PDA

View Full Version : [MU] zTeam Update 11-8 cracked.

tomatoes
05-10-14, 03:41 PM
Đúng ra định share ở RZ nữa nhưng đứt cáp nên mạng lag quá nên share độc quyền cho CLB thui.Bản này là bản update củ nên chắc ko ảnh hưởng đến các khách của tớ đang xài bản mới (rất ổn định).
Share ra dù thế nào đi nữa chắc vẩn có người dùng đến,nên nếu ai ko thik dùng thì thui đừng chém gió.Thanks for read :)

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

modbibi
05-10-14, 03:43 PM
Tem cái...lâu lắm rồi mới vô, lại gặp phải hàng ngon của a To :D. Hóng link....

baohungta
05-10-14, 03:57 PM
Bác TO đừng để ý mấy lời chém gió dèm pha...., có gì bác cứ share cho ae, ss6.3 SCF có gì share hết đi bác.

sjthoj123
05-10-14, 05:01 PM
Bác TO đừng để ý mấy lời chém gió dèm pha...., có gì bác cứ share cho ae, ss6.3 SCF có gì share hết đi bác.

ờ thế bạn cho mình cái sổ tiết kiệm nhà bạn đi=))=))=))

baohungta
05-10-14, 05:18 PM
ờ thế bạn cho mình cái sổ tiết kiệm nhà bạn đi=))=))=))
đây bạn, cần gì nữa không ??

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quaymatdi
05-10-14, 05:27 PM
Đúng ra định share ở RZ nữa nhưng đứt cáp nên mạng lag quá nên share độc quyền cho CLB thui.Bản này là bản update củ nên chắc ko ảnh hưởng đến các khách của tớ đang xài bản mới (rất ổn định).
Share ra dù thế nào đi nữa chắc vẩn có người dùng đến,nên nếu ai ko thik dùng thì thui đừng chém gió.Thanks for read :)

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bản này với bản ZTeam 8 kia khác nhau cái j hả bác chủ thớt cho ít thông tin cái

lequangvu
05-10-14, 05:33 PM
Thank for share, bác vui lòng cho biết thông tin có gì khác với bản trước nhỉ

amocthong1
05-10-14, 06:12 PM

Bác giảm giá có 3 ngày em ứng tiền ko đc mới đâu ấy chứ mất cơ hội nữa rồi :-s

mong có lần 2 hay cơ hội khác :-s

tomatoes
05-10-14, 06:47 PM
Bác giảm giá có 3 ngày em ứng tiền ko đc mới đâu ấy chứ mất cơ hội nữa rồi :-s

mong có lần 2 hay cơ hội khác :-s

Kỷ niệm 10 năm biết chơi MU nên share SV này và sale off :)

amocthong1
05-10-14, 06:55 PM
em mới gửi tiền hết cho ông bà nên ko còn trong người $ mà làm mới đc có 3 ngày nên ứng tiền ko đc chứ đc em mua liền :(

mong có cơ hội sài bản Thương mại của bác 1 Lần :(

cgalaxy
05-10-14, 07:03 PM
quả là tin vui cho 1 ngày chủ nhật nhiều mây nhưng ko có mưa >:)

chicken1
05-10-14, 07:21 PM
đã sửa lại comemt ko là bị chửi ^^

tomatoes
05-10-14, 07:27 PM
bác tô share kiểu này mang về ngắm chứ biết nó là gi đâu
chỉ lợi cho các cao thủ ^^
gà mình chả biết tải xong để làm gì
xóa rồi
đành chửi bác Tô câu cho đã đành
Comment đúng chất "ngu" ko thể tả :|
Server share vầy mà bảo ko biết xài là đủ hiểu rồi,lấy tên nick đúng ghê :))

sjthoj123
05-10-14, 07:28 PM
bác tô share kiểu này mang về ngắm chứ biết nó là gi đâu
chỉ lợi cho các cao thủ ^^
gà mình chả biết tải xong để làm gì
xóa rồi
đành chửi bác Tô câu cho đã đành

mình đoán chắc là bạn chả biết gì về muserver chứ đừng có nói gà hay không gà
lúc nào cũng muốn cái kiểu ăn sẵn là người ta phải hướng dẫn đầy đủ
bảo sao mà server mở đc chưa nổi ngày đã close

xProAx
05-10-14, 07:37 PM

cảm thấy tiết 3 củ ;)) , biết vậy để tới giờ vẫn đựoc sài zeteam season 8. lại còn 3 củ sắm đồ hehe, nhưng không sao nếu khi nào anh làm xong cái server mà anh với em bàn thì rep yahoo em

amocthong1
05-10-14, 07:39 PM
vãi comment :-o 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

qteamza
05-10-14, 07:52 PM

@tomatoes cracked Main with Unicode Support helpful To others than

Hope you will cracked main

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vn55594555
05-10-14, 07:59 PM
Nhận like fanpages, like ảnh, quảng bá fanpages.. 100k thẻ đt bằng 400 like thực, 200k thẻ bằng 1000 like thực....

Mắc vãi ai ai cũng quảng cáo là like thật ừ thì thật mà toàn miên mọi ko dính liếu game like :))

kiemthevosong
05-10-14, 10:03 PM

100k bạn nào giúp cài test offline để mình test thử trải nghiệm với nhé. Đã có máy chủ 8GB. Đã cài SQL 2000. Đã download File về. Trên máy cài đủ các phần mềm cho Mu rồi. Ai giúp inbox xin Yahoo nhé.
Đã download DB SQL2000 của zteam6.3 mà không biết có xài được bản này không.

yoobian
06-10-14, 12:00 AM
không biết bản cập nhật có gì mới không?

heroviet2301
06-10-14, 01:10 AM
Tải về ủ bao giờ buồn buồn lôi ra test Offline :D giờ thời gian rảnh để kiếm tiền và nghỉ ngơi cho lành.

Mentor
06-10-14, 08:09 AM
Sự khác biệt cho những tập tin đã được đăng tải trước là gì?

Faker
06-10-14, 08:16 AM
Sự khác biệt cho những tập tin đã được đăng tải trước là gì?

why you don't dowload it and test. I think you find disparity

Maniaks
06-10-14, 08:43 AM
thanks buddy you are great. Might say that arrangements contain?

ntquang.info
06-10-14, 09:02 AM
Zteam ss6 bị lỗi post chung server không được phải không nhỉ

Maniaks
06-10-14, 11:13 AM
errors found:

1: zClient.dll lag client does not work. -> I am using the old zClient.dll.

2: no you may drop the box.
3: Arka war does not work.
4: Missions Gens do not work.

continuous testing.

tomatoes
06-10-14, 11:20 AM
errors found:

1: zClient.dll lag client does not work. -> I am using the old zClient.dll.

2: no you may drop the box.
3: Arka war does not work.
4: Missions Gens do not work.

continuous testing.
I will check and fix,soon.......................................... ............................

Maniaks
06-10-14, 11:24 AM
I will check and fix,soon.......................................... ............................

thanks friend, we thank you.
I hope soon to be friend, I am using the old client.dll,
zClient.dll new customer gets very slow.

edit: Guild Wars working properly.

qteamza
06-10-14, 12:22 PM

help me <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
@tomatoes skype you ?
Thanks Thanks

takagib0y
06-10-14, 12:32 PM
cám ơn chủ thớt nhiều, đã tks .............

Mentor
07-10-14, 06:27 AM
thanks buddy you are great. Might say that arrangements contain?

that their ignorance will get far ... So I'm asking because it makes no sense to have to test a version that is tomato crackeado no source code zé pussy

Maniaks
07-10-14, 08:14 AM
that their ignorance will get far ... So I'm asking because it makes no sense to have to test a version that is tomato crackeado no source code zé pussy

First and foremost, learn to respect first.
Second, learn to translate. is cracked, not "crackeado".
and finally go wash your ass ....

PD: Setting the new update 11-8 cracked by tomatoes

- Added multilang options for character / guild name
- Added validation checks for item drop command
- Fixed client crash from click on character stats button
- Fixed element monsters regeneration (group 6)
- Fixed serial 0 problem (Lahap)
- Fixed eventitembag problem with drop socket with null option
- Fixed item drop command & item option 16 (now 28 max.)
- Fixed talisman of chaos assembly level down
- Fixed character position after relogin in Acheron location
- Fixed wrong item position in inventory from looting (expanded inventory)
thank tomatoes

PD2: Bug Found

-Arca War "does not work"
-Gens Quest "does not work"
-EventItemBag All "can not drop"
-zClient.dll "does not work - slows the client"
is all for now, I will continue testing.

