PDA

View Full Version : Hỏi về cách chạy server HATT v1

vuongari
20-11-14, 07:04 PM
mình tải bản HATT v1 theo link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng lúc mở file rar thì có lỗi và lúc giải nén cũng có lỗi.
mở essamp lên thì chạy server off 127.0.0.1 thì ko đc? ai giúp với

vuongari
20-11-14, 08:13 PM
uppppppppp ai giúp với
30 charrrrrrrrrrr

QuangDung
21-11-14, 01:14 PM
1. bạn dowload link v1 hatt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2. giải nén ra ổ D: (D:GPHAHXX)
3. config lại file server.xmt trong assets/config/config thành 127.0.0.1 ( tìm thêm hướng dẫn trên diễn đàn đừng có chưa tìm đã hỏi).
4.- bật 1 - chọn nút dưới chữ sql5 ---> chạy sql và apache
- bật 2 ---> chạy server
5. vào web theo địa chỉ 127.0.0.1
6. nếu không được thì đạp máy đi =))

vuongari
21-11-14, 02:01 PM
1. bạn dowload link v1 hatt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2. giải nén ra ổ D: (D:GPHAHXX)
3. config lại file server.xmt trong assets/config/config thành 127.0.0.1 ( tìm thêm hướng dẫn trên diễn đàn đừng có chưa tìm đã hỏi).
4.- bật 1 - chọn nút dưới chữ sql5 ---> chạy sql và apache
- bật 2 ---> chạy server
5. vào web theo địa chỉ 127.0.0.1
6. nếu không được thì đạp máy đi =))

thanks bạn :) mình làm được rồi. h mình muốn làm online thì thay đổi ở đâu vậy bạn?

kenhoang
22-11-14, 10:43 AM
thanks bạn :) mình làm được rồi. h mình muốn làm online thì thay đổi ở đâu vậy bạn?

vãi thánh =)))))))))))))))))) ko biết gì thì lam offf đi nhé làm onl làm gì hả dep ngay =)))

Tuan565
22-11-14, 10:49 AM
vãi thánh =)))))))))))))))))) ko biết gì thì lam offf đi nhé làm onl làm gì hả dep ngay =)))

Ko nên anti các bạn newbie thế =))
Các bạn có chí hướng kiếm tiền là tốt mà =)) .

vuongari
22-11-14, 11:22 AM
mình làm onl được khi bạn kia chưa đăq hd mà

QuangDung
22-11-14, 02:34 PM
mình làm onl được khi bạn kia chưa đăq hd mà
bạn nói như vậy thì thật sự mình xin lỗi vi đã "múa rìu qua mắt thợ" nhé! lần sau cậu đã online được thì hỏi vài cái vấn đề vớ vẩn ấy làm j`=:)

vuongari
22-11-14, 04:27 PM
bạn nói như vậy thì thật sự mình xin lỗi vi đã "múa rìu qua mắt thợ" nhé! lần sau cậu đã online được thì hỏi vài cái vấn đề vớ vẩn ấy làm j`=:)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

QuangDung
23-11-14, 08:28 AM
vậy bạn mò tiếp đi ^^ hay đợi thánh nào đi ngang qua tiện thể giảng đạo cho. còn mình cũng chưa đắc đạo nên không biết và cũng không dám chỉ... dù cũng full việt hóa, config ok, có cpanl nạp thẻ, home v.v vẫn chưa dám online vì vẫn chưa hiểu mò xong game :D

BeeZone
23-11-14, 04:33 PM
Nói chơi thôi chứ không phải đùa....Bản HATT full china share (ngoài config ip về 127.0.0.1) ra thì chạy game ngon hết (chưa tính lỗi nhỏ trong game) ...Lỗi giao diện chắc copy lượm lặt vh ở đâu đó vào nên lỗi :|

kenhoang
23-11-14, 11:18 PM
vậy bạn mò tiếp đi ^^ hay đợi thánh nào đi ngang qua tiện thể giảng đạo cho. còn mình cũng chưa đắc đạo nên không biết và cũng không dám chỉ... dù cũng full việt hóa, config ok, có cpanl nạp thẻ, home v.v vẫn chưa dám online vì vẫn chưa hiểu mò xong game :D

Ở đây chắc ko thánh nào đủ trình để giúp bạn ấy rùi :D