệt macro là okie nhất ! Hê hê hê ! Vậy mà tui ******* NTQ nổ bà cố luôn ! Dám đang lên PC World là "Đảm bảo an toàn tuyệt đối cho may tính của bạn !" Còn đó bán nữa chứ ! Dám hong chừng trong Trung Tâm An Ninh Mang Bkis cũng dùng Norrton Antivirus hay Bitdefender..... gì đó mà quét chứ không dùng Bkav của mình nữa là khác !

Xin lổi tui nói có quá cũng vì thực chất trình độ về diệt Virus là VN chưa sánh nổi ddvi người ta đâu !

Sorry Spam !

tungcz
15-11-07, 04:15 PM
Thực ra cái web của MinhTuyen bị nhiễm virus ở file mvtweb_2_3.exe file này nó đã bị nhiễm nên nó gắn tiếp thêm đuôi mở rộng nữa là mvtweb_2_3.exe.jc!
nên các trình chống virus đều phát hiện ra và kill luôn.cac bạn off các trình virus đi rồi load về sau đó dell cái đuôi mở rộng la jc! đi rồi mở lại trình chông virus la OK

vutuyen
18-11-07, 12:48 PM
OK Đã cập nhật Phiên bản 2.3b:
Thông tin update:
- Bổ xung chức năng MD5 cho người dùng.
- Đảm bảo NO VIRUS, (đã diệt = BKAV mới nhất, BIT DEFENCE 10, NORTON 2005 không có VR) Thậm chí đã cài lại Windows nên file đã sạch VIRUS, chương trình nào nhận có virus là nó nhận vơ đấy.......

cyrax2007
19-11-07, 02:35 PM
co the hương dan lai nhung chương trinh web o trang dau ko ban vutuyen minh ko hiu cho lam

nvthinh88
19-11-07, 05:48 PM
Thực ra cái web của MinhTuyen bị nhiễm virus ở file mvtweb_2_3.exe file này nó đã bị nhiễm nên nó gắn tiếp thêm đuôi mở rộng nữa là mvtweb_2_3.exe.jc!
nên các trình chống virus đều phát hiện ra và kill luôn.cac bạn off các trình virus đi rồi load về sau đó dell cái đuôi mở rộng la jc! đi rồi mở lại trình chông virus la OK

:sweat: tắt Protec của phần mềm vius đi thì nó vào máy roài còn đâu nữa mà cài web chắc cài lại win quá, hjx :beat_plaster:. bản web này có đính víu vào thì đúng hơn (W32.Killjeefo)

sontung306
20-11-07, 10:17 AM
Sao cai webshop khong lam` cho ban 1.0L duoc nhi Vu Tuyen.
Neu lam duoc , ong co biet' lay phan mem nao de Lay' ma~ mon' do` khong ? Tui lam khong duoc ah` !

sontung306
22-11-07, 05:46 PM
E Sao Vu Tuyen khong tra loi vay ?

hoangtu_net
23-11-07, 06:41 PM
Công thức Reset của Vutuyen co 1 lỗi rất cơ bản:
1. adoRec("Resets") * intdiemchuan thì nó sẽ lấy point cho các lần rs trong bảng * với số lần reset. Như vậy càng rs cao thì càng ít point(50 * 150 sẽ nhiều hơn 70*50) he hẹ
Sau đây là công thức mình cải thiện lại

''''Bắt Đầu Reset''''''''''''
'''''''''''''''''''''''''''''
sSQL = "SELECT * FROM Character WHERE AccountID = '" & Session("banhmyopla") & "' and Name='" & request.form("nhanvat") & "';"
Set adoRec = Server.CreateObject("ADODB.Recordset")
adoRec.CursorType = 2
adoRec.LockType = 3
adoRec.Open sSQL, Conn, 3, 3
tienvnd=10 ' Mình thêm cho acc mỗi lần rs 10 vnd.
lanrs=adoRec("Resets")+1
if adoRec("Resets") < 1 then
intdiemchuan=350
end if
if (adoRec("Resets") >= 1) and (adoRec("Resets") <= 50) then
intdiemchuan=350+adoRec("Resets") *150
end if
if adoRec("Resets") >50 then
intdiemchuan=7850+adoRec("Resets") *50
end if
if request.form("kieu") = 0 then
if adoRec("Class") = 0 or adoRec("Class") = 1 then
adoRec("money") = adoRec("money") - inttienchuan
adoRec("cLevel") = 1
adoRec("Experience") = 0
adoRec("Resets")=adoRec("Resets") + 1
adoRec("LevelUpPoint") = intdiemchuan
adoRec("Strength") = 18
adoRec("Dexterity") = 18
adoRec("Vitality") = 15
adoRec("Energy") = 30
adoRec("Inventory") = null
adoRec("MagicList") = null
adoRec("Life") = 60
adoRec("MaxLife") = 60
adoRec("Mana") = 60
adoRec("MaxMana") = 60
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
elseif adoRec("Class") = 16 or adoRec("Class") = 17 then
adoRec("cLevel") = 1
adoRec("Experience") = 0
adoRec("Strength") = 28
adoRec("Dexterity") = 25
adoRec("Vitality") = 30
adoRec("Energy") = 10
adoRec("Life") = 110
adoRec("MaxLife") = 110
adoRec("Mana") = 20
adoRec("MaxMana") = 20
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
elseif adoRec("Class") = 32 or adoRec("Class") = 33 then
adoRec("cLevel") = 1
adoRec("Experience") = 0
adoRec("Strength") = 22
adoRec("Dexterity") = 25
adoRec("Vitality") = 20
adoRec("Energy") = 15
adoRec("Life") = 80
adoRec("MaxLife") = 80
adoRec("Mana") = 30
adoRec("MaxMana") = 30
adoRec("MapNumber") = 3
adoRec("MapPosX") = 175
adoRec("MapPosY") = 100
adoRec("Mapdir") = 4
adoRec.update
adoRec.Requery
elseif adoRec("Class") = 48 then
adoRec("cLevel") = 1
adoRec("Experience") = 0
adoRec("Strength") = 26
adoRec("Dexterity") = 26
adoRec("Vitality") = 26
adoRec("Energy") = 26
adoRec("Life") = 110
adoRec("MaxLife") = 110
adoRec("Mana") = 60
adoRec("MaxMana") = 60
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
elseif adoRec("Class") = 64 then
adoRec("cLevel") = 1
adoRec("Experience") = 0
adoRec("Strength") = 26
adoRec("Dexterity") = 20
adoRec("Vitality") = 20
adoRec("Energy") = 15
adoRec("Leadership") = 1000+d0
adoRec("Life") = 90
adoRec("MaxLife") = 90
adoRec("Mana") = 40
adoRec("MaxMana") = 40
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
end if
sSQL = "SELECT * FROM MEMB_INFO WHERE memb___id = '" & Session("banhmyopla") & "';"
adoRec.CursorType = 2
adoRec.LockType = 3
adoRec("VND") = adoRec("VND")+tienvnd
adoRec.update
adoRec.requery
response.write "<script language=javascript>alert('Chúc mừng bạn đã Reset thành công, đây là lần Reset lần thứ "&lanrs&" của bạn!');location.href='index.asp?mvt=reset';</script>"
response.end
'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' '''''''''''
'''Kết thúc Reset bình thường theo công thức'''''''''''''''''
'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' ''''''''''''
elseif request.form("kieu")="8" then ''''''''''''Reset về LV 80 theo Thẻ
adoRec("cLevel") = 80
adoRec("Experience") = 0
adoRec("LevelUpPoint") = intdiemchuan+560 ' nhân với 80lv(của mình mỗi lv thường 7p, DL MG 9p)
adoRec("Strength") = 18
adoRec("Dexterity") = 18
adoRec("Vitality") = 15
adoRec("Energy") = 30
adoRec("Life") = 60
adoRec("MaxLife") = 60
adoRec("Mana") = 60
adoRec("MaxMana") = 60
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
adoRec("cLevel") = 80
adoRec("Experience") = 0
adoRec("LevelUpPoint") = intdiemchuan+560 ' nhân với 80lv(của mình mỗi lv thường 7p, DL MG 9p)
adoRec("Strength") = 28
adoRec("Dexterity") = 25
adoRec("Vitality") = 30
adoRec("Energy") = 10
adoRec("Life") = 110
adoRec("MaxLife") = 110
adoRec("Mana") = 20
adoRec("MaxMana") = 20
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
adoRec("cLevel") = 80
adoRec("Experience") = 0
adoRec("Strength") = 22
adoRec("Dexterity") = 25
adoRec("Vitality") = 20
adoRec("Energy") = 15
adoRec("Life") = 80
adoRec("MaxLife") = 80
adoRec("Mana") = 30
adoRec("MaxMana") = 30
adoRec("MapNumber") = 3
adoRec("MapPosX") = 175
adoRec("MapPosY") = 100
adoRec("Mapdir") = 4
adoRec.update
adoRec.Requery
adoRec("cLevel") = 80
adoRec("Experience") = 0
adoRec("LevelUpPoint") = intdiemchuan+720 ' nhân với 80lv(của mình mỗi lv thường 7p, DL MG 9p)
adoRec("Strength") = 26
adoRec("Dexterity") = 26
adoRec("Vitality") = 26
adoRec("Energy") = 26
adoRec("Life") = 110
adoRec("MaxLife") = 110
adoRec("Mana") = 60
adoRec("MaxMana") = 60
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
adoRec("cLevel") = 80
adoRec("Experience") = 0
adoRec("LevelUpPoint") = intdiemchuan+720
adoRec("Strength") = 26
adoRec("Dexterity") = 20
adoRec("Vitality") = 20
adoRec("Energy") = 15
adoRec("Leadership") = 1000+d8
adoRec("Life") = 90
adoRec("MaxLife") = 90
adoRec("Mana") = 40
adoRec("MaxMana") = 40
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
end if
sSQL = "SELECT * FROM MEMB_INFO WHERE memb___id = '" & Session("banhmyopla") & "';"
adoRec.CursorType = 2
adoRec.LockType = 3
adoRec("VND") = adoRec("VND") - 2000+tienvnd
adoRec.update
adoRec.requery
response.redirect("index.asp?mvt=reset&stop=rs2")

