PDA

View Full Version : Ai biết cách đổi hiệu ứng vũ khí màu đỏ khi ép 7 sao trở lên không ?

lehoanghiep9
17-10-14, 11:00 PM
em thấy bên chiến quốc 2 server Tôn Tử thấy mấy đứa đập 7 sao đồng thời vũ khí hoàng kim (tử kim) cũng biến đổi hiệu ứng thành màu đỏ :-w .Ai biết cách thay đổi code ở mục nào trong current chỉ em với ;)

ben543518694
18-10-14, 03:29 PM
em thấy bên chiến quốc 2 server Tôn Tử thấy mấy đứa đập 7 sao đồng thời vũ khí hoàng kim (tử kim) cũng biến đổi hiệu ứng thành màu đỏ :-w .Ai biết cách thay đổi code ở mục nào trong current chỉ em với ;)

inh / user / equip.c

Func liên quan tới màu phát sáng vũ khí

int get_weapon_color_2()

lehoanghiep9
19-10-14, 10:22 AM
inh / user / equip.c

Func liên quan tới màu phát sáng vũ khí

int get_weapon_color_2()

cho em full code mã màu đi anh Ben:>:>

ben543518694
19-10-14, 10:02 PM
cho em full code mã màu đi anh Ben:>:>

Bạn có thể tìm được mã màu thông qua chương trình Photoshop :v

namvincen
13-03-15, 10:11 PM
Bạn có thể tìm được mã màu thông qua chương trình Photoshop :v

Anh Ben ơi, anh có thể chỉ rõ code đoạn này dc ko anh em chỉ đổi màu cho cấp VK còn về Cấp * em ko biết anh ơi?

thanhhaiqctnhp
14-03-15, 02:30 PM
Anh Ben ơi, anh có thể chỉ rõ code đoạn này dc ko anh em chỉ đổi màu cho cấp VK còn về Cấp * em ko biết anh ơi?
Ben chắc đi lấy vợ rồi!
Thế này nhé :
Case 1 : Vũ Khí Xanh ( Lam Kim)
Case 2: Vũ Khí Hoàng Kim
Case 3: Vũ Khí Tử Kim
Mã màu thì zô inc/equip.h ! ( Nó đang mặc định chia theo lv nhé ) Còn việc muốn các * sáng như nào tùy vào độ sáng tạo của bạn. Good luck :D!

cuongtrankbgl
27-11-15, 12:25 PM
Ben chắc đi lấy vợ rồi!
Thế này nhé :
Case 1 : Vũ Khí Xanh ( Lam Kim)
Case 2: Vũ Khí Hoàng Kim
Case 3: Vũ Khí Tử Kim
Mã màu thì zô inc/equip.h ! ( Nó đang mặc định chia theo lv nhé ) Còn việc muốn các * sáng như nào tùy vào độ sáng tạo của bạn. Good luck :D!

bạn hướng dẫn làm được ko! mình mò mãi mà không chuyển từ mặc định của nó là lv sang * dc ^:)^