PDA

View Full Version : [Re] Share webgame Chân Long Giáng Thế [MOD]

Hearts
08-10-14, 08:17 PM
Webgame này xưa đã có người share rồi . Mấy thím có thể lật lại page cũ để xem
Hoặc vào web của thím Tuần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ệt-hóa-chính-trình.html

Download files của mình về chép đè vào thư mục : LHZCserver\ESSamp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Clear cache trình duyệt rồi vào game như bình thường

Do làm bằng thủ công , nên không được nhiều lắm . Thím nào rãnh thì làm tiếp rồi share để bớt được phần nào
Files Main.swf muốn việt hóa thì dùng Action Script Viewer là giải quyết được vấn đề !
Những cái khác thì RIP bên Chân Long Giáng Thế về rồi đối chiếu trong Server ( lưu ý là phải mò , vì files server game này không giống CLGT )
Vẫn chưa tìm được cách khác để RIP files bên CLGT về , nên toàn phải ngồi mò files để download :D

Chúc vui !

Linkdownload : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

woxiangni
08-10-14, 09:59 PM
link bên tuan565 hình như bị xóa rồi bạn ơi. có thể cho mình xin link download khác được không?

advd42
08-10-14, 10:14 PM
Bạn share Game luôn đi bên Blog của A Tuấn bị xóa mất rồi thank bạn rất nhiều

Double.T
08-10-14, 11:42 PM
Đây này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hearts
13-10-14, 09:39 AM
Vắng vẻ quá , show vài tấm chơi vui vậy

advd42
13-10-14, 10:40 AM
Vắng vẻ quá , show vài tấm chơi vui vậy

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)
Bạn share bản đã chỉnh sửa luôn được ko? Mới lại đánh trong phụ bản cậu dã Fix nó chỉ hiện ra 1 con quái chưa???

Hearts
13-10-14, 11:00 AM
Muốn chĩnh sữa bao gồm ( damge 1 hit - team quái 1 con - vật phẩm ......) thì vào D:\LHZCserver\res\scripts\app .
Còn lại thì RIP từ chân long giáng thế về . Mình chỉ cho bạn rồi đấy

nhoccon1011
13-10-14, 11:10 AM
Bạn có thể share cho mình link gốc được không !

advd42
13-10-14, 11:18 AM
Muốn chĩnh sữa bao gồm ( damge 1 hit - team quái 1 con - vật phẩm ......) thì vào D:\LHZCserver\res\scripts\app .

Mình đã làm rồi nhưng khi vô chơi vân ko được bên cạnh đó Out ra vào lại là tạo NV mới luôn! Cậu share luôn soucre cậu đang chơi được ko?

T.M.V
13-10-14, 06:46 PM
Mình thích chơi game này lắm mà không có thời gian, bạn có thể share bản bạn đang chơi đc ko:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
Cảm ơn bạn nhiều!!!!!!!!!!!!!

thatislove
13-10-14, 08:51 PM
Share với bạn ơi, thank nhiều
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anhba77
13-10-14, 11:33 PM
trang bác tuấn vẫn tải được mà :Laluot_219:
link này đây nè mấy bạn . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

advd42
14-10-14, 07:25 AM
trang bác tuấn vẫn tải được mà :Laluot_219:
link này đây nè mấy bạn . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái quan trọng ở đây là Rip VH và giải quyết 1 số Bug bạn nhé >:)

anhba77
14-10-14, 07:15 PM
Cái quan trọng ở đây là Rip VH và giải quyết 1 số Bug bạn nhé >:)

có bạn bảo share link gốc thì mình share thôi . có gì đâu .

zxasqwer
14-10-14, 09:54 PM
ai huương dẫn cách add vàng và vip giúp mình với huhu 8-x

anhba77
14-10-14, 10:45 PM

cách add vàng bạn dùng navicat ở phần localhost bạn sửa thành 127.0.0.1 user root còn pass thì để trống .
rồi bạn vào rkgame rồi vào user_info ở 2 cột gold , ingot bạn thêm tiền bao nhiêu tùy ý :Laluot_215::Laluot_215::Laluot_215:

advd42
15-10-14, 08:12 AM
bữa ni lên Gamevn thấy e nó đã được lên sóng! Chắc bác Heat đưa lên Ol rồi >-) Thảo nào ko share cái soucre đang sài cho AE là phải :(|)

Hearts
15-10-14, 09:34 AM

Lệnh GM
/addPower
/level
/addExp
/addGold
/addIngot
/addSkill
/overTask
/openTown
/rankMission
/openMission
/openHeroMission
/vip
/nextFunction
/openFunction
/completeTask
/goTask

- một số lênh cần viết thêm số vào , một số không cần .
ví dụ : /vip 12
- Type lệnh vào bảng chat và Enter

bữa ni lên Gamevn thấy e nó đã được lên sóng! Chắc bác Heat đưa lên Ol rồi >-) Thảo nào ko share cái soucre đang sài cho AE là phải :(|)

Xưa h mình mở Server chỉ để chơi vui và hoàn toàn FREE cho nên online hay offline mình cũng không share . Mình là mình không thích những người ngồi chờ người khác làm rồi chờ share hưởng thụ ! Không share là 1 chuyện , nhưng cách f.i.x mình có thể chỉ cho các bạn tự f.i.x . Mình cũng phải bỏ công sức ra làm thì các bạn cũng phải tự bỏ sức ra làm thôi

advd42
15-10-14, 10:28 AM
Oh hóa ra bác là: Srand Ngố Nếu có gì mạo phạm mong bác bỏ quá cho :D

tienanh05
16-10-14, 10:29 AM
sv này có onl rùi ah, cho mình xin link vào chơi thử với :)>-

nhactre8x
16-10-14, 01:51 PM
game này hay đấy .

HellsAngel
16-10-14, 02:11 PM
Hóng server online :)
.................................

kjtsu
16-10-14, 07:53 PM
cho mình hỏi cách chỉnh dame hay chih máu quái với tăng số lượng quái trong trân đánh thế nào vậy mong các pro chỉ cho e với :-s

linhquero
22-10-14, 05:23 AM
link của bác die r kìa..........

parkouryb
24-11-14, 01:22 PM
anh giúp em chỉnh cái làm sao đc quái bình thường và đánh dame kahcs 118 đc ko ạ

thatislove
24-11-14, 08:16 PM
up lại dùm link nha bạn, thank
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

advd42
25-11-14, 10:33 AM
nghe đâu đó có người nói ngoài ngoalong.us bên ta sắp tới sẽ có thêm người mở sever mới **==

trunggl81
10-12-15, 06:08 PM
Trong app rồi chỉnh như thế nào nữa bác ?? em newbie

giavu11
19-12-15, 08:09 PM
Heart up lại cho cái link die cả 2 rồi heart à

Hearts
19-12-15, 08:58 PM
Hàng cổ xóa từ lâu lắm rồi giờ còn hỏi thì link đâu ra =))

parkouryb
13-08-16, 07:35 PM
Hàng cổ xóa từ lâu lắm rồi giờ còn hỏi thì link đâu ra =))

Bác có thể hướng dẫn e cách chỉnh dame 1hit, quái 1 con, item được k ạ?

ZhouJieLun
13-08-16, 07:50 PM
Bác có thể hướng dẫn e cách chỉnh dame 1hit, quái 1 con, item được k ạ?

Chuyện hôm nay mai lão còn quên :v cái này lâu lắc rồi lão nhớ cũng hơi vi diệu