elseif request.form("kieu")="18" then ''''''''''''Reset về LV 180 theo Thẻ
adoRec("cLevel") = 180
adoRec("Experience") = 0
adoRec("LevelUpPoint") = intdiemchuan+1260 ' nhân với 180lv(của mình mỗi lv thường 7p, DL MG 9p)
adoRec("Strength") = 18
adoRec("Dexterity") = 18
adoRec("Vitality") = 15
adoRec("Energy") = 30
'adoRec("Inventory") = null
'adoRec("MagicList") = null
adoRec("Life") = 60
adoRec("MaxLife") = 60
adoRec("Mana") = 60
adoRec("MaxMana") = 60
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
adoRec("cLevel") = 180
adoRec("Experience") = 0
adoRec("LevelUpPoint") = intdiemchuan­+1260 ' nhân với 180lv(của mình mỗi lv thường 7p, DL MG 9p)
adoRec("Strength") = 28
adoRec("Dexterity") = 25
adoRec("Vitality") = 30
adoRec("Energy") = 10
adoRec("Life") = 110
adoRec("MaxLife") = 110
adoRec("Mana") = 20
adoRec("MaxMana") = 20
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
adoRec("cLevel") = 180
adoRec("Experience") = 0
adoRec("LevelUpPoint") = intdiemchuan+1260 ' nhân với 180lv(của mình mỗi lv thường 7p, DL MG 9p)
adoRec("Strength") = 22
adoRec("Dexterity") = 25
adoRec("Vitality") = 20
adoRec("Energy") = 15
adoRec("Life") = 80
adoRec("MaxLife") = 80
adoRec("Mana") = 30
adoRec("MaxMana") = 30
adoRec("MapNumber") = 3
adoRec("MapPosX") = 175
adoRec("MapPosY") = 100
adoRec("Mapdir") = 4
adoRec.update
adoRec.Requery
adoRec("cLevel") = 180
adoRec("Experience") = 0
adoRec("LevelUpPoint") = intdiemchuan+1620 ' nhân với 180lv(của mình mỗi lv thường 7p, DL MG 9p)
adoRec("Strength") = 26
adoRec("Dexterity") = 26
adoRec("Vitality") = 26
adoRec("Energy") = 26
adoRec("Life") = 110
adoRec("MaxLife") = 110
adoRec("Mana") = 60
adoRec("MaxMana") = 60
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
adoRec("cLevel") = 180
adoRec("Experience") = 0
adoRec("LevelUpPoint") = intdiemchuan+1620 ' nhân với 180lv(của mình mỗi lv thường 7p, DL MG 9p)
adoRec("Strength") = 26
adoRec("Dexterity") = 20
adoRec("Vitality") = 20
adoRec("Energy") = 15
adoRec("Leadership") = 1000+d18
adoRec("Life") = 90
adoRec("MaxLife") = 90
adoRec("Mana") = 40
adoRec("MaxMana") = 40
adoRec("MapNumber") = 0
adoRec("MapPosX") = 140
adoRec("MapPosY") = 120
adoRec("Mapdir") = 1
adoRec.update
adoRec.Requery
end if
adoRec.CursorType = 2
adoRec.LockType = 3
adoRec("VND") = adoRec("VND") - 5000+tienvnd
adoRec.update
adoRec.requery
response.redirect("index.asp?mvt=reset&stop=rs5")
end if
các bạn chèn vào tương ứng nhé. Như vậy mới đúng công thức
Ai thắc mắc j liên hệ với mình!

vutuyen
24-11-07, 09:52 AM
À, công thức Reset mình làm theo giống hệt MU FPT thôi, ^_^, cám ơn bạn đã góp ý.

