PDA

View Full Version : liên quan đến wed game

thangcsp1
12-11-14, 06:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Y/H ; wetbaba2

skriptank
12-11-14, 06:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Y/H ; wetbaba2

trong này có đủ thể loại, bạn vào tìm hiểu, mấy đại ca có share khá nhiều từ tự dev đến leak về rồi, có hướng dẫn mình nghĩ cũng cụ thể rồi, VD như cài sql... họ ko nói ra vì vào đây thì ít nhất cũng biết cách cài, còn không biết thì bạn có thể tra google, rồi trong quá trình làm cái j ko biết thì post lên hỏi, mọi người sẽ trả lời bạn.
Còn giờ bạn hỏi như vậy thực sự là mình cũng ko hiểu "cũng làm thử mà cũng chả biết ntn" là thế nào ?

thangcsp1
12-11-14, 06:57 PM
trong này có đủ thể loại, bạn vào tìm hiểu, mấy đại ca có share khá nhiều từ tự dev đến leak về rồi, có hướng dẫn mình nghĩ cũng cụ thể rồi, VD như cài sql... họ ko nói ra vì vào đây thì ít nhất cũng biết cách cài, còn không biết thì bạn có thể tra google, rồi trong quá trình làm cái j ko biết thì post lên hỏi, mọi người sẽ trả lời bạn.
Còn giờ bạn hỏi như vậy thực sự là mình cũng ko hiểu "cũng làm thử mà cũng chả biết ntn" là thế nào ?

làm thử theo như hướng dẫn trên mạng nhưng ko đc ý. làm sao cho HATT lên wed ?

Tuan565
12-11-14, 07:08 PM
Có hướng dẫn đưa online ở forum rồi .
Yên tâm là nếu bạn đưa online bản ver 2 Ám hắc thì lỗi còn dài . Không tự chủ động tìm hiểu được thì chẳng ai rảnh để bạn hỏi mãi đâu

skriptank
12-11-14, 07:11 PM
làm thử theo như hướng dẫn trên mạng nhưng ko đc ý. làm sao cho HATT lên wed ?

Thì như mình nói đấy, cái nào làm ko được hay không hiểu bạn cứ post bài rõ ràng về vấn đề cụ thể, HATT lên web là lên online hay đưa lên hosting
Theo mình thì đừng vội, đầu tiên bạn phải cài được, quản lí được, sành sỏi về server bạn đang phát triển, hay ít nhất cũng config tốt, khi đó hãy nghĩ đến đưa lên online cho dù free hay kinh doanh
Còn đưa online thì bạn mở những port trong mấy file config mà server chạy, mình chỉ nói được thế thôi vì mình không nghiên cứu game này, nhưng khi bạn rành về mấy vụ config rồi thì việc đem online chả có gì khó, chúc bạn thành cmn công

thangcsp1
12-11-14, 10:18 PM
Có hướng dẫn đưa online ở forum rồi .
Yên tâm là nếu bạn đưa online bản ver 2 Ám hắc thì lỗi còn dài . Không tự chủ động tìm hiểu được thì chẳng ai rảnh để bạn hỏi mãi đâu

học hỏi mà ông. ms gia nhập thui mờ .