PDA

View Full Version : Thêm Sự Kiện HATT

huntermaster
02-11-14, 03:08 PM
Bác Nào Biết Cách Tạo SK Giống ************* hay ************ không nó có sk nạp thẻ tích lũy nhận thời trang nhà giáo nhân ngày 20/11 và vòng quay thưởng đầu tư hưởng lợi không.Cả cái hoạt động nạp thẻ được tặng thần binh ấy.Bác nào giúp mình mình xin hậu tạ

choihetminh
02-11-14, 03:18 PM
Bác Nào Biết Cách Tạo SK Giống mongtinh.com hay cuongthien.com không nó có sk nạp thẻ tích lũy nhận thời trang nhà giáo nhân ngày 20/11 và vòng quay thưởng đầu tư hưởng lợi không.Cả cái hoạt động nạp thẻ được tặng thần binh ấy.Bác nào giúp mình mình xin hậu tạ
Inbox mình nha.Cái đó là thêm item và tạo thêm tab sk cho nó thôi 10 phút xong luôn.hehe sr mod nha cái này mình bán chứ không share tạo sk theo ý thích chỉ cần viết tên sk và đường dẫn đến file swf và img nhé nó sẽ tưj động thêm vào xml và và bồ chỉ cần pack lại file cg.zt rồi xóa cache đi vào lại mới thấy khác nha.

BanBanhQuay
03-11-14, 07:23 AM
Inbox mình nha.Cái đó là thêm item và tạo thêm tab sk cho nó thôi 10 phút xong luôn.hehe sr mod nha cái này mình bán chứ không share tạo sk theo ý thích chỉ cần viết tên sk và đường dẫn đến file swf và img nhé nó sẽ tưj động thêm vào xml và và bồ chỉ cần pack lại file cg.zt rồi xóa cache đi vào lại mới thấy khác nha.
"chỉ cần viết tên sk và đường dẫn đến file swf và img nhé nó sẽ tưj động thêm vào xml và và bồ chỉ cần pack lại file cg.zt"

=))=))=))
Vãi cả tạo sự kiện

choihetminh
03-11-14, 08:04 AM
"chỉ cần viết tên sk và đường dẫn đến file swf và img nhé nó sẽ tưj động thêm vào xml và và bồ chỉ cần pack lại file cg.zt"

=))=))=))
Vãi cả tạo sự kiện
Vãi cả hoahn14 nick kia bị treo rồi đâu mà lại vô nick này lại chém riêng ông có cần teamview sang máy tôi tôi tạo cho ông xem luôn.:)]>-)Rõ ràng lần trước khuek8b share tool ông nói hùng hổ tool đó không gộp được sv chứng tỏ ông đã gộp được sao còn lập team thảo luận về code gộp sever làm gì Vãi Thánh HOAHN142 acc bị ban rồi lập thêm acc nữa đi /Chắc mọi người còn nhớ vụ mà mất dữ liệu ổ cứng và phim xxx img xxx ?Đoán Xem bạn ấy là ai?

BanBanhQuay
03-11-14, 09:22 AM
Gộp được thì cứ gộp đi.Còn chuyện tôi nói gộp không được đó là chuyện của tôi.còn tạo sự kiện thì cứ team view đây xem cho mở rộng tầm mắt :o):o):o):o):o)

huntermaster
03-11-14, 10:21 AM
Gộp được thì cứ gộp đi.Còn chuyện tôi nói gộp không được đó là chuyện của tôi.còn tạo sự kiện thì cứ team view đây xem cho mở rộng tầm mắt :o):o):o):o):o)
BanBanhQuay==<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
choihetminh == <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đã Xác Minh Rồi
mình hỏi bạn có tool gộp sv không lovebulekute = 10 triệu vãi 10 triệu chắc tí toi bây giờ mới nhìn thấy chữ ký thảo luận code gộp server HATT tí mất oan 10 củ.
Bác nào biết xem lại nhật ký yahoo không với em chụp vài tấm ảnh
Vãi thay đổi chữ ký nhanh ghê.

BanBanhQuay
03-11-14, 10:37 AM
BanBanhQuay==<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
choihetminh == <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đã Xác Minh Rồi
mình hỏi bạn có tool gộp sv không lovebulekute = 10 triệu vãi 10 triệu chắc tí toi bây giờ mới nhìn thấy chữ ký thảo luận code gộp server HATT tí mất oan 10 củ.
Bác nào biết xem lại nhật ký yahoo không với em chụp vài tấm ảnh
Vãi thay đổi chữ ký nhanh ghê.

Nếu để chữ ký là bán code thì sẽ bị baned nên sẽ để là thảo luận.Mà mấy thánh không hiểu nên phải sửa lại là cũng cấp!hiểu chưa 2 bợn:-*:-*:-*:-*

huntermaster
03-11-14, 11:06 AM
Nếu để chữ ký là bán code thì sẽ bị baned nên sẽ để là thảo luận.Mà mấy thánh không hiểu nên phải sửa lại là cũng cấp!hiểu chưa 2 bợn:-*:-*:-*:-*
Để cung cấp có sao đâu mà phải là thảo luận.fix mọi cd game thì em xin bác fix hộ em làm sao mà cái HATT nó không chát có dấu cách

truongkg113
03-11-14, 11:55 AM

Cha này top nào cũng vào chém gió này nọ tạo topic hướng dẫn thì toàn HD nhảm cho newbie làm theo, bị khóa Topic mãi mà. =))))))

khuek8b
03-11-14, 09:31 PM
Game này bản thân nó đã đầy đủ các event về các ngày lễ như là giáng sinh, noel, quốc tế thiếu nhi.... Vấn đề là mình chưa chạy nó thôi, một game đã có người mua quản quyền thì liệu private có dev kịp như tàu update cho nhà phát hành đê cạnh tranh nhỉ ;-)

choihetminh
03-11-14, 10:44 PM
Game này bản thân nó đã đầy đủ các event về các ngày lễ như là giáng sinh, noel, quốc tế thiếu nhi.... Vấn đề là mình chưa chạy nó thôi, một game đã có người mua quản quyền thì liệu private có dev kịp như tàu update cho nhà phát hành đê cạnh tranh nhỉ ;-)
Chuẩn khỏi cần chỉnh chắc chắn không thể theo kịp được căn cản là mod cái đồ nó lâu hơn nó làm.chứ web game hầu hết thì cái nào cũng giống cái nào flash thui.bây giờ là chạy cái trang của nó rồi theo dõi CTRL + Shift + I để lấy file của nó rồi cho vào của mình thay sự kiện nhận đồ của nó đã cho sẵn thành cái mình mới coppy về.chắc là có đồ mới để làm event hút máu.Sai sót chỗ nào mong các bác chỉ giáo.còn mình chỉ làm cái gọp là tool cho nó hoành chứ nó chỉ là tự động thay thế dữ liệu cho nó chuẩn làm bằng tay thì dễ nhầm lẫn thui/ Mò cái này cũng tốn time phết

nobitajx2
06-11-14, 12:37 PM

Bác cho hỏi tắt và mở event ở phần nào vậy ?