Còn phần WebShop không hoạt động với bản 1.0L, có lẽ do bản của DAVID có database hoàn toàn khác chẳng hạn, mình sẽ xem lại.

hoangtu_net
24-11-07, 11:55 AM
Ko có j, chúng mình cùng xây dựng mà. Đề nghị bạn đặt phần rs như vậy vào web mới nhé. KHi nào thì có web mới đây vutuyen?

sontung306
24-11-07, 12:37 PM
Vũ Tuyến ơi ! Cố gắng xem lại cái webshop dùng cho ver 1.0L nhanh nhé !
Và cũng cố gắng cho ra bản 2.4 nhanh nhé !

toan2003
24-11-07, 11:13 PM
1.0L code item khác với mấy bản về sau, nên webshop ko hoạt động chính xác đc.

linhlang
24-11-07, 11:19 PM
MVT WEB 2.3, Tác Giả: VuTuyen
Hôm nay, 18 - 11 Cập nhật Phiên bản 2.3b.

Link đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin update:
- Bổ xung chức năng MD5 cho người dùng.
- Đảm bảo NO VIRUS, (đã diệt = BKAV mới nhất, BIT DEFENCE 10, NORTON 2005 không có VR) Thậm chí đã cài lại Windows nên file đã sạch VIRUS, chương trình nào nhận có virus là nó nhận vơ đấy.......

Vũ Tuyên xin chào tất cả các Fan của MuOnline. Sau một thời gian vật lộn với những dòng Code, cuối cùng thì bản Web 2.3 cũng đã hoàn tất. Sau đây là các thông tin về Web:
Sản Phẩm: MVT Web for MUOnline.
Phiên Bản: 2.3a ; Code ASP.
Bản này không được tích hợp mã hoá MD5, chỉ chạy được với những Database hiện hành (Các phiên bản Mu hiện hành không MD5 như 0.97a, 0.97b, 0.97d, 0.99b+, 0.99j, 1.0, 1.02b, 1.02d, 1.02n, 1.02e, 1.02h (3 IN 1), 1.03xxxxxxxx, v....v...vv...)
Tuy nhiên, nếu có bạn nào có nhu cầu thì mình sẽ code riêng cái MD5 cho bạn đó.
================================================== ============================================
Các Tính năng của bản này đều tích hợp thêm từ bản 2.0, 2.1, và 2.2.
Một số lỗi của bản cũ đã Fix hoàn toàn như: Cộng điểm Mệnh Lệnh cho DL, Chuyển khoản ngân hàng, PK, Chuyển giới tính, Mua bán Reset, Shop,......(Nói chung là Fix hầu như toàn bộ, nếu còn thì Fix tiếp ^_^ ).
Các tính năng nổi bật đã được cập nhật Mới chỉ có trong 2.3 là:
- Chức năng Nạp thẻ và Quản lý thẻ, đơn vị tiền tệ trong Web là BAC.
- Chức năng Reset có công thức Reset giống Y hệt công thức mà FPT đang sử dụng (Cực kỳ đã ^_^, cực kỳ Pro) (Chỉ có ở MVT Web)
- Web sử dụng một lúc hai giao diện là MuKorea và MU MVT2.x.
- Phần đăng ký đơn giản hơn, có thêm chức năng kiểm tra tài khoản có trùng hay không.
- Phần quản lý thông tin tài khoản được "Chăm sóc kỹ hơn".
- Webshop không mua bằng Zen mà mua bằng BAC.
- Các "Đồ chơi" khác được chăm chuốt kỹ hơn.
- Khi thêm tin tức, các Admin có thể dùng 99,99% Ký tự Unicode
[Hình như chỉ bấy nhiêu ^_^]
Và tất cả các tính năng cũ của bản 2.0, 2.1. (Có tính năng cũ gì thì vui lòng coi lại tất cả các bài viết trong TOPIC này nếu bạn muốn biết thêm chi tiết).
================================================== ========================================
Nói wài mà không thấy Link đâu, Đây là LINK download đây

mvtweb_2_3.exe - 4.88MB (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2e%7a%73%68%61%72%65%2e%6e%65%74%2f%64%6f%77%6e%6c %6f%61%64%2f%34%33%33%32%38%34%39%31%38%33%36%32%3 2%38%2f)

================================================== ========================================
Chú Ý khi cài đặc:
Yêu cầu phải Query mới lại hoàn toàn (cho an toàn).
DB của bạn phải "trong trắng"
Sau đây là cách cài đặt Web:
Cũng như cũ:
Các bạn đã có Server MU và IIS rồi thì hãy làm như sau, rất đơn giản:
1.Sau khi tải gói MVT Web 2.3 về, các bạn chạy nó rồi cứ ấn install (tự bung), nếu không, các bạn copy thư mục 2.1 vào "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>". Sau đó mở file Config.asp ra bằng Notepad, chỉnh các thông số sao cho phù hợp với Server của bạn.
2.sau đó vào start => All Programs => Microsoft SQL Server => Query Analyzer <<<= Click
Sau khi đăng nhập vào, chọn DB MuOnline, sau đó nhập đoạn Query sau:

3. Vào trình duyệt web, gõ:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2e%30%2e%30%2e%31%2f%32%2e%33)
==> tiến hành cài đặc.
(Bản này cài dễ hơn 2.0, 2.1)
=======================================
Các bạn không chạy Query thì Web khỏi chạy luôn^^
================================================
Mai Vũ Tuyên kính gửi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 73%6f%2e%6e%65%74)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 73%6f%2e%6e%65%74)

Ăn luôn cái đầu tiên ngon quá, cám ơn bác Tuyền nha

nhatnguyenboy
25-11-07, 06:00 PM
Source Web vẫn còn dính 1 con virus nhỏ: W32.Jeefo
Quét bằng :Anti Symantec

Thông tin về "em" này:

Discovered: June 3, 2003
Updated: February 13, 2007 12:01:55 PM
Also Known As: W32/Jeefo [McAfee], PE_JEEFO.A [Trend]
Type: Virus
Systems Affected: Windows 2000, Windows 95, Windows 98, Windows Me, Windows NT, Windows XP

W32.Jeefo is a Windows Portable Executable (PE) file infector. Files infected by W32.Jeefo increase in size by 36,352 bytes.

Protection

Initial Rapid Release version June 3, 2003
Latest Rapid Release version June 3, 2003
Initial Daily Certified version June 3, 2003
Latest Daily Certified version July 23, 2007 revision 035
Initial Weekly Certified release date June 3, 2003Click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) for a more detailed description of Rapid Release and Daily Certified virus definitions.
Threat Assessment

Wild

Wild Level: Low
Number of Infections: 0 - 49
Number of Sites: 0 - 2
Geographical Distribution: Low
Threat Containment: Easy
Removal: ModerateDamage

Damage Level: LowDistribution

Distribution Level: Low
Writeup By: Serghei Sevcenco

Mức độ phá hoại khá nhỏ, tuy nhiên ko nên coi thường, quét virus kỹ lại xíu nha vutuyen !

tikatoo2k
26-11-07, 11:28 PM
Sao mình dùng KIS nó ko báo gì hết nhỉ.
Nhân tiện cho hỏi mình mở IIS trên xp, mà nó cứ hay báo là too conecttion hoài, làm sao cho hết

HTTP 403.9 - Access Forbidden: Too many users are connected
Internet Information Services

huyhaf
27-11-07, 12:15 AM
Vì IIS trên winXP đã limit user connect , bạn nên sử dụng win 2k3 !

