PDA

View Full Version : [1Click][Portable] Ải Mỹ Nhân

khoctinhmhs
23-10-14, 04:27 AM
Chú ý : Trong folder có chứa 2 Malware. Khuyến khích nên dùng máo ảo test.

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : 8one

Link fshare by longeragon999: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn :
1. Tải về giải nén theo đường dẫn "D:\QMR_server"
2. Chạy "0.首次运行.BAt" để bật Java
3. Chạy "1.启动网络服务.bat" để bật apache và mysql
4. Chạy "2.启动数据服务.bat" để bật server.
5. Chạy "一键关闭.bat" tắt toàn bộ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Update + Fix + More : jokervn.blogspot.com

Double.T
23-10-14, 04:36 AM
Ngon quá tks bác nhiều :D :D
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

hoahn14
23-10-14, 10:26 AM
Chú ý : Trong folder có chứa 2 Malware. Khuyến khích nên dùng máo ảo test.

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : 8one

Hướng dẫn :

Hàng youxi server GPH mà nói 2 con Malware,có ít quá không thím lix;));))

khuek8b
23-10-14, 12:03 PM
có share là tốt rồi, ai còn giữ bản source cũ ko nhỉ

hoahn14
23-10-14, 12:18 PM
có share là tốt rồi, ai còn giữ bản source cũ ko nhỉ

Source có 1 bản tháng 3 thôi.server java mà nó build sang exe cắm trojan vào đó!chứ làm gì có source cũ vs mới

quanquy6c
23-10-14, 12:28 PM
Source có 1 bản tháng 3 thôi.server java mà nó build sang exe cắm trojan vào đó!chứ làm gì có source cũ vs mới
chơi vs mấy anh china thì chuyện dính virus vs trojan là chuyện thường tình:)):))

hoahn14
23-10-14, 12:36 PM
chơi vs mấy anh china thì chuyện dính virus vs trojan là chuyện thường tình:)):))

Virus thì máy ảo test chơi cũng dc!ý là java nó không share mà share pack kìa

haquyet123
23-10-14, 02:56 PM
Bác nào rip việt hóa cho ae đi nào

BeeZone
23-10-14, 04:02 PM
Bên topic kia scan chỉ thấy file ASCII.exe có virut còn lại không thấy,....Nhưng lại ko get dc key ..dù đã chạy tools get key8-x

levannamvn
23-10-14, 06:31 PM
Nó thiếu mất file JAVA_HOME trong HKEY_LOCAL_MACHINE khắc phục như nào nhỉ?

hoahn14
23-10-14, 07:27 PM
Bên topic kia scan chỉ thấy file ASCII.exe có virut còn lại không thấy,....Nhưng lại ko get dc key ..dù đã chạy tools get key8-x

Cái server chứa ASCII.exe là server đâu,quét thử gameserver đi,toàn trojan 32 không.

tramanhdbk
23-10-14, 07:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> anh em vào chém cho vui full 99999999 dỏi tiền mà đỏi ko dc ai fix dc chỉ fix với nhe chém gió là 9 chém thật lá 10 :):-" đừng có doss nhe mấy cha có 1 con vps để tét game chơi đó

pacminh
23-10-14, 08:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> anh em vào chém cho vui full 99999999 dỏi tiền mà đỏi ko dc ai fix dc chỉ fix với nhe chém gió là 9 chém thật lá 10 :):-" đừng có doss nhe mấy cha có 1 con vps để tét game chơi đó

Navicat> roos> pass 11111111>>>game>>gold điền số vàng muốn rồi f5 là đc

sanbier
23-10-14, 08:08 PM
có ai test chưa , chơi được không các bác

sjthoj123
23-10-14, 08:12 PM
:)) :))
cho em mã cấp đi bác ei

pacminh
23-10-14, 08:12 PM
game này bi lỗi lập bang

..

sjthoj123
23-10-14, 08:28 PM

không đổi đc phôi :(( :((:(:(:(:(:(

ongchu485
23-10-14, 08:36 PM
Ko chạy đc file 0.首次运行.BAt cũng như java.vbs

Double.T
23-10-14, 08:41 PM
Vàng bạc thì add GM ở gamemaster rồi vào game add lệnh :
3 lệnh phổ biến nhất là :
&level số level
&gold số vàng
&money số bạc

Tuan565
23-10-14, 08:43 PM
Ko chạy đc file 0.首次运行.BAt cũng như java.vbs

Chạy làm gì . Cái file đó cài môi trường java . đã có sẵn thì thôi khỏi

ongchu485
23-10-14, 09:05 PM
Chạy làm gì . Cái file đó cài môi trường java . đã có sẵn thì thôi khỏi
Thế à! Hèn gì chạy mãi không được! :)
Có điều đăng nhập xong vào game nó hiện cái gì toàn tiếng trung rồi đếm ngược rồi không vào!
Nên tưởng là phải chạy thêm 0 nữa mới đủ chứ!

sanbier
23-10-14, 09:10 PM
Chạy được game rồi :"> :"> .......................

