PDA

View Full Version : xin file string.xml của HATT

tramanhdbk
17-11-14, 04:47 PM
như tiêu đề pacc nào có file đó đã vh chuẩn hoặc tạm chuẩn cho em xin em tk :x

Tuan565
17-11-14, 04:52 PM
lại mở online rồi xin xỏ
:-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?

tramanhdbk
17-11-14, 05:04 PM
lại mở online rồi xin xỏ
:-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?

có quan trọng ko anh nhỉ ko có thì xin có ai xin làm gì ( chỉ sợ có mà ko muốn share thôi )\m/

longeragon999
17-11-14, 05:17 PM
có quan trọng ko anh nhỉ ko có thì xin có ai xin làm gì ( chỉ sợ có mà ko muốn share thôi )\m/

Đúng rồi có không muốn share thôi.tự vh là được chứ xin xỏ gì

Tuan565
17-11-14, 05:17 PM

thì mình chỉ nói vậy thôi :D
Đợi người tốt bụng .

BeeZone
17-11-14, 07:43 PM
Copy all text in string.xml paste <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => translator => done :|

Muốn chuẩn nữa đích thị xin xỏ mở pri => tự làm đi ...Chơi offline không ai quan tâm vh cái này làm gì

tmtt2012
17-11-14, 07:51 PM

Lại thêm 1 thằng muốn lấy công sức của người khác đi mở online thu tiền người khác b-) nguy hiểm quá đi mắt, xin xỏ còn lên mặt nữa 8-x

kenhoang
17-11-14, 08:55 PM
Lại xin à có mấy dòng à dịch đi :v , mà mở online thì chuẩn bị 250 chai đóng phạt bản quyền đi nhé :v Ogame cho lên thớt à :))

watamela
17-11-14, 11:39 PM
thấy mấy bác có vẻ anti mấy người mở onl. theo mình thì ko nên, mình thì ủng hộ nhưng mong các bác mở onl ko nên lấy cái share làm của riêng. Nhân tiện mình share config cũng vh tương đối bác nào có dùng thì thanks mình phát, của v2 nhé ko dùng đừng nói lời cay đắng ;;)
link đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!YglknAaT!UV-UfBVGGKpbEP3HdETqRasZ4qFvAaIBGYpvr0GjSOk
Include file key
ý quên đổi lại thành config.zt nhé. hãy hoc tập nước bạn nhé

Tuan565
18-11-14, 12:10 AM
thấy mấy bác có vẻ anti mấy người mở onl. theo mình thì ko nên, mình thì ủng hộ nhưng mong các bác mở onl ko nên lấy cái share làm của riêng. Nhân tiện mình share config cũng vh tương đối bác nào có dùng thì thanks mình phát, của v2 nhé ko dùng đừng nói lời cay đắng ;;)
link đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!YglknAaT!UV-UfBVGGKpbEP3HdETqRasZ4qFvAaIBGYpvr0GjSOk
Include file key
ý quên đổi lại thành config.zt nhé. hãy hoc tập nước bạn nhé

Chả phải anti . Online mà toàn xin xỏ các kiểu thì cũng toàn đi nhờ vả chứ phát triển dc cái gì
Còn online mà có chí hướng vọc vạch thì nó lại là khác . Ví dụ lỗi lầm vác lên hỏi thì chả sao . Còn lỗi mà lên các anh ơi cho em xin file fix lỗi sẵn , chuẩn chuẩn tí kiểu gì cũng ăn gạch

nobitajx2
18-11-14, 10:08 AM
Đến nản mấy vị, ng` ta không có thì xin, ai có thì cho, không có thì thôi, toàn thấy vào trù dập + chém như đúng rồi, hỏi thì có thấy ai trả lời, ai giúp cho đâu, toàn cái kiểu im ỉm hàng. Trao đổi học hỏi cái đ gì ;))
Không biết thớt xin string.xml V1 hay V2, V1 thì mình có, V2 thì bác lấy V1 tìm chỗ mà chép cho đúng, chép sai lỗi không chạy được đâu. ;))
String V1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!G8Y2DQwJ!K2E9XluE6h7qZXiiPyW6YTx9pB6siCwcmYMo1LJ ZD5M

