PDA

View Full Version : [MU] Bác Nào Cho Xin Cái Shop AnPha Full Đồ Z-Team

zanynguyen
23-12-14, 12:01 AM
Bác Nào Cho Xin Cái Shop AnPha Full Đồ Và Shop Open Z-Team 6.9

The Gamer
23-12-14, 12:40 AM
làm admin mà cái shop test + open ko biết thì nghỉ đi

làm làm gì cho phí công

Faker
23-12-14, 05:37 AM
tự add rất đơn giản thôi mà
lười qua topic share ss6.9 kéo server về lấy shop trong đó (vì bạn nampro share kêu là hàng online mà, chắc chắn là có 2 shop Alpha và OPEN)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
23-12-14, 07:49 AM
File cấu trúc của zteam khác với SCF nên có thể chủ thớt lười add thôi, đi xin ai có lấy cho nhanh, không được thì mò add :))

Faker
23-12-14, 08:11 AM
File cấu trúc của zteam khác với SCF nên có thể chủ thớt lười add thôi, đi xin ai có lấy cho nhanh, không được thì mò add :))

người ta lập topic ở chuyên mục hỏi đáp mà nhiều khi vô đọc thấy mấy pro support mà shock wa :D

vn55594555
23-12-14, 08:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ikenylee
23-12-14, 08:51 AM
bỏ 30 phút ra là có cái shop theo cách của mình rồi, đến cái này còn lười thì mở online làm cái ... gì :|

@Faker: người ta chửi là đúng rồi, thà xin hướng dẫn antihack,autoupdate...etc thì không sao, nhưng xin cái shop sẵn alphatest thì thuộc dạng lười. dạng này mà nói newbie thì mình xin vãi ;))

The Gamer
23-12-14, 09:02 AM
tự add rất đơn giản thôi mà
lười qua topic share ss6.9 kéo server về lấy shop trong đó (vì bạn nampro share kêu là hàng online mà, chắc chắn là có 2 shop Alpha và OPEN)

box mu ko khá dc vì quá nhiều newbie lười đọc. Mục hỏi đáp mọc lên quá nhiều vấn đề a-z từ đi ị sao ko có giấy đến đi ị chùi tay :)

Làm admin 1 mu online 1 vấn đề rất nhỏ mà nó còn lười thì nó làm mu làm gì

Có khi trao giải thường alphatest hay open game cũng lên clb nhờ thằng trao hộ qá

Bạn hỏi nhưng ai ở CLB này xem họ có thích câu hỏi kiểu này ko. Mọc lên quá nhiều rồi

Làm admin mà cái ji cũng chỉ muốn ăn sẵn thì bao h mới khá :-/