PDA

View Full Version : [KT] Xin giúp về cấp sao và độ bốc lửa của trang bị !

superman309
06-12-14, 01:15 AM
Chào các anh em !
Xin các anh em hướng dẫn mình về cấp sao của trang bị và màu sắc cũng như độ lấp lánh icon của nó
VD :
9 sao - bốc lửa vàng thường
9.5 sao - bốc lửa vàng lấp lánh
10 sao - bốc lửa vàng léo sáng lấp lánh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vậy file nào quy định về cấp sao và độ bốc lửa của trang bị vậy ạ ? Anh em nào biết xin hướng dẫn giúp mình cảm ơn nhiều lắm ạ ^:)^

__Jie__
06-12-14, 07:36 AM
hình như nằm ở giá trị value của item trong file item của nó thường được gọi là tài phú .
Còn 1 cái nữa hình như là cấp độ chính là cột Level . Thường ngựa để 12 1 1 1 thường không sáng bằng 12 1 1 10

superman309
06-12-14, 02:02 PM
Cảm ơn bác đã giúp, nếu như vậy là phải test value thủ công rùi......hơi cực nhưng em sẽ test thử xem sao :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr