PDA

View Full Version : Adobe Flash CS 6.0 bị lỗi không chạy được trong windowns 2008 64 Bit !

chip2014
16-10-14, 02:41 PM
tình hình đã làm game khá lâu rồi, nhưng vừa mới cài lại phàn mền này, thì vô tình nhặt được cái lỗi khó chịu thế này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai đã từng trãi giúp mình hộ với nhé, hịc ko có cái đó ko thể việt hóa game ....

Máy của mình đã cài đặt như thế này , các bạn xem còn thiếu gì nữa giúp mình nha ( vì mình nghĩ chắc thiếu đồ chơi cho em ấy, nên em ấy buồn ko cho mở ^^ )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HELP MEEEEEEEEEE

chip2014
16-10-14, 04:33 PM
Mấy Bạn Nào Bít lỗi này xin giúp với, mình cài đặt lại thì bị thế ... hịc hịc HELP MEEEEEEEEEEEEEEEEE

Faker
16-10-14, 07:26 PM
Chuột phải chọn propeties chuyển sang tab compatibility cái dòng Run this program ý tích vào chọn 1 nền win khác như win 7 hay win xp chẳng hạn xong apply và ok run lại xem có work hok hok thì win server 2008 hok wor

chip2014
18-10-14, 08:44 PM
Chuột phải chọn propeties chuyển sang tab compatibility cái dòng Run this program ý tích vào chọn 1 nền win khác như win 7 hay win xp chẳng hạn xong apply và ok run lại xem có work hok hok thì win server 2008 hok wor

Anh ơi, cứu em với em làm theo anh mà ko chạy dc :(

kenhoang
19-10-14, 10:37 PM
Anh ơi, cứu em với em làm theo anh mà ko chạy dc :(

cài lai win nha thánh >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)