PDA

View Full Version : Mong các pro hướng dẫn giúp mình, Thank !

phamgiang
16-10-14, 03:53 PM
Rất mong các pro giúp mình về vần để đổi trang home của DKVS2 bản off của tuan565 , mình ko biết thay làm sao hết , mong các pro hướng dẫn chi tiết dùm mình , chân thành cảm ơn !!!

ongchu485
16-10-14, 04:15 PM
Rất mong các pro giúp mình về vần để đổi trang home của DKVS2 bản off của tuan565 , mình ko biết thay làm sao hết , mong các pro hướng dẫn chi tiết dùm mình , chân thành cảm ơn !!!
Thì kiếm file index.html + với login.html khác dán vào là thay đổi thôi!
Còn không tự làm một trang sau đó paste vào rồi chỉnh đồng bộ web với server là ok!
Hoặc nếu bạn biết code thì code lại file index.html để thay đổi trang home, còn file login.html là thay đổi trang đăng ký tài khoản.

phamgiang
16-10-14, 04:26 PM
ongchu làm ơn hướng dẫn mình cách add thêm map trian vào được ko , muốn add thêm 1 map trian lv cao mà ko biết đường , thank !!!

ongchu485
17-10-14, 01:15 PM
ongchu làm ơn hướng dẫn mình cách add thêm map trian vào được ko , muốn add thêm 1 map trian lv cao mà ko biết đường , thank !!!
Thì sữa file trong thư mục xml ấy! Nếu nói là file cụ thể là gì thì rất tiếc là hiện h không nhớ nổi do bỏ DKVS cũng khá lâu rồi nên h cũng quên hết! Chỉ nhớ là sau khi sửa file để tạo map thì tạo thêm npc, thêm cái cổng dịch chuyển tới map và add thêm một số quái nữa là ok!
H chỉ còn nhớ một số thứ như add thêm quái, mở hoạt động, sữa chiến trường, đổi map,... thôi! ^#(^

nobitajx2
17-10-14, 07:38 PM
Thì kiếm file index.html + với login.html khác dán vào là thay đổi thôi!
Còn không tự làm một trang sau đó paste vào rồi chỉnh đồng bộ web với server là ok!
Hoặc nếu bạn biết code thì code lại file index.html để thay đổi trang home, còn file login.html là thay đổi trang đăng ký tài khoản.

Đồng bộ web với SV như thế nào bạn, hướng dẫn với bạn =P~

ongchu485
18-10-14, 05:49 PM
Đồng bộ web với SV như thế nào bạn, hướng dẫn với bạn =P~
Có thể hiểu là nếu bên client thay đổi cái gì thì bên server cũng phải như thế để server có thể nhận những thay đổi mới. VD như nếu bạn muốn nâng lerver lên cấp 200 chẳng hạn thì bạn cần chỉnh cho client và server. Để nó biết là cấp 200 là lớn nhất. Nếu không thì nó sẽ chỉ tưởng là cấp 200 còn thua cả cấp 1!