PDA

View Full Version : Hỏi về cách chép vh HATTv1 zn_CH

wertweruio12
10-11-14, 08:12 PM
cho em hỏi cách chép việt hóa file zn_CH của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (res tuytien.com)... em chép vào HATTv1 bản 7gb down ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì bị mất toàn bộ giao diện trong game, có cách nào khắc phục ko ạ?

nobitajx2
10-11-14, 08:48 PM
Đó là v2 nhé bạn, bạn k chép phần Mainui.swf trong thư mục Ui là đc, mainUi.swf của tuytien là V1 cái bản 7G là v2

wertweruio12
10-11-14, 10:04 PM
hình như lỗi phát sinh do file config.zt của tuytien... mình nghe đâu file config.zt của bathiendia thì dc... ko bik ai còn giữ cho mình xin dc ko?

QuangDung
11-11-14, 01:51 AM
mình còn mai mình share cho bạn

wertweruio12
11-11-14, 06:18 PM
mình còn mai mình share cho bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

QuangDung
11-11-14, 07:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình bận đi làm chứ! vừa ăn cơm xong! pm Y!M mình hỏi chút nha: bin_master_tq
không thanks thi biết tay :D