PDA

View Full Version : [MU] tìm người giúp đỡ đưa lên online bản zteam ss8.2

vushiver
21-10-14, 08:12 PM
như tít em muốn đưa lên online cho bạn bè chơi nhưng k biết đưa lên ntn... ai biết thì giúp đỡ em với
em biết nhờ vả vậy sẽ có các a vô nói e mở lên vì mục đích kiếm lợi
nhưng a nào có lòng tốt thì giúp em
EM XIN CẢM ƠN

freepro921
21-10-14, 08:25 PM
như tít em muốn đưa lên online cho bạn bè chơi nhưng k biết đưa lên ntn... ai biết thì giúp đỡ em với
EM XIN CẢM ƠN

giá rẻ 200k dc thì pm yahoo nhé :))

dichvugame
21-10-14, 08:28 PM
EM XIN CẢM ƠN

pm yh ; xxxxxxxxx mình làm free cho :)

nightssky
21-10-14, 08:41 PM
sv ex802 lỗi lòi mắt cũng lười ko đụng VS 2008 để xem code nói chung là bản này còn lâu mới có bản ngon ngoài gamethuvn ra chua ai có cả bản anh tomatoes vs a ctpt cũng ngon đấy còn đầy lỗi ham hố làm gì

quaymatdi
21-10-14, 08:45 PM
sv ex802 lỗi lòi mắt cũng lười ko đụng VS 2008 để xem code nói chung là bản này còn lâu mới có bản ngon ngoài gamethuvn ra chua ai có cả bản anh tomatoes vs a ctpt cũng ngon đấy còn đầy lỗi ham hố làm gì

ng ta đã nói là online để bạn bè chơi rùi còn j bạn chắc ko ai ngu đến nỗi đi onl bản này kiếm tiền đâu :D[-X:D

freepro921
21-10-14, 08:51 PM
ng ta đã nói là online để bạn bè chơi rùi còn j bạn chắc ko ai ngu đến nỗi đi onl bản này kiếm tiền đâu :D[-X:D

hơi bị nhiều đấy nhé bạn , đừng nói thế :-" , còn vấn đề online để bạn bè chơi thì khoảng 90% mem box mu sẽ ko tin
P/s : nhưng khi mở bản này thì ko trụ nổi tầm 1-2 tháng ( đấy là ở VN ) , còn nước ngoài mở hơn cả chục cái

vushiver
21-10-14, 11:26 PM
em cảm ơn các a đã góp ý... e chỉ muốn làm cho bạn bè chơi thôi mà... a nào có lòng tốt thì e cảm ơn..

hackluv
22-10-14, 05:53 AM
199k =))

pm yahoo =)))))))))))))))))))))))))))))))))

thiensu_muvn
22-10-14, 08:06 AM
Đã cài xong
Free cho bạn
Tốt thì cho 20k

quaymatdi
22-10-14, 08:21 AM
hơi bị nhiều đấy nhé bạn , đừng nói thế :-" , còn vấn đề online để bạn bè chơi thì khoảng 90% mem box mu sẽ ko tin
P/s : nhưng khi mở bản này thì ko trụ nổi tầm 1-2 tháng ( đấy là ở VN ) , còn nước ngoài mở hơn cả chục cái

bản share này lỗi nhiều mà còn bản thương mại thì t ko dám nói j thấy bảo bản share này có cách kiếm đồ full mà :D

CanCaiTen
22-10-14, 11:16 AM
Đã cài xong
Free cho bạn
Tốt thì cho 20k

Vì cái nhiệt tình trên mức cần thiết của cậu mà thế giới mu sẽ càng tàn tạ thêm
1 muonline với admin không biết gì sẽ ra đời kinh doanh
1 loạt người chơi chuẩn bị nạp tiền đua tốp săn iphone5 rồi ngậm đắng nuốt cay khi mu offline

Dễ hiễu vì sao những bài viết hướng dẫn,cài đặt pix lỗi trên forum không ai thèm hỗ trợ.

thiensu_muvn
22-10-14, 11:23 AM
Ai cung phải gà rồi moi pro mà

Ví dụ bạn đang thất nghiệp đi tìm việc làm
Dc ng khác giúp tìm việc thì ng giúp và ng dc giúp cũng vui mà.kiếm ăn cái gì bây giờ chẳng khó
Nhiều khi bên mu-hanoi.net.pm adm họ vẫn còn team qua cài giúp mà hj

henesee
22-10-14, 11:37 AM
Nên xóa luôn BOX MU thì hơn |-)|-)

quaymatdi
22-10-14, 11:52 AM
1 loạt người chơi chuẩn bị nạp tiền đua tốp săn iphone5 rồi ngậm đắng nuốt cay khi mu offline

Dễ hiễu vì sao những bài viết hướng dẫn,cài đặt pix lỗi trên forum không ai thèm hỗ trợ.

bạn nghĩ ai cũng như mình sao mà chưa j đã nói xa xôi thế. Nếu ng ta mở để bạn bè chơi thì sao đừng vơ đũa cả nắm bạn ạ:)>-

balong
22-10-14, 11:56 AM

Bạn quá ích kĩ :-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L

vushiver
22-10-14, 12:45 PM
Ai cung phải gà rồi moi pro mà

Ví dụ bạn đang thất nghiệp đi tìm việc làm
Dc ng khác giúp tìm việc thì ng giúp và ng dc giúp cũng vui mà.kiếm ăn cái gì bây giờ chẳng khó
Nhiều khi bên mu-hanoi.net.pm adm họ vẫn còn team qua cài giúp mà hj

a cho e xin yahoo được k ạ...........................

--- Chế độ gộp bài viết ---

dạ! a có năn nỉ để đc giúp e thì e cũng không cần đâu ạ...

heroviet2301
22-10-14, 01:42 PM
dạ! a có năn nỉ để đc giúp e thì e cũng không cần đâu ạ...
Lỳ vãi chày. haha :))..........................

ikenylee
22-10-14, 01:56 PM
chơi với bạn bè là đủ rồi, kèm thêm không mở kiếm lời làm gì. nói lên chỉ gây war.
box Guide giờ chắc còn vài cái video tut a-z thì không vào xem, vào youtube gõ tạo mu online chắc cũng ra mấy chục cái.
mấy bác giúp cứ kêu 100-200k đi, để nó ngồi chờ xung rụng làm gì ;))

vushiver
22-10-14, 06:45 PM
chơi với bạn bè là đủ rồi, kèm thêm không mở kiếm lời làm gì. nói lên chỉ gây war.
box Guide giờ chắc còn vài cái video tut a-z thì không vào xem, vào youtube gõ tạo mu online chắc cũng ra mấy chục cái.
mấy bác giúp cứ kêu 100-200k đi, để nó ngồi chờ xung rụng làm gì ;))

vâng! cảm ơn mày đã góp ý cho những a khác...

--- Chế độ gộp bài viết ---

em thật sự chỉ vì k biết nên nhờ giúp đỡ mà mấy a vô nói ác quá.. xin MOD xóa topic này giúp em. em xin cảm ơn