Tidus
28-11-07, 08:37 AM
Vậy mình ko muốn lấy công thức rs như của MU FPT mà lấy công thức rs của mấy bản web trước thì phải làm thế nào? Chỉ mình cách làm với. Thanks

trannhudit
28-11-07, 03:41 PM
Bản này có chạy được cho bản MUServer 1.00.16 bên ragozone không hả bạn vutuyen làm ơn edit lại để chạy cho bản này với nhé. mình cài mà không chay được?.
Hiện bản này có cái chung với php dùng wamp để chạy php và iis để chạy asp của bạn được không. Xin cho ý kiên nhé

vutuyen
29-11-07, 10:50 AM
Trong lúc cài đặt và quản lý admin có phần lựa chọn kiểu Reset (có 2 kiểu cho bạn lựa chọn)

Web này chạy tốt với 1.00.16

itpro.com
29-11-07, 11:25 PM
Vutuyen chú ý nhé ,nên code lại phần nhận mã của item để reset ,VD blue chẳng hạn ,nếu cậu đặt là

For i=1 to 2400 step 32
if mid(itemdbs,i,4) = "0E00" then
jblue= jblue +1 thì nó sẽ có cùng 4 số thứ tự với rất nhiều item vì vậy nếu reset thì bọn members chỉ cần mấy item đó là reset được hic.Bạn nên đặt thêm 1 ký tự nữa giống như toan2003 đã add vào code php ấy ,như vậy thì hay hơn.

asdasdasd
21-12-07, 05:42 PM
Trời ơi,tui đọc gần 30 page mà toàn link die ko vậy.Ai post hộ tui cái link tốt đi ^^!

asdasdasd
21-12-07, 08:17 PM
nhìn thì đẹp mà không down dc uổng quá,ai up hộ em đêêêêêêê

KuVinh
22-12-07, 09:47 AM
Bấc nào up lên Rapidshare cái
Down ở đây chán quá.15% là dis server lun ko down đc nữa

KuVinh
22-12-07, 09:50 AM
Trời ơi,tui đọc gần 30 page mà toàn link die ko vậy.Ai post hộ tui cái link tốt đi ^^!
Linh khong die nhung cham nhu rua,ko down noi
ai co up len rapidshare.com di
Rui dung web cua toi leech ve
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hic hic
Lan dau tien dinh lam Mu thi hem dc
HiHi
@:VuTuyen oi cho em cai Yahoo em hoi may thu
My y!m:24051984

langtuvn
22-12-07, 10:42 AM
Nếu không download được các bạn download tại đây:
Mình download về và upload lên, máy mình không phát hiện ra virus, khi download nhớ kiểm tra xem có virus không nhé. Mình tin là không có vì mình download về liền upload lên server luôn!

Thực ra thì vẫn còn lỗi hack zen khi send zen trong Ngân Hàng :) lỗi này chưa fix được. Vì code có viết sai! Mình đã fix lại được rồi! Thanks for sharing

vutuyen
22-12-07, 11:01 AM
OK LINK Rapid:
Xem Da^`u trang de....

luckyday
22-12-07, 11:02 AM
Nếu không download được các bạn download tại đây:
Mình download về và upload lên, máy mình không phát hiện ra virus, khi download nhớ kiểm tra xem có virus không nhé. Mình tin là không có vì mình download về liền upload lên server luôn!

Thực ra thì vẫn còn lỗi hack zen khi send zen trong Ngân Hàng :) lỗi này chưa fix được. Vì code có viết sai! Mình đã fix lại được rồi! Thanks for sharing

Fix được thì share bản fix của bạn lên đây đi

langtuvn
22-12-07, 11:09 AM
Bản fix chỉ có mỗi files mvt2.asp này. Bạn download file này về cho vào thay thế file cũ là được.
Chú ý: Bản này mình có chỉnh lại cái 7 số ID thành 12 số, và nếu bạn dùng 7 số thì chỉnh lại 1 tí, còn không thì để vậy kông ảnh hướng đến đoạn fix hack này!

KuVinh
22-12-07, 11:19 AM
OK LINK Rapid:
Xem Da^`u trang de....
Thanks
Da leech ve
Anh Tuyen cho em cai yahoo nha
em hoi may thu

vutuyen
22-12-07, 11:32 AM
Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến Web. Nếu có lỗi, các bạn có thể sửa và share lên và liệt kê lên để Web ngày càng tốt hơn.
Sắp tới (sau khi thi HK I xong) có thể tớ sẽ Cho ra bản Web mới, Chống Hack ^_^ nếu mình có thể.
còn bản Web 3.0 mình viết lại từ đầu nên hơi lâu một chút các bạn đợi nha ^_^

langtuvn
22-12-07, 11:52 AM
Bạn có thể chia thành từng module, để mọi người cùng viết cho mau :D:D! Cảm ơn bạn!

KuVinh
22-12-07, 12:42 PM
Em la newbai
em hoi:
2.sau đó vào start => All Programs => Microsoft SQL Server => Query Analyzer <<<= Click
Em ko bik lam buoc nay,xin giup.Phan install da bao thanh cong,nhung den buoc do em bo tay

Be Huy
28-02-08, 12:46 PM
Em la newbai
em hoi:
Em ko bik lam buoc nay,xin giup.Phan install da bao thanh cong,nhung den buoc do em bo tay

-:boss: làm theo hình ảnh dưới đây :

Have fun ! :byebye:

titius2003
28-02-08, 07:12 PM
các anh ơi cho em xin link download đi ạ, những link kia điều bị die hết rối T__T cảm ơn các anh nhiều

huy5552000
28-02-08, 07:19 PM
máy em ko co microsoft SQL sever thi em phai dowload ở đâu hả anh

titius2003
28-02-08, 07:29 PM
các anh ơi cho em xin link download đi ạ, những link kia điều bị die hết rối T__T cảm ơn các anh nhiều
nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Be Huy
28-02-08, 07:53 PM
@huy5552000 : MS SQL Sever 2000 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
CPVYX - 78M3J - 28CPQ - 8HWR7 - M9388
HP3B4 - PMRJY - V9RH9 - KW88C -73XR6

@titius2003 : link còn sống mà bạn !

titius2003
28-02-08, 09:53 PM
cho em hỏi cái web này vào tạo card chỉ thấy mã bí mật chứ đâu thấy mã thẻ ... vậy sao nạp thẻ ai chỉ giúp em với

titius2003
29-02-08, 10:03 AM
cho em hỏi cái web này vào tạo card chỉ thấy mã bí mật chứ đâu thấy mã thẻ ... vậy sao nạp thẻ ai chỉ giúp em với
nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

heroes1412
29-02-08, 03:47 PM
Link die rồi. Ai fix lại giùm cái

masternetpro
29-02-08, 11:12 PM
cái này là sao, mong chỉ cách khắc phục, khi đăng ký thì bị vầy đó

neverdie1
01-03-08, 04:05 PM
Cac Anh Oi ! Cho Em Hoi
Muo^n' Query Mới Lại Hoàn Toàn Như Anh VuTuyen Nói Thì Phải Làm Thế Nào ?
Các Anh Có Thể Hướng Dẫn cho EM Được KO ?
Em CÁm Ơn Nhiều !

