PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi vấn đề tự học skill khi đủ điều kiện Level và nhiệm vụ

heroviet2301
22-12-14, 11:09 PM
Hi all!
Mình Xin hỏi về vấn đề "Các kỹ năng của nhân vật sẽ tự học khi đạt đủ yêu cầu Level và nhiệm vụ."
Để làm được cái này thì phải làm sao nhỉ :)
Mình sử dụng Season 6 của SCF.

Cảm ơn anh em đã đọc bài.

The Gamer
23-12-14, 12:36 AM
scf _ skills

[Common]
SCFEnableSkillAutoLearn=1
SCFDisableLevelReqForSkillsUsage=1

heroviet2301
23-12-14, 05:57 AM
Cảm ơn bạn, giờ thì mình và một số anh em khác đã biết :)

lequangvu
23-12-14, 07:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

The Gamer
23-12-14, 09:06 AM
Cảm ơn bạn, giờ thì mình và một số anh em khác đã biết :)

Lưu ý là khi 1 số skill học báo là ko học được thì bảo nó thay đổi nv vào lại là dc

khi làm đủ nhiệm vụ thì skill tự có

heroviet2301
23-12-14, 10:50 AM
Lưu ý là khi 1 số skill học báo là ko học được thì bảo nó thay đổi nv vào lại là dc

khi làm đủ nhiệm vụ thì skill tự có

OK men :)
Cũng hơi rách việc nhỉ, như này thằng mem nào ko biết nó lại thắc mắc lung tung :|, cậu dùng có bị kêu nhiều ko, mệt nhất là mới open vì bọn nó mới bắt đầu làm nhiệm vụ 2, lúc đó đủ yêu cầu rồi thì skill mới tự học, mà ai ko biết lại cứ kêu tại sao ko học được sách :|

The Gamer
23-12-14, 11:01 AM
OK men :)
Cũng hơi rách việc nhỉ, như này thằng mem nào ko biết nó lại thắc mắc lung tung :|, cậu dùng có bị kêu nhiều ko, mệt nhất là mới open vì bọn nó mới bắt đầu làm nhiệm vụ 2, lúc đó đủ yêu cầu rồi thì skill mới tự học, mà ai ko biết lại cứ kêu tại sao ko học được sách :|

có nó kêu là sao ko học dc skill

nhất là liên hoàn tiễn của em : câu hỏi muôn thuở : ngọc này bán ở đâu

cái định mệnh