Double.T
23-10-14, 09:10 PM
Thế à! Hèn gì chạy mãi không được! :)
Có điều đăng nhập xong vào game nó hiện cái gì toàn tiếng trung rồi đếm ngược rồi không vào!
Nên tưởng là phải chạy thêm 0 nữa mới đủ chứ!

Đang chơi thi thoảng cũng hay bị như thế,bạn thử F5 vài lần hoặc rs lại server là đc :)

tramanhdbk
23-10-14, 09:27 PM
lúc đăng ký nhận dc cái hợp gì đó là chổ nào vậy nhỉ tìm k ra

khuek8b
23-10-14, 09:56 PM
năm ngoái cũng có 1 bản source chạy cả trên mobile dc share rồi đó, trojan thì ảnh hưởng gì, chặn hết ội ip china là thôi chứ làm sao phải sợ

hoahn14
23-10-14, 10:07 PM
năm ngoái cũng có 1 bản source chạy cả trên mobile dc share rồi đó, trojan thì ảnh hưởng gì, chặn hết ội ip china là thôi chứ làm sao phải sợ

Nói dễ quá thì thử đi!virus thôi mà >:)>:)>:)>:)

anhba77
24-10-14, 12:01 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
24-10-14, 10:22 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vào folder mà down..ở ngoài làm gì có file........

ongchu485
24-10-14, 01:00 PM
Nói dễ quá thì thử đi!virus thôi mà >:)>:)>:)>:)
Thì dùng phần mềm đóng băng, chỉ để lại ô D thôi! Như vậy thì lo gì virus. Mà nếu sợ thì đừng có tải! Phải biết "sống chung" với virus đi, chứ cái gì mà chả có nó!

hikajaku07
24-10-14, 01:28 PM
có ai chơi thấy ko có âm thanh như m ko :Laluot_215: hay là file âm thanh đã bị lược đi nhỉ:Laluot_112:
còn việc nữa là mới vào lập nv mà lc đã 1m2 rồi :Laluot_121: kinh hoàng quá... ae nào biết fix giùm cái :Laluot_119:

Double.T
24-10-14, 02:04 PM
có ai chơi thấy ko có âm thanh như m ko :Laluot_215: hay là file âm thanh đã bị lược đi nhỉ:Laluot_112:
còn việc nữa là mới vào lập nv mà lc đã 1m2 rồi :Laluot_121: kinh hoàng quá... ae nào biết fix giùm cái :Laluot_119:

Nhạc thì mỗi khi vào map phải 1 lúc sau mới có,VNG cũng thế.
Còn lực chiến thì liên quan đến các loại boss trong game nữa,fix lại lc thì đánh boss đến tết nó mới chết X_X

tramanhdbk
24-10-14, 03:12 PM
úp thú 2 phát là lên fix sao MN ( còn mấy file .res) thì làm sao sửa dc ai có tool ko nhỉ:">

WAMVN
24-10-14, 04:25 PM

sanbier
24-10-14, 04:26 PM
Muốn chơi bằng mạng Lan thì sữa file nào vậy mấy bác

hoahn14
24-10-14, 06:11 PM
Thì dùng phần mềm đóng băng, chỉ để lại ô D thôi! Như vậy thì lo gì virus. Mà nếu sợ thì đừng có tải! Phải biết "sống chung" với virus đi, chứ cái gì mà chả có nó!

Tôi chỉ nói để mấy thím newbie biết mà tránh nếu lỡ download nhầm server build exe thôi.Còn bạn nói đóng băng à!chỉ 90% chứ không 100% đâu nên không phải xoắn.Sợ cho thím nào có tài liệu về văn hóa nhật để nghiên cứu mà bị virus nó ăn thì tội:(|):(|):(|):(|):(|):(|)

khoctinhmhs
25-10-14, 06:59 AM
Không biết có hot không, mất trắng một đêm nghiên cứu, xem source, fixcode, google ...... thành quả ngoài mong đợi

hikajaku07
25-10-14, 07:50 AM
Không biết có hot không, mất trắng một đêm nghiên cứu, xem source, fixcode, google ...... thành quả ngoài mong đợi

share cho ae đi bác :Laluot_95:

truongkg113
25-10-14, 09:18 AM
cái source 3G nó có sẵn tool pack xls thành res đó thím

khoctinhmhs
25-10-14, 09:43 AM
cái source 3G nó có sẵn tool pack xls thành res đó thím

Không phải pack từ xls đâu thím, ban đầu em cũng nghĩ thế

t0nistar01
25-10-14, 11:11 AM

bác ơi bác gửi link cho ae đi ạ!!!

tiger2014
25-10-14, 11:23 AM
Có Pro nào chỉ giáo em đưa con này chơi qua Hamachi được ko ạk? em cám ơn rất nhiều =D>=D>

dralink
25-10-14, 02:27 PM
Các bác cho em hỏi với. Sao không dùng được lệnh GM nhỉ? Ví dụ : &level 100 nhưng ko được vậy

Double.T
25-10-14, 02:32 PM
Các bác cho em hỏi với. Sao không dùng được lệnh GM nhỉ? Ví dụ : &level 100 nhưng ko được vậy

Vào Navicat ~> game ~> gamemaster ~> add id,userid,username mình vào rồi F5 mới dùng đc lệnh.

Double.T
25-10-14, 10:48 PM
Quái. Đang chơi bt tự nhiên bị lỗi khảm đc mỗi 1 viên ngọc,đáng lẽ là 6 viên. Chả hiểu lỗi cái gì,mọi thứ # vẫn bt. Có ai bị ko :(

PS: À fix đc rồi,phải cài java,cài lại win nên cũng k để ý vấn đề này :D

M.R.X
26-10-14, 03:42 AM
Bất cứ ai có thể ở lại cho máy chủ khác ??

Megaupload hoặc google xin vui lòng, cảm ơn bạn.

M.R.X
26-10-14, 07:39 AM
Bất cứ ai có thể giúp tôi chạy các máy chủ? Tôi chạy 0 首次 运行 bat nhưng trả về lỗi sau.

hikajaku07
26-10-14, 11:21 AM
Bất cứ ai có thể giúp tôi chạy các máy chủ? Tôi chạy 0 首次 运行 bat nhưng trả về lỗi sau.

không cần chạy 0 首次 运行 chỉ cần chạy 1.启动网络服务.bat" để bật apache và mysql và 2.启动数据服务.bat" để bật server.

cuongpzo
26-10-14, 08:41 PM
Ngồi mò Game này mà linh hồn bị đình trệ nặng. Bà nó thật, lúc chơi được lúc ko chơi đuơc, mỗi khi F5 cái là y như rằng "Mày đợi tao đi ị rồi cho mày vô chơi", ức chế đau cả đầu.
Dơnload nhầm cái file nó build từ jar sang exe, cũng may dự phòng lấy cái source jar về để chơi. Đang dự tính đưa sever vào Ubuntu chơi thử, nhưng mà Build hoài cũng có chút lỗi, không như GHVK đưa vào cái là chơi được luôn.

M.R.X
26-10-14, 09:43 PM
Khi tôi bật máy chủ xuất hiện để có một số lỗi với java.

No JVM could be found on your system.
Please define EXE4J_JAVA_HOME
to point to an installed 32-bit JDK or JRE or download a JRE from <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuongpzo
26-10-14, 10:16 PM
Khi tôi bật máy chủ xuất hiện để có một số lỗi với java.

No JVM could be found on your system.
Please define EXE4J_JAVA_HOME
to point to an installed 32-bit JDK or JRE or download a JRE from <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi này chắc bạn chụp hình mới thấy được chữ đúng không?
Mình cũng đã bị, nhưng lỗi đosuawrr bằng cách rất nhanh là cài cái java của nó kèm theo, chẳng qua là đường dẫn nó đúng với cái Server đã config thôi, chứ sửa lại theo cái java đã cài sẵn trong máy vẫn OK.
Nếu có file sau rùi thì thôi, còn chưa có thì copy đưa vào file *.BAT, rồi copy cái JDK jdk-6u26-windows-i586.exe vào chung với nó, rồi chạy. Sau chạy Server xem còn lỗi nổi ko, mình đã làm trước như thế, sau thì có cách khác rùi, hehehe

@echo off
cls
color 2f
echo.
echo **********************************************
echo.
echo 一键安装 Java SE Development Kit 到 D 盘
echo.
echo 安装请按任意键,退出直接关闭窗口
echo.
echo **********************************************
echo.
pause
set myjavapath=D:\Java\jdk

