PDA

View Full Version : [KT] HACK làm dis GAMESEVER EXE có cách nào giải quyết ?

tranphuloctv
26-11-14, 05:41 PM
Tình hình là mình mở sever omachi cho mấy thằng bạn chơi cùng cho vui , ko biết nó hack cái gì ? mà gamesever exe bị dont send liên tục ( ví dụ mình mở 3 GS , thì chỉ GS 1 bị dontsend còn mấy GS khác vẫn hoạt động bình thường ) sever 2.6
Mình chắc là có hack tại vì sever báo bị BUG GS liên tục mà ko biết do đâu

Vậy cho mình hỏi : Hack cái gì dẫn đến DIS gamesever EXE ? và có hướng nào giải quyết không ? tks các cao nhân nhiều

vd_tt
26-11-14, 05:49 PM
Tình hình là mình mở sever omachi cho mấy thằng bạn chơi cùng cho vui , ko biết nó hack cái gì ? mà gamesever exe bị dont send liên tục ( ví dụ mình mở 3 GS , thì chỉ GS 1 bị dontsend còn mấy GS khác vẫn hoạt động bình thường ) sever 2.6
Mình chắc là có hack tại vì sever báo bị BUG GS liên tục mà ko biết do đâu

Vậy cho mình hỏi : Hack cái gì dẫn đến DIS gamesever EXE ? và có hướng nào giải quyết không ? tks các cao nhân nhiều

hỏi mấy thằng bạn cách hack, nó ko trả lời thì đóng game cho nó khỏi chơi nữa là cách nhanh nhất .

ok

tranphuloctv
26-11-14, 07:42 PM
hỏi mấy thằng bạn cách hack, nó ko trả lời thì đóng game cho nó khỏi chơi nữa là cách nhanh nhất .

ok

Mình đoán là nó biết warp id trên kì trân các :( rồi dùng autopk mua
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>