PDA

View Full Version : [MU] Edit MU Non-Reset ! Về LV và đồ

Trong
04-12-14, 10:31 AM
Mình vừa chuyển qua làm MU Non-Reset nhưng có vấn đề phát sinh:

Phương án 1:
Làm sao chỉnh LV Master tăng khi đạy 999 LV thì phải chỉnh làm sao vẫn sài được đồ của NV3 khi mới làm được NV2 như Wung3, item 380,etc...

Phươngans2:
Chỉnh làm sao đến LV400 thì vẫn làm đc NV3 và LV Master vẫn tăng và LV thường vẫn tăng!

Xin các pro giúp mình dùng SCF

mrrainnt
04-12-14, 12:03 PM
Phương án 1 : Chỉnh các đồ về class 2 ở Client và Server là xong !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong
04-12-14, 01:09 PM
Phương án 1 : Chỉnh các đồ về class 2 ở Client và Server là xong !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có bài viết nào hướng dẫn về cách chỉnh đồ về class 2 được ko ạ?

Cảm ơn bác ạ.

BladeKnight109
04-12-14, 01:19 PM
Mình vừa chuyển qua làm MU Non-Reset nhưng có vấn đề phát sinh:

Phương án 1:
Làm sao chỉnh LV Master tăng khi đạy 999 LV thì phải chỉnh làm sao vẫn sài được đồ của NV3 khi mới làm được NV2 như Wung3, item 380,etc...

Phươngans2:
Chỉnh làm sao đến LV400 thì vẫn làm đc NV3 và LV Master vẫn tăng và LV thường vẫn tăng!

Xin các pro giúp mình dùng SCF

đồ đạc thì chỉnh ở file bmd và txt. còn level và exp phải can thiệp vào file exe.
Mà làm mu non-reset thì đâu cần phải thế. low exp, hạ damage quái xuống là được mà.

Trong
04-12-14, 03:55 PM
đồ đạc thì chỉnh ở file bmd và txt. còn level và exp phải can thiệp vào file exe.
Mà làm mu non-reset thì đâu cần phải thế. low exp, hạ damage quái xuống là được mà.

Vì exp thấp cày rất lâu mới đến đc max lên muốn mặc được những thứ mà đi kèm theo master này trước ấy mà!