kenhoang
18-11-14, 10:40 AM
Đến nản mấy vị, ng` ta không có thì xin, ai có thì cho, không có thì thôi, toàn thấy vào trù dập + chém như đúng rồi, hỏi thì có thấy ai trả lời, ai giúp cho đâu, toàn cái kiểu im ỉm hàng. Trao đổi học hỏi cái đ gì ;))
Không biết thớt xin string.xml V1 hay V2, V1 thì mình có, V2 thì bác lấy V1 tìm chỗ mà chép cho đúng, chép sai lỗi không chạy được đâu. ;))
String V1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!G8Y2DQwJ!K2E9XluE6h7qZXiiPyW6YTx9pB6siCwcmYMo1LJ ZD5M

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
18-11-14, 11:21 AM

Cái 2pic này là xin cho không phải là trao đổi vấn đề fix game hay dev game nhá =))) ....Xưa quá nãn với cái xin xỏ rồi nên giờ topic nào xin xỏ sẽ ko ai giúp + có thể bị nám đá

Tuan565
18-11-14, 11:25 AM

Vậy sao ko thấy bạn nói kiểu này ở topic share của bạn hoanhn mà phải chửi bới rồi để mình ban thế :D
Ai cũng tốt bụng như bạn có phải clbgamesvn đã phát triển rồi không

nobitajx2
18-11-14, 01:01 PM
Vậy sao ko thấy bạn nói kiểu này ở topic share của bạn hoanhn mà phải chửi bới rồi để mình ban thế :D
Ai cũng tốt bụng như bạn có phải clbgamesvn đã phát triển rồi không

Bạn nói chuẩn cmnr, mình có gì share cái đó thôi, gà nên chỉ biết 1 vài thao tác cơ bản thôi, không như 1 số đứa biết k hướng dẫn hay cmt tích cực thì thôi, toàn thấy anti mem mới thôi (thằng nào chắc nó biết :-") còn cái 2 pic thằng hoanhn nó kêu ngày hôm sau share SV, đến giờ nó có share cho chưa, có thì share, không có thì đừng tinh tướng mang khoe :)) Những thằng như vậy thì ăn chửi thôi :)) Mấy mem mới nó không biết, nó hỏi, hỏi k ai trả lời nó, nó lập 2 pic xin ... có thì cho nó, k thì hướng dẫn nó, k thì thôi, next cho nó được việc, đằng này toàn bọn rảnh hơi vào chém + trù dập + anti nó ... Cách nói chuyện của 1 số thằng đ chấp nhận đc kể cả 1 số M cách nói chuyện thấy ghét :))

nobitajx2
18-11-14, 01:21 PM
Mấy Mod mà được tích cực và nhiệt tình hướng dẫn như BeeZone thì 4rum chắc đi lên và phát triển nhanh hơn nữa, chắc sẽ không có tình trạng chửi Admin + Mod hay cãi nhau chửi nhau như hiện nay 8-x Các Mod nên học hỏi bạn BeeZone (:|

Tuan565
18-11-14, 01:39 PM
:D :D :D :D :D :D :D
Forum luôn chào đón các bạn nhiệt tình đăng ký MOD
o:-) o:-) o:-) o:-) o:-) o:-) o:-)
Đi hơi xa chủ đề topic rồi . Chủ topic đã được trợ giúp . Xong topic

nobitajx2
18-11-14, 02:06 PM
:D :D :D :D :D :D :D
Forum luôn chào đón các bạn nhiệt tình đăng ký MOD
o:-) o:-) o:-) o:-) o:-) o:-) o:-)
Đi hơi xa chủ đề topic rồi . Chủ topic đã được trợ giúp . Xong topic

Chắc bạn hiểu sai vấn đề, ý mình muốn nói đã đc khoác trên mình cái áo Mod thì nên phát huy, giúp đỡ các mem mớitheo hướng tích cực cởi mở, chứ đừng hơi tý thấy ng ta xin cái này cái kia là lao vào cmt với những lời lẽ anti nhau chỉ gây bức xúc thôi :)) Hầu như topic nào cũng thấy Mod này vào anti :))