IF EXIST %myjavapath%\bin\java.exe (
echo.
echo 在 D 盘发现java程序,注册环境变量请按任� ��键
echo.
echo 退出直接关闭窗口
echo.
pause
goto SETENV
)

echo.
echo 正在安装jdk,请不要执行其他操作
echo.
echo 请稍等,这个时间大约需要二、三分� �
echo.
start /WAIT jdk-6u26-windows-i586.exe /s /norestart /v /qn INSTALLDIR=D:\Java\jdk
echo 程序安装完毕,正在注册环境变量
echo.
goto SETENV

:SETENV
setx JAVA_HOME %myjavapath%
setx CLASSPATH .;%myjavapath%\lib\tools.jar;%myjavapath%\lib\dt.j ar;%myjavapath%\jre\lib\rt.jar
setx PATH %myjavapath%\bin
echo.
echo JDK环境变量设置成功
echo.
echo 安装完毕,测试下看看
echo.
call %myjavapath%\bin\java.exe -version
echo.

if %errorlevel% == 0 (
echo 祝贺您成功安装了Java SE Development Kit !
echo.
goto END
)
echo 貌似安装不成功,您得自己想办法了� �
echo.
goto END

:END
pause

M.R.X
27-10-14, 03:31 AM
Ai đó có thể chia sẻ các tập tin từ máy chủ dịch Brazil ?? Tôi Brazil và sẽ biết ơn nếu ai đó compartilhase tôi.

Điều này ở đây là sự liên kết của các máy chủ của Brazil. en

Các trò chơi không có âm nhạc trong các bảng xếp hạng ?? làm thế nào để giải quyết này?

Sức mạnh tấn công của tôi là quá cao để tạo tài khoản, làm thế nào để giải quyết này quá?

3430306

viking1502
28-10-14, 07:20 AM
có bác nào leech qua GG hay link khác đc không

cuongpzo
28-10-14, 04:40 PM
Các pác có file VH nằm trong Sever đó, chỉ cần vào các file XML (*-config.xml) đổi cái dong =cn thành =yn là có thê VH được các dòng thông báo lỗi và không lỗi.

Double.T
28-10-14, 06:06 PM
Các pác có file VH nằm trong Sever đó, chỉ cần vào các file XML (*-config.xml) đổi cái dong =cn thành =yn là có thê VH được các dòng thông báo lỗi và không lỗi.

Chính xác là file language-config.properties trong server-config và world-config , Sửa language=cn thành yn :)

myths
29-10-14, 11:59 PM
các bác chơi được rồi cho e hỏi cái lỗi mà bật sever lên không được là sao ạ :-o bật 2. lên xong là 1 lát sau nó tự djs ạ b-(

quanquy6c
30-10-14, 05:32 AM
Ai biết chạy mạng lan thì cần thay IP ở những file nào không:-?:-?

cuongpzo
30-10-14, 12:38 PM
Ai biết chạy mạng lan thì cần thay IP ở những file nào không:-?:-?

Bình thường nếu không biết cứ kiếm trong Server các file XML, properties và Config ..., hễ thấy có địa chỉ IP 127.0.0.1 thì thay về IP LAN hết đi, Trong Client cũng cần thay luôn cho đồng bộ. Nhưng có 1 vài cái IP 127.0.0.1 không thể thay được, nó dùng để Client kết nối SQL đến Localhost máy Server, hoặc để chạy Server và cũng nhằm bảo mật MySQL tách biệt khỏi bị tấn công bởi máy bên ngoài .
Server thì hơi nhiều, nhưng cứ tìm là được
\server\gate-config\db-config.xml
\server\gate-config\client-server-config.xml
\server\gate-config\db-back-config.xml
\server\public-config\db-config.xml
\server\public-config\public-servers.xml

trong server-config thì 3 file thôi là được
\server\server-config\client-server-config.xml
\server\server-config\client-server-config-public.xml
\server\server-config\public-server-config.xml
... Còn thì tìm tiếp

Client thì 2 file là được rồi
\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc may mắn nhé ;)

kjtsu
02-11-14, 09:03 AM
Ai giúp mình với
Mình chạy 0 thì nó báo thiếu JAVA_HOME trong HKEY_LOCAL_MACHINE
mà không chạy 0 thì không vô dc game T^T

quanquy6c
02-11-14, 10:25 AM
Ai giúp mình với

F5 vài lần xem sao mình cũng thường bị lỗi không vô được game f5 vài lần là vào được

WAMVN
02-11-14, 07:45 PM
Ai giúp mình với

Thứ 1 : Dùng Java 6
Thứ 2: Xóa bỏ Java_Home trong Environment variable... là ok.

kjtsu
02-11-14, 08:50 PM
Thứ 1 : Dùng Java 6
Thứ 2: Xóa bỏ Java_Home trong Environment variable... là ok.