BCL305
01-03-08, 05:11 PM
Sao mình làm như Vũ Tuyên hướng dẫn, nhưng lúc chạy Query xong nó báo
Column names in each table must be unique. Column name 'VND' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once.
Ra trình duyệt Web đánh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lại không ra gì hết "The Page Cannot Be Found".
Giúp mình với!!! Cảm ơn các bạn nhiều lắm.

neverdie1
01-03-08, 08:07 PM
Các Anh Cho Em Hỏi !
Cái Web Này Của Anh Vutuyen Khó Hiểu Lắm !
Server Chưa Online Mà Nhân Vật Đã Online !
Ai Có Thể Giúp Em KHông ?
Và Tiện Cho EM HỎi . Em Lập Ních Được Rồi Nhưng Không Đăng Nhập ĐƯợc Để Quản Lý Nhân Vật !
Thank Nhiều!!

sontung306
01-03-08, 10:35 PM
Sao shop không phù hợp với bản 1.0L vậy , mua đồ toàn ra những đồ lung tung thui ahf

BCL305
02-03-08, 08:19 AM
Các Pro đâu vào giúp anh em chút đi, hix hix...

vietmagic
02-03-08, 05:35 PM
Bản fix chỉ có mỗi files mvt2.asp này. Bạn download file này về cho vào thay thế file cũ là được.
Chú ý: Bản này mình có chỉnh lại cái 7 số ID thành 12 số, và nếu bạn dùng 7 số thì chỉnh lại 1 tí, còn không thì để vậy kông ảnh hướng đến đoạn fix hack này!

Link die rồi bạn!!! langtuvn có thể Up lên hót khác cho mình không? thank!!!

vutuyen
03-03-08, 11:54 AM
à, tôi sắp sửa cập nhật bản 2.3c, khỏi cần Query, Fix thêm một số cái. đợi nha

vietmagic
03-03-08, 01:21 PM
mong bạn sớm hoàn thành, và thành công bào mật cao cho việc online

neverdie1
04-03-08, 03:23 PM
Ai Có Thể Up Web 2.3b Của ANh vutuyen Lên host Khác được không?
Host Ở Trang 1 Em Không Down Được .
Cám Ơn Nhiều !

lehongvumol
05-03-08, 12:50 AM
Cái query em ko cho nó chạy được.
Chắc là chờ ......
........"tôi sắp sửa cập nhật bản 2.3c, khỏi cần Query, Fix thêm một số cái. đợi nha" ......

TanAngel
06-03-08, 12:25 PM
Anh vũ tuyên ơi. Em chơi sever 1.02d nhưng em ko reset đc. không cộng điểm nhân vật đc5 nó cứ báo là nhân vật của mình hiện đang online ko hà. Mặc dù em đã lấy nhân vật khác như Mu FPT rồi. CÓ phải do lỗi của sever ko anh.

netviet710
08-03-08, 12:42 AM
sao ma nua dem tui vao may link do de dơ ma hem dơ duoc vay ka?!

prince
09-03-08, 08:21 AM
cái web này load cái sig chậm lắm VT, em dùng DB mới mà load cái theme lâu, rồi vào 1 số chức năng reset thì vào ko dc., nó hiện lên cái bảng đen xì

zYelloWz
09-03-08, 04:30 PM
h0h0 ! Mí pác mắc lỗi ngộ vậy , tui thấy Web này cóa lỗi gì đâu ^^

thong123
23-03-08, 10:41 AM
Host này chậm quá để mình cho sang host # down nhanh hơn này
link nè:
link lai dơn ko được rùi, ban xem up lại gium nha

anhnhuong
23-03-08, 12:08 PM
hix sao tui cài miết mà vẫn file not fun ah
chep web vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi
chỉnh config rồi
chỉnh query thành công ròi

giangleloi
24-03-08, 04:51 PM
ai bít cài web này pm y!m:boy_phongluu_lamdong chỉ em nha

Destruct
24-03-08, 05:17 PM
Cài Web này chỉ cần copy vào C:/Inetpub/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và sửa lại trong file config.asp như sau: server=IP máy bạn;pwd=pass sa.
Sau đó vào IE đánh địa chỉ localhost/install/install.asp để cài đặt.

leminhphuoc55
24-03-08, 10:19 PM
cho mình hỏi tí, cái web 2.3b này có xài off được ko vậy mấy pác ^^!

woatiwoa
25-03-08, 12:50 AM
Phần đăng kí acc trong web nó cứ báo là acc đã có người sử dụng"This account has been used".Làm sao fix chỉ giùm các bạn ơi.thx trước.

giangleloi
25-03-08, 01:43 PM
cho em hỏi soạn query xong rùi thì để đó rùi vô localhost/install hả.em soạn đoạn query đó rùi để im vô web localhost/install mà ko có dc .ai bít chỉ em với

Destruct
25-03-08, 01:51 PM
Vào localhost/install/install.asp và cài đặt. Trước đó bạn phải vào file config.asp để sửa lại cái: server=vutuyen(đổi vutuyen thành IP của bạn);pwd=1234(đổi cái 1234 thành pass sa của bạn).

giangleloi
25-03-08, 02:00 PM
bác détruc lên y!m em hỏi tí nha

hopgiang00
26-03-08, 04:35 AM
Vũ Tuyên ơi mình cài đặt thành công rồi.Dùng Server by Trúc Lâm nhưng khi login thì có lỗi "no charge info" có cách nào khắc phục được không.Tạo Acc = MuEditor thì login ngon lành.

leminhphuoc55
27-03-08, 01:13 PM
sao tui cài web 2.3b được rồi, lúc khởi động lại máy thì nó hiện lên cái bản gì mà nó kêu cần phần mềm gì nữa vậy, giống như là cần driver khi cài sound hay cảd màn hình ấy, ko hiểu nó cần gì nữa ^^! làm sao mới hết hiện cái đó lên vậy

migoi
27-03-08, 04:45 PM
Minh can ban lam rieng cho MU minh 1 ban, gia ca bao nhieu xin lien he qua yahoo nick
Online suot ngay.
Thank

anhnhuong
27-03-08, 07:05 PM
có cần cài thêm cái gì ko vậy, ko chạy dc
tui cài IIS ròi
copy vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi
config rồi, chạy query rồi
chạy localhost/íntall/íntall.áp toàn not fuond thôi

[AMVN]
28-03-08, 11:00 AM
có cần cài thêm cái gì ko vậy, ko chạy dc
tui cài IIS ròi
copy vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi
config rồi, chạy query rồi
chạy localhost/íntall/íntall.áp toàn not fuond thôi

3. Vào trình duyệt web, gõ:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> m%2Fforums%2Fredirector.php%3Furl%3D%2568%2574%257 4%2570%253a%252f%252f%2531%2532%2537%252e%2530%252 e%2530%252e%2531%252f%2532%252e%2533)
==> tiến hành cài đặc.

bạn tiến hành bước này chưa? copy vào nguyên folder 2.3b
thi gõ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu config cả ip 127.0.0.1 rồi thì gõ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đó

[AMVN]
28-03-08, 05:21 PM
uỵch sao mình làm xong rồi không thấy nó được online lên internet nhỉ???

