PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi về cách chỉnh W4 RF và DL xài chung

nampro
18-10-14, 03:20 PM
Mình muốn chỉnh W4 cho class RF và DL xài chung W4 này thì chỉnh như thế nào trong clien vậy ? vì ở Sever mình đã chỉnh cho 2 class này dùng chung rồi. nhưng còn cái clien không biết chỉnh .

tiện đây mình muốn chỉnh cho sever không rớt đồ cò dòng socket nữa thì chỉnh như thế nào ? vì sever mình đang rớt đồ thường với đồ exl có thêm mấy dòng socket.

nampro
18-10-14, 08:44 PM
bạn nào biết vào giúp mình với nào.

ikenylee
18-10-14, 09:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nampro
19-10-14, 10:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sao file của mình nó không có cái cột New PJ đó là thế nào bạn ?

BladeKnight109
19-10-14, 12:40 PM
sao file của mình nó không có cái cột New PJ đó là thế nào bạn ?

nó nằm kế cột SUM. Nếu tên khác thì nó nằm kế của kế cột DL
DW DK ELF MG DL SUM RF

nampro
19-10-14, 03:41 PM
nó nằm kế cột SUM. Nếu tên khác thì nó nằm kế của kế cột DL
DW DK ELF MG DL SUM RF

của mình nó thế này thì sửa làm sao ?

mình load file item_eng không biết đúng không ? mà phải cái wing này tên nó là Cánh bóng đêm không nhỉ? trong game thì nó hiện là Cánh đại bàng ?

BladeKnight109
19-10-14, 03:43 PM
của mình nó thế này thì sửa làm sao ?

mình load file item_eng không biết đúng không ? mà phải cái wing này tên nó là Cánh bóng đêm không nhỉ? trong game thì nó hiện là Cánh đại bàng ?

client bạn ko hỗ trợ class RF.
Bạn dùng season nào thế :|

ikenylee
19-10-14, 04:08 PM
item_eng để cánh bóng đêm và itemtooltip_eng để cánh đại bàng thì khi rớt hiện cánh bóng đêm nhặt vào thùng thì thành cánh đại bàng thôi
bác xem lại file item_eng.bmd load từ Local/Eng không :-?

nampro
21-10-14, 08:18 AM
item_eng để cánh bóng đêm và itemtooltip_eng để cánh đại bàng thì khi rớt hiện cánh bóng đêm nhặt vào thùng thì thành cánh đại bàng thôi
bác xem lại file item_eng.bmd load từ Local/Eng không :-?

nampro
22-10-14, 05:20 PM

BladeKnight109
22-10-14, 05:51 PM

chọn item ss6 chứ ko phải item :)). chắc chọn nhầm rồi. chỗ magic hand đấy

nampro
22-10-14, 06:06 PM
chọn item ss6 chứ ko phải item :)). chắc chọn nhầm rồi. chỗ magic hand đấy

oh thanks làm bữa giờ tìm hoài = Item chả ra. bác free hỗ trợ xong rồi. thanks bác free luôn :D

Close Topic