PDA

View Full Version : [MU] Ai rành về cái TDA anti hack cho mình hỏi chút với

gunbound1012
02-12-14, 02:37 PM
mình thấy TDA antihack bản 3.3.4 có nhiều cái hay phết có khá nhiều chức năng hay hàng free chống dcbypass gà checksum thích hơp cho mu nhỏ hôm nay test thử season8 hook vào main ,gs rồi
nhưng cứ bấm vào server là đứng im là sao nhỉ 8-x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Buoi_TN
02-12-14, 03:18 PM
mình thấy TDA antihack bản 3.3.4 có nhiều cái hay phết có khá nhiều chức năng hay hàng free chống dcbypass gà checksum thích hơp cho mu nhỏ hôm nay test thử season8 hook vào main ,gs rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn send cai antihack nay de minh hook thử xem có bị không

gunbound1012
02-12-14, 03:24 PM
bạn send cai antihack nay de minh hook thử xem có bị không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!uM4zETQa!mmOnxgZveHJvzB3dU0KCMwZIf5atBIOdT1uMIp7 YfHg
bản mới nhất của nó đó
mình dùng ex802
nhưng bản TDA cũ hơn cũng dùng cho ex802 thì không bị chăc config sai ở đâu đó phải xem lại mới dc

Buoi_TN
02-12-14, 06:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!uM4zETQa!mmOnxgZveHJvzB3dU0KCMwZIf5atBIOdT1uMIp7 YfHg
bản mới nhất của nó đó
mình dùng ex802
nhưng bản TDA cũ hơn cũng dùng cho ex802 thì không bị chăc config sai ở đâu đó phải xem lại mới dc

ss6.9 ss2 k bị nhé son ss8 chưa cài server k biết
:D

hoaitam1990
02-12-14, 07:38 PM

Có link hướng dẫn sử dụng anti này k bạn :D

lequangvu
02-12-14, 09:59 PM
Cái này dùng từ lâu lắm rồi bản cũ của nó cơ, nó bị lỗi là kén máy tính lắm và hay bị disconnect hàng loạt khi đang chơi rồi phải vào lại...., giờ các bản mới không biết thế nào nữa chưa test