Bắt đầu hút máu nữa chứ $-) $-) $-) $-) $-) $-)
Nếu là mem mà nhiệt tình thì hơn mấy Mod chỉ biết anti thôi :))
Nên học hỏi sự nhiệt tình của bạn BeeZone để hoàn thiện mình hơn =D>

Tuan565
18-11-14, 02:29 PM
Chắc bạn hiểu sai vấn đề, ý mình muốn nói đã đc khoác trên mình cái áo Mod thì nên phát huy, giúp đỡ các mem mớitheo hướng tích cực cởi mở, chứ đừng hơi tý thấy ng ta xin cái này cái kia là lao vào cmt với những lời lẽ anti nhau chỉ gây bức xúc thôi :)) Hầu như topic nào cũng thấy Mod này vào anti :))

Nói dai nói dài thế bạn . Muốn chứng minh cái gì cơ . Muốn kiếm người khác chửi MOD cùng ak
Mình đã thôi ko nói để câu chuyện nó xong lại cứ cố lôi ra bằng được
Còn mình đăng ký MOD để quản lý cái forum chứ không phải là Supporter nhé . Chẳng có luật nào yêu cầu MOD phải hỗ trợ nhiệt tình mọi thể loại member cả
Còn bạn thích nói gì thì nói . Sao không bới lại cái lúc mình chưa lên MOD đi . Xem bạn share được bao nhiêu thứ rồi và mình làm được những gì
Lúc mình còn nhiệt tình với member thì member nó không như bây giờ đâu . Chủ động lắm bạn ak . Gợi ý cái là họ tự mày mò tiếp . Game share ra họ vọc phá đủ kiểu chỉnh sửa cơ chứ không phải ngồi xin xỏ như bây giờ

kenhoang
18-11-14, 02:49 PM
Nói dai nói dài thế bạn . Muốn chứng minh cái gì cơ . Muốn kiếm người khác chửi MOD cùng ak
Còn mình đăng ký MOD để quản lý cái forum chứ không phải là Supporter nhé . Chẳng có luật nào yêu cầu MOD phải hỗ trợ nhiệt tình mọi thể loại member cả
Còn bạn thích nói gì thì nói . Sao không bới lại cái lúc mình chưa lên MOD đi . Xem bạn share được bao nhiêu thứ rồi và mình làm được những gì
Lúc mình còn nhiệt tình với member thì member nó không như bây giờ đâu . Chủ động lắm bạn ak . Gợi ý cái là họ tự mày mò tiếp . Game share ra họ vọc phá đủ kiểu chỉnh sửa cơ chứ không phải ngồi xin xỏ như bây giờ

Giờ forum toàn thánh ăn sẵn vào ko bác à :v ;));));)) mau nát làng game như box mu thôi

BeeZone
18-11-14, 02:54 PM
Giờ forum toàn thánh ăn sẵn vào ko bác à :v ;));));)) mau nát làng game như box mu thôi

Thôi dừng ở đây đi...Mấy topic xin xỏ thì ai thích thì cho, ai không thích thì hướng dẫn và không ưng thì đi ra.....Không nên tranh luận vấn đề này nữa...warn thì lại mệt :)):)):))

nobitajx2
18-11-14, 03:00 PM

Mình không chứng minh gì và cũng không lôi kéo ai chửi ai cả bạn à. Nhưng mình chỉ bức xúc cách bạn anti mem thôi :) Mình đã nói ngay từ đâu, mình mới qua web game vọc, gà nên mò mẫm qua sự hướng dẫn của thành viên 4rum, nên cũng chỉ biết ít thôi, k pro như bạn :)
Chẳng có luật nào yêu cầu MOD phải hỗ trợ nhiệt tình mọi thể loại member cả cái này đúng :) K bắt bạn phải nhiệt tình, nhưng bạn cũng nên bỏ cái kiểu thấy ai mở topic xin là bạn nhảy vào anti ng` ta nói ng ta hút máu hay này nọ,.. Người ta là mem mới mà, không biết đi xin là bình thường, có thì cho, k thì thôi, kệ họ đi, sao cứ thi nhau vào hùa anti ng` ta là sao? Mấy câu anti đó thay bằng hướng dẫn có phải hơn không ? rảnh ghê :)

