PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ game vấn tiên

htlufy
02-11-14, 12:14 PM
Mình bị lỗi không dùng được máu với mana xin cao nhân chỉ cách fix.cảm ơn!

Tuan565
02-11-14, 12:16 PM
item.txt
.................................................. .................................................. ...........

htlufy
02-11-14, 12:26 PM
item.txt
.................................................. .................................................. ...........
trước tiên cảm ơn mod đã giúp đỡ,nhưng đã lỡ giúp thì giúp cho trót chứ trả lời 1 câu cụt ngủn như thế đọc xong câu trả lời cũng không biết là phải làm gì?

Tuan565
02-11-14, 12:37 PM
Kiểm tra file đó đi . Bạn dev game chứ mình ko dev hộ bạn
Người khác ngồi mày mò tìm hiểu rồi bạn chỉ việc nhờ vả thì người ta phải chỉ tận tình ak
Ko có chuyện dễ dàng vậy đâu .

htlufy
02-11-14, 12:48 PM
Kiểm tra file đó đi . Bạn dev game chứ mình ko dev hộ bạn
Người khác ngồi mày mò tìm hiểu rồi bạn chỉ việc nhờ vả thì người ta phải chỉ tận tình ak
Ko có chuyện dễ dàng vậy đâu .
Mod nói như thế là ko chuẩn rồi,lúc hỏi mình có nói rõ trước là chỉ cách để mình tự làm chứ mình ko bảo là fix hộ,làm hộ mình.Mình chỉ xin hướng dẫn gợi ý để mình có thể biết mình phải làm gì làm như thế nào.A e vào đây học hỏi trao đổi kinh nghiệm với nhau.Thân mặc trên mình cái áo Moderator thì làm sao để cho A E phải nể không phải vì cái áo.Mình là men mới lần đầu đăng bài trong box này được MOD giúp đỡ cũng mừng rơi nước mắt nhưng câu trả lời thì không đc đẹp cho lắm.

Tuan565
02-11-14, 12:59 PM
Mod nói như thế là ko chuẩn rồi,lúc hỏi mình có nói rõ trước là chỉ cách để mình tự làm chứ mình ko bảo là fix hộ,làm hộ mình.Mình chỉ xin hướng dẫn gợi ý để mình có thể biết mình phải làm gì làm như thế nào.A e vào đây học hỏi trao đổi kinh nghiệm với nhau.Thân mặc trên mình cái áo Moderator thì làm sao để cho A E phải nể không phải vì cái áo.Mình là men mới lần đầu đăng bài trong box này được MOD giúp đỡ cũng mừng rơi nước mắt nhưng câu trả lời thì không đc đẹp cho lắm.

Vậy ak . Thế thì bạn còn thất vọng về mình nhiều .
;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
Nhường topic cho bạn khác vào chỉ rõ ràng .
Thêm nữa là cái lỗi này đã có topic chỉ cách fix rõ ràng rồi nhé :D .

satthupro95
02-11-14, 01:26 PM
Dev game được hướng dẫn hướng đi là ngon lắm rồi, còn đòi hỏi chỉ kỹ càng nữa :-ss

BeeZone
02-11-14, 02:08 PM
Trong này toàn là dân nghịch game thôi chứ dân dev game thật sự ít lắm.......................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kỹ năng seach trước khi hỏi rất quan trọng....