PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Hiện Skill Tràn Lan. Ai biết Sửa sao chỉ mình với

rinnegan
09-12-14, 02:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Như cái hình các bạn thấy đó.
Mình muốn chỉnh sao cho phái nào thì nó hiện skill của phái đó thôi. Chứ nó hiện nhiều quá. Hiện tới hàng thứ 3 thì hok chọn skill để mà đánh được nữa. Ai biết chỉnh thế nào để phái nào hiện skill của phái đó thôi hok chỉ mình với.
Thấy cái này hok ai hướng dẫn hết nên mạo muội post lên.

thanks trước ak.

localhost168
09-12-14, 09:26 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Như cái hình các bạn thấy đó.
Mình muốn chỉnh sao cho phái nào thì nó hiện skill của phái đó thôi. Chứ nó hiện nhiều quá. Hiện tới hàng thứ 3 thì hok chọn skill để mà đánh được nữa. Ai biết chỉnh thế nào để phái nào hiện skill của phái đó thôi hok chỉ mình với.
Thấy cái này hok ai hướng dẫn hết nên mạo muội post lên.

thanks trước ak.

nghịch cho lắm vào giờ kêu người ta chỉ cho. ở bản 12 phái chỉ hiện tối đa 3 dòng, còn dòng thứ 4 sẽ ko hiện dc. muốn xài thì xóa bớt skill đi

me.DelFightSkill(nSkillId)

rinnegan
09-12-14, 10:29 AM
nghịch cho lắm vào giờ kêu người ta chỉ cho. ở bản 12 phái chỉ hiện tối đa 3 dòng, còn dòng thứ 4 sẽ ko hiện dc. muốn xài thì xóa bớt skill đi

Tại mình thấy có 1 số sever làm được bạn ak. Chẳng hạn như <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hiện nay.
Ví du như bạn đang là phái của đoàn thị đường kiếm thì nó chỉ hiện ra các skill của đoàn thị kiếm thôi. Những skill của phái khác thì nó hok hiện ra. Nên mình lên đây hỏi đáp xem có pro nào biết rồi chia sẽ kinh nghiêm ấy mà.
Dù sao vẫn thanks bạn.

rinnegan
09-12-14, 11:38 AM

Dự là đã biết nó có vẫn đề ở đâu rồi. Mang lên khè chơi.
Ai muốn sửa pm yahoo phuc.design mình hưóng dẫn cho.

trieuvanhs
09-12-14, 02:41 PM
Mình thấy bạn hay lên đây hỏi , được phong là thánh hỏi. Có mỗi cái này mà phải pm yahoo chỉ dạy :^o
Nhớ ko nhầm thì do cái btssl_autofight trong interface , đúng ko thánh hỏi :))

rinnegan
09-12-14, 03:38 PM
Mình thấy bạn hay lên đây hỏi , được phong là thánh hỏi. Có mỗi cái này mà phải pm yahoo chỉ dạy :^o
Nhớ ko nhầm thì do cái btssl_autofight trong interface , đúng ko thánh hỏi :))

benben
17-12-14, 11:03 AM
mình cũng muốn biết, bạn chỉ ở topic này luôn đi

benben
17-12-14, 01:34 PM
up lên ai giúp với

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

benben
20-12-14, 05:25 PM
các bạn giúp mình vấn đề này với

trieuvanhs
23-12-14, 12:04 AM
các bạn giúp mình vấn đề này với

Đọc kỹ mấy cái comment ở trên là sẽ làm được , không chịu đọc mà chịu khó hỏi vãi :))