Giờ thì vô dc nhưng load game 100% là nó hiện cái bảng tiềng trung có chữ deactive j j đó f5 hoài vẫn ko vào dc

WAMVN
03-11-14, 08:27 PM
Giờ thì vô dc nhưng load game 100% là nó hiện cái bảng tiềng trung có chữ deactive j j đó f5 hoài vẫn ko vào dc

Xem AV nó có chặn mạng ko? 2 file World và Gete bị nhận nhầm là trojan nên nó chặn ko cho kết nối :D

kjtsu
04-11-14, 10:39 AM
Xem AV nó có chặn mạng ko? 2 file World và Gete bị nhận nhầm là trojan nên nó chặn ko cho kết nối :D

Bạn team mình vs dc ko ? Mình tắt ết rùi nó vẫn vậy

hocwebgame
05-11-14, 04:35 PM
Lỗi Chơi một lúc bị đưa vào trong nhà giam đợi mãi ko ra được fix sao vậy mấy bạn

lần 1 : 30'
lần 2 : 2h
lần 3 : 4h
lần 4 : 8h
lần 5 : 24h

hình ảnh

Double.T
05-11-14, 04:42 PM
Lỗi Chơi một lúc bị đưa vào trong nhà giam đợi mãi ko ra được fix sao vậy mấy bạn

lần 1 : 30'
lần 2 : 2h
lần 3 : 4h
lần 4 : 8h
lần 5 : 24h

hình ảnh

Đây là bạn làm gì đó để tăng tốc độ game nên bị nó nhốt vào đấy. Đợi hết time là nó thả ra thôi. Thoát game sẽ k tính thời gian bị nhốt.

hocwebgame
05-11-14, 06:46 PM
cứ thả ra rồi lại đưa vào ko biết có cách nào khắc phục ko bác

hoặc giảm time nhốt còn vài giây cũng được ^^

BeeZone
05-11-14, 07:49 PM

Chỉnh giờ windows lên qua giờ bị nhốt xem có dc thả ra không :D

Double.T
05-11-14, 07:51 PM

Cái này mình chưa mò :D Cố gắng trong thời gian bị nhốt up hết đồ luôn rồi đến lúc đc về với xã hội là chiến thôi =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chỉnh giờ windows lên qua giờ bị nhốt xem có dc thả ra không :D

Chỉnh giờ thì phải thoát game mới đc,mà khi bị nhốt thì yêu cầu phải onl ngồi trong đó thì mới tính time

hocwebgame
05-11-14, 08:07 PM
hiz không có cách khắc phục nhỉ lập đến 4 tài khoản mà vẫn đưa vào đó
có cao nhân nào chỉ khắc phục lỗi này với cảm ơn nhiều

BeeZone
05-11-14, 08:15 PM
Cái này mình chưa mò :D Cố gắng trong thời gian bị nhốt up hết đồ luôn rồi đến lúc đc về với xã hội là chiến thôi =))

Ngồi tù thì chắc chỉ có nước đập đá mới nhanh ra ngoài được :))

P/s: Chưa test nhưng trong game nhân vật có điểm đồ sát j ko nhỉ..Có thì set điểm đó về 0 xem..Ko có thì tiếp tục đập đá chờ ngày ra tù =))

KLQ nhưng ko có điểm đồ sát này nọ mà acc nào cũng dính có lẽ tính năng "Lao động công ích" =))

Double.T
05-11-14, 08:22 PM
Ngồi tù thì chắc chỉ có nước đập đá mới nhanh ra ngoài được :))

P/s: Chưa test nhưng trong game nhân vật có điểm đồ sát j ko nhỉ..Có thì set điểm đó về 0 xem..Ko có thì tiếp tục đập đá chờ ngày ra tù =))

KLQ nhưng ko có điểm đồ sát này nọ mà acc nào cũng dính có lẽ tính năng "Lao động công ích" =))

Không phải là do điểm đồ sát hay PK đâu. Bị nhốt vào đây là do dùng hack cheat để tăng speed game.
Để vào test xem có thành Michael Scofield đc ko =))

hocwebgame
05-11-14, 08:39 PM
Nó ko có việc gì công ịch mà làm trong đó ý chứ
treo nick chắc 3 ngày mới ra đc ^^

Double.T
05-11-14, 09:04 PM
Nó ko có việc gì công ịch mà làm trong đó ý chứ
treo nick chắc 3 ngày mới ra đc ^^

