PDA

View Full Version : [TLBB] Về việc truy cập vào diễn đàn

songtu
13-10-14, 11:16 PM
tình hình là mấy hôm nay không vào đc 4rum, thất hứa với một vài người!! cơ mà mình chả hiểu 4rum chặn ip nước ngoài hay sao ? mà chả login vào đc!! hôm nay mượn máy ông anh ở nhà teamvieww dùng nhờ!! mọi người biết nguyên nhân tại sao nói giùm mình biết với nhé!!
P/s Thân

Dark.Hades
14-10-14, 07:15 AM
tình hình là mấy hôm nay không vào đc 4rum, thất hứa với một vài người!! cơ mà mình chả hiểu 4rum chặn ip nước ngoài hay sao ? mà chả login vào đc!! hôm nay mượn máy ông anh ở nhà teamvieww dùng nhờ!! mọi người biết nguyên nhân tại sao nói giùm mình biết với nhé!!
P/s Thân

Chắc ip nước ngoài ddos nên ad chỉ cho ip vn truy cập r bác, mà có hàng gì muốn share thì lẹ lên bác :))

haxlaye
14-10-14, 07:32 AM
P/s Thân

mình đt cũng éo zo đc
dùng phần mềm fake ip vào đi nhé

quyentran
14-10-14, 05:45 PM
P/s Thân

Mình cũng bị như bạn luôn...dùng Chrome + thì toàn bị lỗi font.....nhưng dung firefox thì vào ok....

Sói Đẹp Trai
14-10-14, 06:44 PM
Mình vào bt. Chắc hàng vn chất lượng cao. Mà các bạn đừng có văng tục ở đây nhé. Lịch sự chút đi