PDA

View Full Version : Xin webgame Bách luyện thành tiên

vnpt1983
24-11-14, 07:30 PM
Như tiêu đề bác nào có bản webgame này chạy ok cho e xin. đã dùng bản của tuan565 nhưng không vào đc nó bị lỗi như ảnh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pác nào biết cách sửa chỉ dùm. server nguyên bản down về chưa chỉnh sửa gì cả mới giải nén ra chạy.
Thank nhiều (không cần bản việt hoá bản china full càng tốt)

BeeZone
24-11-14, 09:15 PM
Con này lần trước có down bên tuan565 về chạy ngon (nhưng giờ del rồi)...Bạn xem dis firewall, server chạy có báo lỗi dll (như bên blog) nói không

Nếu thích bản khác thì bạn xem bên topic này (có game này đó) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (Xem ở #7 ấy có list game nó ở gần cuối)

vnpt1983
24-11-14, 09:22 PM
không có báo lỗi gì hết copy mấy file dll vào system 32 cả rồi. để thử tắt firewall win đi xem nào. dùng trên win7 có ok không bạn?. Lần trước cũng cài trên winxp cũng bị thế này nên nản quá.

BeeZone
24-11-14, 09:25 PM
không có báo lỗi gì hết copy mấy file dll vào system 32 cả rồi. để thử tắt firewall win đi xem nào. dùng trên win7 có ok không bạn?. Lần trước cũng cài trên winxp cũng bị thế này nên nản quá.

Mình test game đều dùng win7 hết bạn...Winxp bỏ lâu rồi :D

vnpt1983
24-11-14, 10:30 PM
Đã sửa đc rồi...lý do là server chưa nén thư mục D:\BLServer\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thành file tres.blz, bạn nào bị thế thì sửa nhé. nén lại bằng winrar chọn mục add to archive chọn kiểu archive format là zip nhé, kiểu rar thì nó không chạy (theo như mình thử) đặt tên là tres.blz là chạy thôi.

Tuan565
24-11-14, 10:47 PM
Server gốc làm gì có chuyện chưa nén đâu . Xem lại xem có giải nén thiếu ko thôi chứ còn file lỗi chắc chắn là ko thể .
Lúc mình nén lại up lên thì còn chưa giải nén cái blz nào cả mà có chuyện chưa nén

vnpt1983
25-11-14, 12:23 AM
Server gốc làm gì có chuyện chưa nén đâu . Xem lại xem có giải nén thiếu ko thôi chứ còn file lỗi chắc chắn là ko thể .
Lúc mình nén lại up lên thì còn chưa giải nén cái blz nào cả mà có chuyện chưa nén

cũng không biết nhưng xem trước khi giải nén thì nó vẫn là thư mục search file blz đó cũng không có. nhưng không sao thank tất cả. h ngồi việt hoá con này cũng nản ghê.