PDA

View Full Version : [MU] Cần Giúp Đỡ Về Web Forestweb Ành Nào Vào Chỉ Giúp Em

862266
19-12-14, 07:17 AM
tình hình là em nghịch cai web dc shear ở đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em cài đăng ký dc sử dụng các chức năng dc hết nhưng gặp 1 lỗi mà k biết sửa ở đâu
đó là web trên host k cập nhật bảng xếp hạng của DB và các chức năng chỉnh sủa ở admin
vi dụ như : chỉnh ở quản lý admin là k dùng chức năng rs vip sau đó lưu lại thành công nhưng trên web host vẫn con sử dụng chức năng rs vip như vạy là k lưu cái mình chỉnh sửa ở admin

anh nào biết cách sửa bảo em với nhé

hoặc cho em xin cái yahoo em pm trực tiếp nhé

thank các anh đã ghé qua

862266
19-12-14, 11:31 AM
k đại ca nào giúp em ah hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

heroviet2301
19-12-14, 11:37 AM
Hàng share mà bạn nên không thể sử dụng full chức năng như hàng mua mất tiền được.
Chỉ còn cách mỗi lần sửa thì nén mục config lại rồi up lên hosting rôi giải nén là xong, hỏi bất tiện một tý nhưng mà cũng được.

862266
19-12-14, 11:47 AM
Hàng share mà bạn nên không thể sử dụng full chức năng như hàng mua mất tiền được.
Chỉ còn cách mỗi lần sửa thì nén mục config lại rồi up lên hosting rôi giải nén là xong, hỏi bất tiện một tý nhưng mà cũng được.

thế bất tiện lắm với cả làm như vậy BXH k cập nhật

heroviet2301
19-12-14, 11:49 AM
BXH ko cập nhập có khi lại do Hosting, bạn dùng Hosting gì có hạn chế hàm php gì không, thử test trên Local trước đã rồi hãng up hosting

862266
19-12-14, 11:55 AM
BXH ko cập nhập có khi lại do Hosting, bạn dùng Hosting gì có hạn chế hàm php gì không, thử test trên Local trước đã rồi hãng up hosting

cai NBB thì k sao cả host mình là vps kloso k hạn chế bất cứ cái gì cả

The Gamer
19-12-14, 12:27 PM
cai NBB thì k sao cả host mình là vps kloso k hạn chế bất cứ cái gì cả

cài nbb ok sao ko xài

dở người sài FW à :-/

862266
19-12-14, 01:41 PM
cài nbb ok sao ko xài

dở người sài FW à :-/

cai thu ma k cai dc uc che moi hoi ma