PDA

View Full Version : [MU] số người tối đa vào Guil chỉ 15/người

balong
31-10-14, 11:09 AM
cho mình hỏi làm sao thêm số người vào G đc không . hiện tại sever mình chỉ vào đc 1 người . mình dùng sfc 52

henesee
31-10-14, 12:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CanCaiTen
31-10-14, 12:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nó dựng chuyện chém gió ấy mà, lẽ ra phải xử lý ban níc và IP cho chừa. vì gây mất hoang mang.

baohungta
31-10-14, 01:30 PM
có đấy chứ ko bịa đâu:

BladeKnight109
31-10-14, 01:35 PM
có đấy chứ ko bịa đâu:

cái đó là hồi tháng 8, còn chú kia mới đăng hôm qua hôm kia gì đó.
mà bị c50 mời mà còn lên đây hỏi, + mu của chú đó vẫn còn sống.
cái này phải cho ăn thẻ vì tội gây hoang mang. >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

hoangcungclub
31-10-14, 02:27 PM
cho mình hỏi làm sao thêm số người vào G đc không . hiện tại sever mình chỉ vào đc 1 người . mình dùng sfc 52
gay hoang mang và chém gió lừa tình để cho AE nhột, để chú ấy ăn 1 mình định 1 mình làm chí tôn, ai dè tay nghề còn kém và + miện mòm chém gió chưa đủ kỹ thuật
nên bị lồi đui ra cho các chú quay đó mà.
phát ngôn linh tinh cái nầy phải nói thím Tuấn cho đi du lịch 1 time mới dc à.