À ra rồi. Chỉnh time trong win cũng đc tính nhé bạn. Đợi 5-10s nó tự trừ time :D

hocwebgame
05-11-14, 10:52 PM
ra rồi có vào lại ko đại hiệp ^^

Double.T
05-11-14, 10:54 PM
ra rồi có vào lại ko đại hiệp ^^

Nếu bạn tiếp tục hack speed game thì vẫn vào như thường. Và tội tái phạm luôn luôn nặng hơn lần đầu :D

hocwebgame
05-11-14, 11:01 PM
^^ vãi game như đời thực vậy chơi cả kiểu tù giam ^^

Mà đại hiệp biết tắt lệnh Bật lên GM ở game này ko chỉ giáo em với

Double.T
05-11-14, 11:05 PM
^^ vãi game như đời thực vậy chơi cả kiểu tù giam ^^

Mà đại hiệp biết tắt lệnh Bật lên GM ở game này ko chỉ giáo em với

Mình k hiểu ý bạn lắm. Ý là tắt-bật lệnh GM á :-/

hocwebgame
05-11-14, 11:09 PM
đúng rồi tắt bật lệnh GM đó - sr mình viết nhầm

À ra rồi. Chỉnh time trong win cũng đc tính nhé bạn. Đợi 5-10s nó tự trừ time :D

cái này ko được bạn mình bị nhốt 24gio mình chỉnh lên ngày mung 8 mà ko ra được ^^

Double.T
05-11-14, 11:17 PM
Bạn có thể dùng tool GM này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!6xFyXRIR!50zNXUpnnENcXgk71imw2NZHFnU8BVx3ikdBWNR DMA8

Hoặc add trực tiếp trong Navicat : game ~> gamemaster
Cột 1 điền id, xem id bạn ở caonima ~> account
Cột 2 điền userid, xem ở game ~> role
Cột 3 điền tên acc của bạn.
Save lại. F5 game là đc.
VD:

cái này ko được bạn mình bị nhốt 24gio mình chỉnh lên ngày mung 8 mà ko ra được ^^
Bạn thử tăng lên vài giờ 1 lần xem,mình test thấy tăng lên time win lên 1h thì time nhốt giảm đi 1h. Chưa thử tăng qua ngày mới.

hocwebgame
05-11-14, 11:19 PM
cảm ơn đại hiệp
mà đại hiệp có thể hướng dẫn em cái vụ nhốt trại giam ko

em chỉnh giờ + ngày rồi mà vào nó vẫn bắt đợi ^^ chơi kiểu khó nhau rồi ^^ đại hiệp có ý tưởng gì vụ giảm thời giam giam cầm ko

Double.T
05-11-14, 11:22 PM
cảm ơn đại hiệp
mà đại hiệp có thể hướng dẫn em cái vụ nhốt trại giam ko

em chỉnh giờ + ngày rồi mà vào nó vẫn bắt đợi ^^ chơi kiểu khó nhau rồi ^^ đại hiệp có ý tưởng gì vụ giảm thời giam giam cầm ko

Mình chưa tìm ra. Mà bạn lưu ý là tăng time win thì đừng thoát game nhé. Cứ để onl đấy

hocwebgame
05-11-14, 11:26 PM
cảm ơn đại hiệp giúp đỡ - phiền đại hiệp quá ^^ mà đại hiệp việt hóa được gì cho em ké với ^^ ngồi chơi 1 mình cũng thấy hay hay

Double.T
05-11-14, 11:33 PM
cảm ơn đại hiệp giúp đỡ - phiền đại hiệp quá ^^ mà đại hiệp việt hóa được gì cho em ké với ^^ ngồi chơi 1 mình cũng thấy hay hay

Chỉ mỗi image thôi. Những cái # ko có tool unpack thì chịu.
Bạn vào theo đường dẫn này để thêm 1 ít VH thông báo game.
D:\QMR_server\server\server-config\languageres
D:\QMR_server\server\world-config\languageres
tìm file language-config.properties,sửa dòng language=cn thành language=yn

BeeZone
06-11-14, 01:15 AM

Thông thường để test sự kiện game ta luôn để server game chạy bình thường ...cùng lúc chỉnh time windows thì server sẽ tự load theo và chạy sự kiện, hoạt động...trong game theo ý người chơi.....

P/s: bị nhốt tù tính time thì vẫn chạy server và chỉnh time lên coi sao........Chơi offline mà ngồi tù 24h thì nghỉ cmn luôn ak:-?

WAMVN
06-11-14, 11:40 AM
Hôm nay bật sv ko dc, bấm file số 2 nó hiện dialog nguyên 1 dòng tiếng trung, copy ra translate thì là hết hạn sử dụng 8-x
Java chuẩn, xài file bat đợi 1 lúc là dc, ko cần cài file 0 nữa.

vietanhnd85
06-11-14, 12:21 PM
em bị thiếu mất DB : game_data.sql
có đại hiệp nào có backup dùm em 1 bản , em xin cám ơn và hậu tạ

ndbl1992
15-11-14, 02:58 PM
Có bác nào biết cách khắc phục lỗi đặt tên nhân vật không ? Đặt tên nhân vật thì bị mắc lỗi "Không sáng tạo " ???

