PDA

View Full Version : xin Ải Mỹ Nhân Database : game_data.sql

vietanhnd85
06-11-14, 12:13 PM
trong mấy DB Ải Mỹ Nhân , em bị thiếu mất DB : game_data
có đại hiệp nào có backup dùm em 1 bản , em xin cám ơn và hậu tạ :|

Double.T
06-11-14, 03:24 PM
Mình có post bên này rồi mà : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!L50XWLBD!8ReNI3pBvMYS4rf_71wDSjXZ0F7qiOGPUwqsH2R Q_Qw
Lưu ý bạn dùng game_data này thì dmg,lực chiến,các loại boss sẽ về như bản chuẩn của nó đấy nhé.

vietanhnd85
06-11-14, 04:10 PM
thanks đại hiệp , ............................................. :D

giadinhnhim
08-11-14, 11:44 AM
Mình có post bên này rồi mà : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!L50XWLBD!8ReNI3pBvMYS4rf_71wDSjXZ0F7qiOGPUwqsH2R Q_Qw
Lưu ý bạn dùng game_data này thì dmg,lực chiến,các loại boss sẽ về như bản chuẩn của nó đấy nhé.

a ơi. cho e xin cái key với. :-ss

Double.T
08-11-14, 12:24 PM
a ơi. cho e xin cái key với. :-ss

Key gì hả bạn :|
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

giadinhnhim
08-11-14, 01:05 PM
Key gì hả bạn :|
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)
e click vào link nó toàn báo thé này: Enter decryption key :-s

Double.T
08-11-14, 01:59 PM
e click vào link nó toàn báo thé này: Enter decryption key :-s

Bạn down link này nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

giadinhnhim
08-11-14, 02:06 PM
Bạn down link này nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link die or bị xóa rồi a ơi :(

Double.T
08-11-14, 02:09 PM
link die or bị xóa rồi a ơi :(

Mình vừa up thì die kiểu gì :| k hiểu máy bạn bị sao nữa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tramanhdbk
08-11-14, 02:56 PM
Mình vừa up thì die kiểu gì :| k hiểu máy bạn bị sao nữa

ok chưa xóa nhưng có điều link chưa chấp nhận dơnload huynh thứ thoát tài khoản gôgle rùi dơnload coi dc ko :-w^:)^

Double.T
08-11-14, 03:24 PM
ok chưa xóa nhưng có điều link chưa chấp nhận dơnload huynh thứ thoát tài khoản gôgle rùi dơnload coi dc ko :-w^:)^

Đây,quên k để ý cái này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>