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kì quá ai xem có được ko chỉ rùm nhé

LandOfPhi
28-03-08, 05:34 PM
Web của bạn mình vào ngon nè.
Cóa gì bạn xem lại máy bạn đi nhé ^^!

[AMVN]
28-03-08, 05:56 PM
tại mình đang ngồi nên không biết có vào được ko. thấy thằng bạn kêu ko vào được giật cả mình ^^!

thong123
28-03-08, 09:42 PM
có ai chỉ giúp mình cái này sao minh đã đổi username va pass và datname luon rùi trong file config.asp mà sao minh chay cai đat ko đ][cj vay, có ai giuópmmiinnhhf cái nha

phutuan24
29-03-08, 12:27 AM
Anh vutuyen oi !!!!!! Cho em hỏi tại sao em đắng ký tài khoản ở trên trang web được rồi mà đăng nhập vào Mu thì nó lại thông báo : " Không có thông tin liên quan " . Em nghĩ ở phần " query " của anh hình như có 1 số chỗ bị lỗi thì phải Anh kiểm tra hộ em nhé !!!!!!!!

vutuyen
29-03-08, 10:51 AM
Vụ đăng ký nó báo thành công nhưng không login dc có thể giải thích như sau:
-có thể trong db có column lạ ở chế độ not null => thất bại.
- đoạn script không thể chạy cũng có thể vì lag sever.

thong123
29-03-08, 11:29 AM
anh vũ tiên ơi giúp em cái nha, em đã đổi pass sa và tên datbase rồi sao vẫn không chạy cài đặt đ][cj vậy anh

phutuan24
29-03-08, 12:12 PM
Dạ vâng !!! em cảm anh Nhưng mà anh có thể cho em biết cách khắc phục tình trạng đó được không ?????

phutuan24
29-03-08, 09:48 PM
Anh Vutuyen ơi !!!!!!!!!anh có thể xem hộ em tại sao em đắng ký tài khoản trên trang web nhưng không đăng nhập được vào Mu ... anh xem hộ em với , và nếu có thể anh giúp em khắc phục tình trạng này nhé !!!!!

anhnhuong
29-03-08, 09:58 PM
_+_
tui còn chưa cài dc web nè hỏi mấ ngày rùi
cài IIS rùi
cònig rùi
copy rùi
chạy query rùi
loclhost/2.3b file not fond

Destruct
29-03-08, 10:05 PM
Nếu như bạn copy cả cái thư mục 2.3b vào thì mới chạy link trên. Nếu chỉ copy các file tỏng thư mục 2.3b thì đánh là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) để cài đặt thôi. Nhớ là phải chỉnh cái server=vutuyen thành server=ip của bạn và pwd=1234 thành pwd=pass sa rồi mới cài đặt nhé!

fernando
30-03-08, 12:02 AM
không down được bạn ơi link die hết rồi, bạn up lai đi. Cam ơn.

anhnhuong
30-03-08, 10:52 AM
Nếu như bạn copy cả cái thư mục 2.3b vào thì mới chạy link trên. Nếu chỉ copy các file tỏng thư mục 2.3b thì đánh là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) để cài đặt thôi. Nhớ là phải chỉnh cái server=vutuyen thành server=ip của bạn và pwd=1234 thành pwd=pass sa rồi mới cài đặt nhé!
tất nhiên ấy cái này mình bít chứ
vẫn ko dc
ko bít có phải do mình mới cài PHP nên giờ cái ASP nó bị xung đột

Destruct
30-03-08, 12:02 PM
Nếu bạn cài cái Appserv thì chắ chắn là không chạy được cái Web ASP rồi, cái đó là đương nhiên mà. Còn nếu cài cái Plugin PHP cho IIS thì bỏ cái đó đi, chạy không ổn định đâu.

neverdie1
30-03-08, 03:42 PM
Web của anh vutuyen không áp dụng cho class 3 hả anh ?
ai có thể update class 3 được ko ?

phutuan24
01-04-08, 06:13 PM
Anh Vutuyen ơi !!!!!!!!!anh có thể xem hộ em tại sao em đắng ký tài khoản trên trang web nhưng không đăng nhập được vào Mu ... anh xem hộ em với , và nếu có thể anh giúp em khắc phục tình trạng này nhé !!!!!

_KeiO_
01-04-08, 10:57 PM
Cho em hỏi cách sửa phần mua reset kiểu j` chứ 600t 1 lần rs để chúng nó đi nhặt tiền rồi rs à. Thay thành mua = bạc ấy

truonghy16
03-04-08, 11:40 AM
Anh vũ tuyến cho em hỏi . Em muốn Tăng thêm point sau mỗi lần reset thì vào file nào !

anhnhuong
03-04-08, 12:41 PM
Anh vũ tuyến cho em hỏi . Em muốn Tăng thêm point sau mỗi lần reset thì vào file nào !
tui cũng mún hỏi zậy đóa
sao ko ai trả lời nhỉ

Destruct
03-04-08, 04:10 PM
Vào phần quản lí Web mà chỉnh nhá, đơn giản thế mà!

anhnhuong
03-04-08, 06:19 PM
Vào phần quản lí Web mà chỉnh nhá, đơn giản thế mà!
thanks sao càng ngày tui càng ngu thế ko biết

Van_Bom
03-04-08, 08:11 PM
em đang cần một bản muoffline có thể tăng vào nhanh nhẹn 65000 point như là muhalong và mu23 đó, ai có biết thì cho em biết với hoặc có linhk dowload thì cho em lun cám ơn nhìu nhìu

Olala
03-04-08, 09:18 PM
vutuyen ơi bản web này không phát triển nửa hả bạn ?

anhnhuong
04-04-08, 12:22 PM
em đang cần một bản muoffline có thể tăng vào nhanh nhẹn 65000 point như là muhalong và mu23 đó, ai có biết thì cho em biết với hoặc có linhk dowload thì cho em lun cám ơn nhìu nhìu

bạn hỏi sai địa chỉ rồi. Topic này là hỏi về WEB.
Hầu như các bản 1.02 đều có số point như bạn đã nói

hoalongky
04-04-08, 06:05 PM
sao mình cài web xong chạy web lên đang nhập tài khoản cua mình vào thì nó để nhân vật toàn online mặc dù mình ko có online...chỉ mình cách khắc phục với

anhnhuong
04-04-08, 06:20 PM
sao mình cài web xong chạy web lên đang nhập tài khoản cua mình vào thì nó để nhân vật toàn online mặc dù mình ko có online...chỉ mình cách khắc phục với
Cái đó có sao đâu bạn.thấy nhân vật mình Online cũng thấy hay chớ sao
Bạn thử vào nhân vật khác hoặc acc khác đi nó sẽ hết đó, tui bị nhìu rồi:big_smile:

hoalongky
04-04-08, 07:33 PM
ko đc bạn ơi có bao nhiu acc bao nhiu nhân vật là nó đều để online hết...mình cài đi cài lại mấy lần rồi mà vẫn thế....

