PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn chỉnh Point nhận được khi reset

khacminhct
17-11-14, 02:59 PM
Mình đang chạy Mu SS2 và MuWeb 0.8 , mình tìm đc mục chỉnh điều kiện để reset trong source web rồi nhưng ko biết chỉnh phần Point nhận được khi reset ở đâu
Tức là giờ đang reset 10 lần đầu đc 300point/lần reset . Mình muốn chỉnh lại 200 hoặc 100 thì chỉnh ở đâu .
Rất mong các anh có thể hướng dẫn giùm

lequangvu
17-11-14, 07:38 PM
Chạy MuOnline mà dùng web loại này thì có mà ra đi sớm :D

khacminhct
17-11-14, 09:35 PM
Em search google , tìm trong box Web & SQL cũng ko ra bản nào dành cho SS2 cả . Search nát cả mắt mới ra đc cái web ghẻ đó dù nhìn rất gớm nhưng bí quá phải xài đại .
Thà rằng có phiên bản Classic nào thật đơn giản để xài cũng đc mà em tìm ko ra .
Với anh có thể chỉ em cách chỉnh manashield của Soul Master trong Mu SS2 ko ạ . Hiện tại bản SS2 em xài thì manashield quá yếu gần như ko tác dụng . Em ko biết tìm chỉnh ở file nào trong data cả

Sangtinas
18-11-14, 02:44 PM
Dùng nbb đi bạn. Còn web 0.8 gì đó 4 5 năm trước mình dùng trong phần quản lý hình như cũng có chỉnh thì phải

skriptank
18-11-14, 04:17 PM
Em search google , tìm trong box Web & SQL cũng ko ra bản nào dành cho SS2 cả . Search nát cả mắt mới ra đc cái web ghẻ đó dù nhìn rất gớm nhưng bí quá phải xài đại .
Thà rằng có phiên bản Classic nào thật đơn giản để xài cũng đc mà em tìm ko ra .
Với anh có thể chỉ em cách chỉnh manashield của Soul Master trong Mu SS2 ko ạ . Hiện tại bản SS2 em xài thì manashield quá yếu gần như ko tác dụng . Em ko biết tìm chỉnh ở file nào trong data cả

Gớm j mấy đâu, sửa lại chút cho đẹp, mình cũng đang xài đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Biết code chút thì tăng thêm bảo mật là được, còn để như vậy dùng thì ko ổn, nhưng thấy dùng cũng ok (vì mình không dùng chức năng gì ngoài reg acc và giftcode cả ;)))
Muốn sửa reset thì sửa trong character.class.php, phần function reset