PDA

View Full Version : [MU] Cần tìm 1 bro cài giúp Mu - có hậu tạ

ktyenmy
19-11-14, 06:13 AM
Như tít...
Chả là năm ngoái cũng tập tọe mở được online cho mấy thằng chơi rồi nhưng lâu quá rồi không đụng nên quên bằng sạch cách làm :-ss Và cũng 1 phần là do lười nên mạo muột post bài này tìm người cài giúp 1 server SS5 hoặc 6 - CÓ HẬU TẠ.
Bro nào rảnh thì PM yahoo e:
YM: black_cat_kissyou
FB: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cám ơn đã đọc ạ :-*

sjthoj123
19-11-14, 10:05 AM
kho lưu trữ đó bạn
làm cho mà nhớ :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
kỹ năng mở off mà chưa có thì đừng nên nghĩ đến truyện mở onl bạn à
mình đọc trên wall fb của bạn cũng thấy bạn làm code làm wed các kiểu mà

monday1990
19-11-14, 10:15 AM
tốt nhất bạn nên tự cài, vì hiện tại cũng có khá nhìu videos hướng dẫn chi tiết cách cài đặt.

lequangvu
19-11-14, 11:22 AM
BOX guilde có nhiều bài HD nên vào xem mà tự làm, nhiều người chưa rõ gì về server cứ thấy thích là làm xong rồi ra đi và hối hận, nhiều bạn pm mình để thuê cài sv nhưng mình đều có nói là trên clb đây có rất nhiều bài HD vọc trước đi rồi tự cài off đi chỗ nào mắc pm mình giúp được thì giúp nhưng không nghe và điều hiển nhiên là chịu bỏ tiền ra thuê cài từ a-z nhưng cho cái giá là 500k cái là bỏ chạy luôn :)), mình thích thế vì không muốn mu rác ra nhiều, như có vài bạn giúp free từ a-z mình không nói về chất lượng việc giúp người ta của những người giúp đấy nhưng mình thấy như vậy ngày MU càng tan nát :D