WAMVN
15-11-14, 06:00 PM
Bấm cục xúc xắc rồi tạo, F5 3 4 lần ko dc thì tắt sv bật lại.

trtiendat
10-12-14, 01:11 PM
cần lắm 1 link GG doc hoặc mega :(( baidu down 2 ngày

ckiuk
10-12-14, 01:19 PM
Chỉ mỗi image thôi. Những cái # ko có tool unpack thì chịu.
Bạn vào theo đường dẫn này để thêm 1 ít VH thông báo game.
D:\QMR_server\server\server-config\languageres
D:\QMR_server\server\world-config\languageres
tìm file language-config.properties,sửa dòng language=cn thành language=yn

bac ơi t sửa rùi mà vẫn hiện thông báo tiếng tàu bác ah

small_memory
22-12-14, 05:09 PM
Bạn có thể dùng tool GM này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!6xFyXRIR!50zNXUpnnENcXgk71imw2NZHFnU8BVx3ikdBWNR DMA8

Hoặc add trực tiếp trong Navicat : game ~> gamemaster
Cột 1 điền id, xem id bạn ở caonima ~> account
Cột 2 điền userid, xem ở game ~> role
Cột 3 điền tên acc của bạn.
Save lại. F5 game là đc.
VD:

Bạn thử tăng lên vài giờ 1 lần xem,mình test thấy tăng lên time win lên 1h thì time nhốt giảm đi 1h. Chưa thử tăng qua ngày mới.

---- Cho mình hỏi : khai báo các thông số trong navicat như thế nào để đăng nhập vậy bạn

Double.T
22-12-14, 09:06 PM
---- Cho mình hỏi : khai báo các thông số trong navicat như thế nào để đăng nhập vậy bạn

User : root
Pass : 11111111
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

WAMVN
24-12-14, 11:43 AM
Gm tool: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tung.happy
29-12-14, 10:48 AM

Lỗi gì vậy mọi người?

M.R.X
02-01-15, 04:26 AM
Tôi muốn giúp dịch các file res. Tôi làm theo tất cả các bước ở đây chủ đề này, tôi đã tải về tất cả các tập tin từ máy chủ res này.

phiên bản tiếng Bồ Đào Nha en.

Ngay cả việc giảm các file res của máy chủ của Brazil, dường như vẫn tiếp tục ở Trung Quốc. Nếu tải về trực tiếp đến máy chủ, có vẻ là một lỗi trong đăng nhập, ai đó có thể vui lòng giúp tôi dịch các tập tin res ?? những hình ảnh gần như 100% :) cái ôm.

thanhtu1007
04-01-15, 07:39 PM
ai down xong reup link khác đc ko link baidu down có 100 200k nản vải

kixboc
17-01-15, 09:56 AM
- ai reup sang link khác với, down 100 hours, lâu quá.
- Tôi dùng vmware xp cài font china có chạy được sv ko nhỉ ?

sanpro1207
17-01-15, 10:50 AM
sao thấy ra lâu rồi mà không có cao nhân nào dev hết nhỉ, thôi thì đành hóng VH thôi :D

longeragon999
17-01-15, 11:05 AM
Link reup : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kixboc
17-01-15, 01:25 PM
hàng về, hàng về, thank longeragon999 , chờ mãi, down 10 min

photuong1994
17-01-15, 05:53 PM
Link reup : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái register.php. Nó bị lỗi nhập hình captcha. Nó ko hiện hình bác.

kixboc
18-01-15, 09:21 AM
cho hỏi trên máy ảo chơi được,nhưng qua máy thật lại chỉ đăng ký, login web được, nhưng load sv thì 1 màu đen xì, trong khi vào ai my nhân online thì vẫn load game bình thường là sao, các bác chỉ dùm lỗi này với

photuong1994
18-01-15, 10:45 AM

Chán quá đăng kí không được.

congtu_suytinh
18-01-15, 11:17 AM
Em tải xong, chạy xong xuất hiện cái bảng nhập id và pass màu xanh là j vậy nhỉ? Pro nào giúp em với

Double.T
18-01-15, 12:01 PM

Chán quá đăng kí không được.

