PDA

View Full Version : [KT] Cần giúp về lỗi ko close all được BS,GC và GS

KimTan
24-10-14, 08:56 PM
em không biết tại sao tự nhiên cái severstart khi e chạy sv bấm run all thì nó chạy đủ 5 cái file .exe. nhưng khi close all thì nó lại ko tự mất. đặc biệt là 3 file như trên tiêu đề
hồi trước thì cứ nhấn close all thì nó tự tắt 5 cái. giờ thì chỉ tự tắt mỗi 2 cái GD và LS.
lỗi này pro nào biết chỉ dùm e cách fix nhé :D

vd_tt
24-10-14, 09:46 PM
1 là db lỗi , thường có dòng lỗi KG gì gì đấy :D
2 là online lâu ko bảo trì nên lưu dữ liệu lâu và đơ luôn :)>-

đoán thế :D

KimTan
24-10-14, 09:51 PM
1 là db lỗi , thường có dòng lỗi KG gì gì đấy :D
2 là online lâu ko bảo trì nên lưu dữ liệu lâu và đơ luôn :)>-

đoán thế :D

có cách nào fix đc ko anh ?
30 chả cá chiên

KimTan
26-10-14, 11:21 AM
em không biết tại sao tự nhiên cái severstart khi e chạy sv bấm run all thì nó chạy đủ 5 cái file .exe. nhưng khi close all thì nó lại ko tự mất. đặc biệt là 3 file như trên tiêu đề
hồi trước thì cứ nhấn close all thì nó tự tắt 5 cái. giờ thì chỉ tự tắt mỗi 2 cái GD và LS.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
30 chả cá rang muối

kittyngoc_dp_
26-10-14, 05:45 PM
Windowns Task Manager -> Application -> End Task :-|

bboyswat
26-10-14, 07:59 PM
Không hiểu lắm nhưng mà sao bạn không tắt theo thứ tự ngược lại so với khi khởi động nhỉ...mà cứ phải tắt 1 cái hết cả 5

???

chaulenba
28-10-14, 06:54 AM

Chỉ đơn giản một điều: nhấn nút RS của máy tính, nếu không có thì rút dây nguồn ra, xong chạy lại là ok. Nếu online thì nhớ lần sau cứ 2 đến 3 hôm bảo trì 1 lần.