anhnhuong
04-04-08, 10:04 PM
ko đc bạn ơi có bao nhiu acc bao nhiu nhân vật là nó đều để online hết...mình cài đi cài lại mấy lần rồi mà vẫn thế....
:doubt: ko bít . cái này nẳm ngoài tầm kỉm soát.
Ra Ngoài hỏi đáp hỏi để ko làm loãng topic:byebye:

migoi
07-04-08, 04:24 PM
minh đã làm đúng như hướng dẫn, nhưng web vẫn ko chạy mà báo lỗi:

Active Sever Pages erro 'ASP 0131'
Disallowed Parent Path
/Plus/kỏea.asp, line 295
The Include file '../main.asp' cannot contain '..' to indicate the parent directoy
nguyen van nhu vay do ban Vutuyen.
Giup minh nha.

chantrau
08-04-08, 09:26 AM
ai biết web nầy sài cho Mu Ep2 được hong ?

anhnhuong
09-04-08, 12:23 PM
ai biết web nầy sài cho Mu Ep2 được hong ?
tất nhiên là đc, đọc kĩ ở đầu trang:frown:

hoanganhquan10a11
09-04-08, 03:54 PM
cái web này của vũ tuyển lagggggggg kinh khủng luôn mỗi khi chuyển qua trang mới đợi 2 ph chán

giangleloi
10-04-08, 01:53 PM
cho em hỏi bác nào bít lập trình web dạng này cho em xin cái ebook đó có tất cả các lệnh nha các cách làm đó

sontung306
11-04-08, 12:15 PM
hình Như Vũ Tuyển Không Phát Triển Web Này Nữa Rùi !!!!

tinhhack
11-04-08, 07:48 PM
tui thì chưa thấy được 1 page nữa, toàn trắng chạch

vutheduc
13-04-08, 08:30 PM
ban test tren win 2003 coi sao minh cai tren xp thi duoc 2003 thi ko duoc neu con chinh gi chi anh em luon nha

anhnhuong
15-04-08, 11:54 AM
hiện giờ tui lỗi ko đang kí đc acc nữa
báo Id phải có 7 số

anhnhuong
15-04-08, 12:03 PM
ai chỉ tui vụ này coi
tui chơi off mà bắt mua đồ trong shop = bạc ah`
ai có cách nào add items = zen hông.

mrquanvn
15-04-08, 08:55 PM
Anh ơi! sao em chạy query xong rùi. Đến phần install web, nhập bước 1 xong thì nó hiện lên 1 trang có chữ
Method Not Allowed

The requested method POST is not allowed for the URL /2.3b/install/install2.asp

Ai biết làm chữa chỉ em với, em cảm ơn trước.

NiemVui
27-04-08, 01:48 PM
Vũ Thuyên ơi hõi xí:

Khi đăng ký nick trên WEB.. thì đượ c.. vào GAME cũng được luôn.

nhưng khi vào DATA trong SQL Thì chả thấy cái nick đăng ký đó đâu cả :|

Mình vào Data Muonline-->Table AccountCharacter ... không thấy đâu :| vậy cái nick nó nằm ở đâu vậy bạn chỉ với để mình BACKUP Dữ liệu

anhnhuong
27-04-08, 03:05 PM
còn tui lập xong đang nhập web good nhưng khi vô game nó báo No Chang info

internet
16-05-08, 07:27 AM
VuTuyen giúp tôi với ... reset có vấn đề ... reset 50 = 7500 poi , reset 51 = 7650 poi , reset 52 = 2600 poi thế là sao vậy trời ... chỉnh sửa ở đâu làm ơn giup với

anhnhuong
16-05-08, 10:44 AM
đúng là có lỗi này tui hỏi có ai trả lời đâu

vutuyen
16-05-08, 05:35 PM
Đó là kiểu Reset loại 1 bạn hoàn toàn có thể chọn kiểu thứ 2, vì Web này có 2 kiểu mà
còn Kiểu 1 đó là kiểu của tụi FPT.

internet
16-05-08, 06:29 PM
Kiểu 2 là kiểu gì vậy Vutuyen mới làm quen với web của bạn ... bạn có thể nói rõ cho anh em hiểu cho dễ làm không

internet
18-05-08, 05:26 PM
kiểu 2 có phải là kiểu 350 level không nhỉ ... kiểu đó thì buồn chết chấy ..... ai biết chỉnh poi reset cho không bị mất điểm ở level 52 không giúp với ...

internet
20-05-08, 07:36 PM
vutuyen giúp tôi cách chỉnh reset bình thường không bị mất điểm khi 52 lần reset không , hay cho tôi cái nick YM được không?

neverdie1
21-05-08, 06:16 PM
À Anh Tuyến Cho Em Hỏi ? Khi Tạo Thẻ Có Mã Số Thẻ Và Mật Mã Thẻ Thì Chỉ Ra Mã Số Thẻ . Anh Giúp em Với Nhé !

vutuyen
24-05-08, 11:31 AM
OK, Mình đang update 2.4 sửa lỗi reset cho các bạn, chờ mình nhé, mình sẽ fix một cách nhanh nhất

vutuyen
25-05-08, 01:46 PM
OK, đã cập nhật phiên bản 2.4 cho các bạn, xem chi tiết ở đầu trang

thanhtho
25-05-08, 02:44 PM
vutuyen ơi, sao mình làm hết các bước rồi mà khi ấn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> web lại báo error vậy, mình dùng DB bản 1.00.16 của cuonglee có cần dùng MD5 không ?

longthanhs
26-05-08, 09:52 PM
Download ko dc Vu Tuyen oi, co link khac ko

longthanhs
26-05-08, 10:10 PM
co online ko vu tuyen oi, minh dang muon download cai web cua ba ne

neverdie1
27-05-08, 12:06 AM
Link Nè !
Có gì thì thanks vutuyen nha các bạn :D

longthanhs
27-05-08, 08:25 AM
ok, muốn thanks mấy cái đây :D
cảm ơn Vu Tuyen rất nhiều nhé

longthanhs
27-05-08, 08:27 AM
mà quên nữa, chừng nữa có upload cái gì thì đừng up lên host đó nữa, ko thể nào dơnload dc mặc dù chỉ 5k/s cũng ko nổi

lời nói thật lòng đừng buồn nghe VuTuyen

longthanhs
27-05-08, 10:13 AM
Trời ơi, bản 2.3b Rết thì bị trừ point bản 2.4 thì mất hết point luôn.
VuTuyen xem lai giùm mình coi lại nhé.
hay là Neverdie1 là up nhâm web rùi

longthanhs
27-05-08, 11:39 AM
Thật lòng xin lỗi vì đã nói web ko chạy đc,
nhưng cho mình hỏi web mình đang xài, bây giờ íntall lai nó ko cho, Sorry.....
bạn có thể hướng dẫn giùm mình đc ko

cena_hiphop_12
27-05-08, 02:13 PM
bạn chỉ mình config ip ở chỗ nào đi.... mở file config lên không thấy ip đâu cả sao ma config

giangleloi
27-05-08, 02:21 PM
cái sever=vutuyen đó bạn nha cố tìm

vutuyen
27-05-08, 03:18 PM
Muốn Run Web 2.4 thì Phải Query lại (Có thể bỏ 5 dòng cuối). Không chạy được với Đoạn Query cũ của Web 2.3

vutuyen
27-05-08, 03:21 PM
Nói chung là cài mới lại hoàn toàn, để không dính dáng gì đến bản 2.3
vutuyen đảm bảo 100% web cài mới Reset được tăng point chứ ko hề bị mất Point

longthanhs
27-05-08, 05:19 PM
Good rùi, nhưng còn cái thông báo nhìn là té xĩu liền :D
thông báo của bản 2.4 ko = 2.3b nó vi lỗi rùi VuTuyen ơi.
xem lai giùm nhé thanks cái nữa nếu thấy VuTuyen online :D
bb