nobitajx2
18-11-14, 03:34 PM
Thôi dừng ở đây đi...Mấy topic xin xỏ thì ai thích thì cho, ai không thích thì hướng dẫn và không ưng thì đi ra.....Không nên tranh luận vấn đề này nữa...warn thì lại mệt :)):)):))

Like cho bác, thấy bác cmt các topic theo hướng hướng dẫn như vậy rất có ích ... =D> Không giống mấy ng` rảnh vào anti :)) chỉ gây bức xúc $-)$-)$-)$-)$-)

watamela
18-11-14, 04:36 PM
Tiện thể cho hỏi bản v2 là max lv 500 hay 200 thế nhỉ :-?

Double.T
18-11-14, 04:45 PM
Nói thẳng đây là 1 topic xin xỏ và ăn sẵn đã thế còn yêu cầu chuẩn. Trong khi vấn đề giải quyết lại chẳng có gì khó,chả có gì để mà support,chỉ copy,dịch,paste,xong. Còn muốn chuẩn thì tự đi mà hoàn thiện câu chữ nếu đã xác định mở onl để kinh doanh. Muốn kiếm tiền thì tự đi mà kiếm hoặc tự mà dịch. Đâu ra cái kiểu xin xỏ của m.người để kinh doanh??? Tôi k anti những người mở onl. Nói trắng phớ tôi ghét những người mở onl nhưng lại k chịu làm gì. Mở onl gặp lỗi thì lên lập topic hỏi han thì k nói. Nhưng đây k phải là lỗi. Vậy thôi.

nobitajx2
18-11-14, 05:35 PM

V2 max 200 V2 + update hay V3 là 500 nhé >:)

BeeZone
18-11-14, 05:48 PM

V2 max 200 V2 + update hay V3 là 500 nhé >:)

Cái này dev thêm exp level lên được mà...Thích bao nhiêu thì nhích bấy nhiêu.........

watamela
18-11-14, 06:57 PM
Cái này dev thêm exp level lên được mà...Thích bao nhiêu thì nhích bấy nhiêu.........

Tiện bác cho em hỏi luôn cái data em chỉnh lv trong đó vào game vẫn thấy như cũ sau đó vào data nó lại nhảy về lv cũ là sao bác

BeeZone
19-11-14, 01:21 PM
Tiện bác cho em hỏi luôn cái data em chỉnh lv trong đó vào game vẫn thấy như cũ sau đó vào data nó lại nhảy về lv cũ là sao bác

Chỉnh trong DB như lv,exp thì cần phải tắt server trước -> chỉnh xong -> chạy lại server....Còn ko muốn thì dùng lệnh GM cho nhanh

tramanhdbk
19-11-14, 03:24 PM
mở online hay ofline ko quan trọng đối với các thánh . xong ở đây em lập để xin 1 file mà các thánh cứ nói nầy nọ xuyên xỏ em ,cái file đó chỉ là lời văn trong game thấy nó nói toàn là...... niếu các thánh ko cho thì cứ im ru bà rù có ai nói gì đâu đắng nầy ko cho mà con nói những lời thật đắng lòng. em nói thật nhe em mở online đó , có quan trọng ko ko có thì xin ( ăn xin 9 tông gặp các thánh mà cho dc 500đ chắc các thánh phải chà đạp người ta giử lắm)

watamela
20-11-14, 10:19 AM
Chỉnh trong DB như lv,exp thì cần phải tắt server trước -> chỉnh xong -> chạy lại server....Còn ko muốn thì dùng lệnh GM cho nhanh

Tại mình muốn xóa những acc cũ đi nhưng xóa thì lại ko tạo được nhân vật, nên muốn chỉnh lv các acc cũ về 0