Add account mới = navicat luôn cũng được chứ sao :-/

kixboc
18-01-15, 12:05 PM
Mình tải bản link fshare, chơi trên máy ảo ok, chạy sv ảo 192.168.145.200 (host-only), vào game qua web ngoài máy thật thì lỗi load màn hình đen xì khi chọn máy chủ, chưa chỉnh sửa gì ip trong folder down về

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Failed to load resource: net::ERR_CONNECTION_REFUSED
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Failed to load resource: net::ERR_CACHE_MISS

kixboc
18-01-15, 02:53 PM
có ai cài sv trên máy ảo và chơi được trên máy thật chưa, reup link file config sv với, em chạy hoài không được, chơi trên máy ảo thì nặng quá, cpu máy ảo toàn báo 100%, giật tung người

photuong1994
20-01-15, 08:16 AM
Down link fshare và link tàu về đều bị như thế 8-|. Bác nào biết làm ơn chỉ cách fix với.

kixboc
20-01-15, 12:38 PM
cho hỏi làm sao sử dụng chức năng nạp thẻ lần đầu nhận thưởng

khoctinhmhs
20-01-15, 11:50 PM
Down link fshare và link tàu về đều bị như thế 8-|. Bác nào biết làm ơn chỉ cách fix với.

Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng

Hướng dẫn :

eyeshin21
21-01-15, 03:55 AM
Bật cái 0 hiện ra bảng này là sao vậy bác khoctinh

Mấy cái file chạy server thì bật lên tự tắt luôn, ko hiểu vì sao nữa :(

photuong1994
21-01-15, 12:36 PM
Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng

Hướng dẫn :

Thua. Số nhọ không chơi được game này. Đang chơi Mỹ Nhân Kế của bọn kul.vn. Thấy game này giống mà chơi không được. Nản=((

kixboc
22-01-15, 10:56 AM
lỗi sủng ái mỹ nhân hàng ngày không hiện fix sao các bác

kixboc
23-01-15, 05:02 PM
Lệnh gm chân khí là gì hả các bác

Double.T
23-01-15, 05:40 PM
Lệnh gm chân khí là gì hả các bác

&gold Vàng
&money Bạc
&additem ID số lượng
&date Kiểm tra thời gian
&mapcount Kiểm tra số người trong map
&kick Kick người chơi
&maxlogin Điều chỉnh giới hạn đăng nhập
&sd 2014-10-22 23:59:59 ( Thiết lập ngày giờ game )
&HP Máu
&MP Mana
&SP Thể lực
&defence Tăng phòng
&attack Tăng công
&baoji Tăng bạo kích
&shanbi Tăng né
&attackspeed Tăng tốc đánh
&movespeed Tăng di chuyển
&luck Tăng may mắn
&ZHENQI Chân khí
&LAS Học toàn bộ kỹ năng
&LASS Tăng cấp kỹ năng theo đơn vị
&HORSE 10 Tăng thú- Từ 1 đến 10
&HorseWeapon 8 Tăng kỵ- Từ 1 đến 8
&Ripening Tất cả trái cây đều chín,loại bỏ thời gian trưởng thành
&qh 1 30 Tăng cấp cường hóa trang bị, 1 là vị trí , 30 là số cường hóa
&Flag 1 Mở Tranh đoạt lãnh thổ
&SETZONENUM 100 Thiết lập số lần PB
&biwudaomove 1 Mở Tỷ võ đảo
&SETGEM Bộ trang bị,vị trí bảo thạch,cấp bậc
&mapid Kiểm tra Id map
&getopenarea Mở Vương đô tranh bá - Công thành chiến
&migong 1 Mở Mê Cung

kixboc
23-01-15, 08:16 PM
lỗi sủng ái mỹ nhân hàng ngày không hiện fix sao các bác

- vẫn câu hỏi trên, làm sao để sủng ái
- tạo bang hội ko đc, nó cứ báo cấp ko đạt 30, tiền ko đủ là sao

Double.T
23-01-15, 09:49 PM
Bang hội lập phải = tiếng trung.

wewewa
30-03-15, 09:31 PM
sao toi giai nén ra ổ :/D nhung ko mmở đc như nhung jh hướng dẫn

wewewa2
24-06-15, 07:08 PM
- vẫn câu hỏi trên, làm sao để sủng ái
- tạo bang hội ko đc, nó cứ báo cấp ko đạt 30, tiền ko đủ là sao

do bạn bị lỗi clien đó mà :D mình dang mo onlien qua hamachi

nhâtnhbt
29-06-15, 03:58 PM
ai cho mình hỏi cách add mỹ nhân như thế nào vậy :Laluot_230:

Dxxxx
21-02-16, 08:24 PM
Hi
any help pls how to unpack res files from this game?
any tutorial? or any tools?
ty