Olala
27-05-08, 05:51 PM
sao cái web này tôi cài trên win2003 server web ko chay là sao nhỉ ai biết tại sao không?

tht208
29-05-08, 12:35 PM
Chào vutuyen .Bạn có thể up lại link khác không hoặc kiểm tra link lại dùm đi ,down mới có 7% là nó đwng im luôn ( dùng chương trình down nào cũng vậy cả ) ,Thank

vutuyen
30-05-08, 07:47 AM
không cần dùng trình Down mà chỗ tui down ngon lành nè

Destruct
30-05-08, 03:08 PM
Vũ Tuyên ơi cho mình hỏi: Tại sao khi dùng Web 2.3b đã Update của bạn để tạo Account với DB của bản 0.97N của mình thì ở cả hai bản khi đăng nhập đều báo No Change Info?

longthanhs
31-05-08, 05:23 PM
web nay có cách nào Rết mà ko mất đồ ko ban Vu Tuyen

tht208
03-06-08, 04:34 PM
Web này không có add class 3 và sumoner hả vutuyen .Vì mình không thấy hình của các class 3 trong source web ,thank:dribble:

mylove0707
03-06-08, 06:38 PM
web này có chạy cho winserver 2003 không vậy Vũ Tuyền ?
sao tui cài không chạy nhỉ /

cool_boy_9x
03-06-08, 09:56 PM
khó chịu thật web này nạp card cần mã số bí mật mà chả biết mã là gì làm sao nạp card đây hjx hjx

vutuyen
04-06-08, 10:53 AM
Đã Release Phiên bản 4.0, các bạn qua ủng hộ

hoangtu_honda
18-07-08, 11:51 AM
Help
Send lại tui cái link với
link trên ko download dc :((

bachcotsau
31-07-08, 06:22 PM
Hiện Vũ Tuyên đã cho lên bản 4x nên topic này dọc xuống để không bị chiếm chỗ quá nhiều khi vực chú ý .

BaTuocRong_HP
05-08-08, 08:23 AM
Chao` Cac Ban . Minh la thanh vien moi cau 4room, mong cac ban chi bao them ve cai muserver 1.02h.Minh co 1 phien ban cua mi nay nhung khong connect vao game dc.Luc dang nhap no khong hien len server

Nh0ccun
12-10-08, 01:04 PM
Link die oài á ? :(:hell_boy:

sanono
26-10-08, 05:38 PM
vytuyen xem lại cách config web cho sv đi , hem ai làm dc kai`

Nh0ccun
17-11-08, 09:00 PM
Link die oài up lại cái pa ơi
dwsds

phuc14789
13-02-09, 04:37 PM
up lại link bản này đi anh ơi,link die hết rồi

vietpro8x
30-03-09, 10:19 PM
Khuyên: wweb này ko nên xài bug tè le

thanhtinas
04-04-09, 05:24 PM
bac vu tuyen oi cho em cai call cua anh cai bac.. id:Dt cua anh cai

thanhtinas
04-04-09, 05:25 PM
up lai lít het dii link bi hu roi bac vu tuyen oi

thanhtinas
04-04-09, 09:38 PM
bác vũ tuyền ơi cho em số DT đi pác... hay co gì gọi cho em nhé.. Dt:0938081267 co gi hướng dẫn em cách làm phiên bản mới này nha. thank

thaoq12
12-04-09, 10:47 PM
chủ topic ơi sao tớ dơnload k dc nhĩ

macarong
27-04-09, 11:42 AM
Vậy bản 4.2 thì vất đi đâu các ổng ơi

sakamoto
27-05-09, 07:37 PM
link die ai down rồi up lên mediafire đi

boydanvip100
02-06-09, 04:45 PM
Của các bạn đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> BREcGHppfGk6Jjo=

xom1b
02-06-09, 05:17 PM
Vậy bản 4.2 thì vất đi đâu các ổng ơi
cái 4.2 máy tôi xài thì bị lỗi ranking chán

marsx
08-07-09, 03:52 PM
Bác vutuyen fix link lại giùm em với! Link die hết rùi!

vuhungvnn
20-07-09, 06:14 AM
Update lại link đi bồ tèo ơi - Up lên MF đó chứ toàn để ở đâu link die hết roài :-s

Quỷ Cung
17-11-09, 07:22 AM
Up link lên MF rồi đó
Ai thích down thì down nhé :D

datvangiang
18-12-09, 01:08 PM
Cảm ơn bạn nhé !!!!!!!!!!!!1111!

luandaik
18-03-10, 06:07 PM
web đẹp ghê thanks bác đã share

hythamtu
25-05-10, 05:29 PM
vutuyen oi cho hỏi cách xử lý lỗi này. Khi đăng ký acc mới báo lỗi :
"Xin loi, qua trinh dang ky that bai\nCo the do Server qua tai.\nBan vui long dang ky vao lan khac"
server minh sử dụng db md5

banana
24-06-11, 12:05 PM
van con moc lo len duoc, tu nam 2007, chu top cung off rui :-s

dproks
09-07-11, 08:33 PM
Link die rùi up lại đi bạn ơi !

Mr.Quy
10-07-11, 05:38 PM
link như sh!t xóa mẹ đi :- >:P>:P>:P>:P

hoangtu_eck94
10-07-11, 07:25 PM
10-07-07 09:23 AM thời gian gửi bài moi lên link sống kể cũng hơi hiếm :D

tunsmile
11-07-11, 10:00 AM
VuTuyen Up Len Mediafire Hay 4share i link die nữa gòi

Ducan
30-07-11, 10:55 AM
Link đây nè :|

icekupin
04-03-12, 09:42 PM
:-?:-?:-?:-?
cho spam cai nhe tks;))

chuotyeulua
05-03-12, 12:22 PM
Cho em xin cái so sánh giữa web này với cái tvweb 1.85 với
Tiện thể các anh giúp em cái này nữa với, em cài tvweb 1.85, config đúng theo hướng dẫn hết mà connectserver không được ( địa chỉ tới server là localhost/server, config các file trong thư mục server và hosting)
em newbie hok biết post hỏi ở đây có đúng chỗ hok, mấy anh đừng chém nha
thanks !

ngunhucut
31-05-12, 03:51 PM
cho mềh cái code MD5 nào (1.02k)

rajnbow89
16-06-12, 01:53 PM
cho mềh cái code MD5 nào (1.02k)
Mình cũng cần cái này, cho xin cái code MD5 nào

boyoverflowers
17-06-12, 06:59 PM
ai chỉ mình cái cái web này với minh chạy IIS localhost/2.4/install/install.asp thì nó k hiện cái gì cả giống như cái anh die
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120617185804.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Với ai có sv của cái này thì cho mình với nhe ;)