PDA

View Full Version : xin source webgame hoạt hình (naruto, shinobi, manga, ...)

nhankietviet
04-11-14, 06:44 PM
như tiêu đề bác nào cho em với ạh,việt hóa càng tốt, vì yêu thích mấy thể loại này nên muốn chơi hamachi với thằng cờ hó chí cốt ạh
e có thấy game shinobi của bác tuấn nhưng bị lỗi rồi ạh, bác nào có các thể loại này share em với ,em cám ơn trước
P/S: em thích nhất naruto nên bác nào có thì càng tốt ạh

Banner
04-11-14, 06:53 PM
như tiêu đề bác nào cho em với ạh,việt hóa càng tốt, vì yêu thích mấy thể loại này nên muốn chơi hamachi với thằng cờ hó chí cốt ạh
e có thấy game shinobi của bác tuấn nhưng bị lỗi rồi ạh, bác nào có các thể loại này share em với ,em cám ơn trước
P/S: em thích nhất naruto nên bác nào có thì càng tốt ạh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây nhé bạn.
Nguồn CLBGAME

nhankietviet
04-11-14, 07:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây nhé bạn.
Nguồn CLBGAME

em đọc coment thì đây là bản fake, thực chất chạy online từ bên ragezone share nên e ko down về, có game này thì đẹp, e từng chơi của dzogame rồi (phố sumo), ngốn mấy chai của em

nhankietviet
04-11-14, 11:34 PM
mọi người giúp e với ạh, ai biết game gì hay share em với nào

kenjinzen
04-11-14, 11:45 PM
Linh Cảnh thể loại manga đấy
Này thì 30 char

Tuan565
05-11-14, 12:17 AM
Hỏa Ảnh Lai Dã................................

nhankietviet
05-11-14, 01:42 AM
Linh Cảnh thể loại manga đấy
Này thì 30 char

em chỉ thấy tiên cảnh cứ chưa thấy linh cảnh, tìm ko ra bác àh, bác có link ko

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hỏa Ảnh Lai Dã................................

link bác ơi, nghe như tiếng khựa ấy nhỉ, naruto world em tì thấy trong blog của anh nhưng link die rồi, a có bản full ko

Tuan565
05-11-14, 01:56 AM

nhankietviet
05-11-14, 02:24 AM

đã tìm được rồi, nhưng mà giống gunny, ko thích lám màn hình nhỏ nữa, bác có game nào nữa ko, hay là có link forum nước ngoài e tự tìm cũng đươc

lorent
05-11-14, 11:49 AM
đã tìm được rồi, nhưng mà giống gunny, ko thích lám màn hình nhỏ nữa, bác có game nào nữa ko, hay là có link forum nước ngoài e tự tìm cũng đươc
Game nào bạn cũng biết hết rồi bạn lên đây xin làm g2 nữa,source code được share nó có nhiêu đó thôi à bạn :))