PDA

View Full Version : [KT] Cho em hỏi về cách chỉnh 1 acc có thể tạo nhiều nhân vật

trungkien9989
06-11-14, 01:34 PM
Như tiêu đề trên, em hiện đang xài sever Chí Tôn nên chỉ tạo 1 acc 1 tài khoản, nên em tính hỏi về cách edit sao cho nó cho thêm nhiều tài khoản ạ, với lại làm thế nào để xóa 1 nhân vật, trong tài khoản nhỉ? Rất mong sự giúp đỡ của các bác ạ...........^:)^^:)^^:)^^:)^

na.ilusm89
06-11-14, 03:30 PM
Như tiêu đề trên, em hiện đang xài sever Chí Tôn nên chỉ tạo 1 acc 1 tài khoản, nên em tính hỏi về cách edit sao cho nó cho thêm nhiều tài khoản ạ, với lại làm thế nào để xóa 1 nhân vật, trong tài khoản nhỉ? Rất mong sự giúp đỡ của các bác ạ...........^:)^^:)^^:)^^:)^

\Goddess\kg_goddess.ini

MaxRoleCountInAccount=1 --- 1 Là Mặc định 1 nhân vật 1 tài khoản thay tùy ý
MaxRoleCountInAccountPerZone=1 --- 1 Là Mặc định 1 nhân vật 1 tài khoản thay tùy ý

trungkien9989
06-11-14, 04:15 PM
\Goddess\kg_goddess.ini

MaxRoleCountInAccount=1 --- 1 Là Mặc định 1 nhân vật 1 tài khoản thay tùy ý
MaxRoleCountInAccountPerZone=1 --- 1 Là Mặc định 1 nhân vật 1 tài khoản thay tùy ý

Cho em hỏi tí là cái Goddess trong Clien hay sever ạ??? với làm thế nào để mình xóa 1 nhân vật thế bác..... thank bác cái ;);););););)

yeukiemthe
06-11-14, 04:36 PM
Cho em hỏi tí là cái Goddess trong Clien hay sever ạ??? với làm thế nào để mình xóa 1 nhân vật thế bác..... thank bác cái ;);););););)

Bạn xem thử có cái client nào có goddess không mà hỏi vậy

30 chả cá viên ran

na.ilusm89
06-11-14, 04:47 PM

Cái này ở server bạn ạ .... xóa nhân vật thì rất khó nó hay lưu data ở database nên khi xóa hoặc đổi tên nhân vật bạn có thể vào 1 lần lần 2 sẻ lỗi mất kết nối máy chủ nếu làm offline thì delete hết data chạy lại server là được bạn .... !