Faker
07-10-14, 09:02 PM
First and foremost, learn to respect first.
Second, learn to translate. is cracked, not "crackeado".
and finally go wash your ass ....

PD: Setting the new update 11-8 cracked by tomatoes

thank tomatoes

PD2: Bug Found
i hope tomatoes share update 23/9 but it is impossible

magtjr
07-10-14, 11:49 PM
FIX???

amocthong1
08-10-14, 02:59 PM
FIX???
Fix Ok update 11-8

đã test update 23-9 của bác tô rồi thấy ngon

-EventItemBag All "can not drop" Fix Ok
-Arca War "does not work" 're testing
-Gens Quest "does not work" 're testing
-zClient.dll "does not work - slows the client" 're testing
is all for now, I will continue testing

Các lỗi trên thì chưa test hết chỉ mới test quăn box với nhân vật LV 400 ko quăn 2 cái nhẫn đc thì update 23-9 ok fix lỗi nhiều lắm á
:-"

denisa15
08-10-14, 03:25 PM
wil be released that fix when is finished?

amocthong1
08-10-14, 03:36 PM
wil be released that fix when is finished?
it will take some time, it
This afternoon I will update pictures for your update 23-9
What you need then buy GS 23-9 PM or wait Tomatoes share
sory google translate

cảm ơn anh tomatoes đã cack cho anh em việt nam mình sử dụng và bán lại với giả rẻ cho anh em việt nam nhằm khắc phục khó khăn khi mua server nước ngoài :-bd

denisa15
08-10-14, 05:06 PM
it will take some time, it
This afternoon I will update pictures for your update 23-9
What you need then buy GS 23-9 PM or wait Tomatoes share
sory google translate

cảm ơn anh tomatoes đã cack cho anh em việt nam mình sử dụng và bán lại với giả rẻ cho anh em việt nam nhằm khắc phục khó khăn khi mua server nước ngoài :-bd

Thứ Bảy , tôi sẽ mở một máy chủ quốc tế sẽ được đặt ở đây trên diễn đàn và tùy thuộc vào có bao nhiêu người chơi sẽ được nói tiếng Việt tôi sẽ cần một GM người biết tiếng Anh và các ngôn ngữ được sử dụng trên / bài sẽ có bản dịch tiếng Anh bằng cách sử dụng Google Translator lời xin lỗi

amocthong1
08-10-14, 05:51 PM
EventItemBag All
lỗi này là ko quăn đc box phải ko nhỉ

zay update 23-9 fix dc roi a`

magtjr
09-10-14, 12:57 AM
FIX???

Tôi đã thử nghiệm cập nhật 11-8 và lỗi vẫn còn.
testei no update 11-8 e o erro persiste.
I tested the update 11-8 and the error persists.

212649662
26-10-14, 08:25 AM
SS8 set sem cua SUM khi mặc vô thi bị mất skill (tất cả skill đêu bị đen).Set Hion thi fai đeo cây kiêm cuối cùng mới được và khong hiện op set.Sữa những vấn đề này trên ss8 ở đâu vậy mn.

gunbound1012
03-11-14, 04:47 PM
bác nào có file zLicense.dat của bản 23/9 ko cho mình xin với

chicken1
16-12-14, 01:37 PM
Bác To rảnh nghé qua cho em hỏi đôi lời
1:làm sao bỏ dc chức năng gia nhập gens đi để làm guil thỏa mái như ss6.
2 tham gia nhóm lúc được lúc không?..socket thì nguyên tố đất ko thể khảm dc vào đồ..
3: khi viết /post xinchao.. nó hiên dòng chữ màu tím
Global xinchao muốn cho sang dạng post chữ màu vàng như ss6 dc k hả Bác.?

ngotiendat
16-12-14, 01:45 PM
Tôi đã thử nghiệm cập nhật 11-8 và lỗi vẫn còn.
testei no update 11-8 e o erro persiste.
I tested the update 11-8 and the error persists.

tomatoes
16-12-14, 04:03 PM
Bác To rảnh nghé qua cho em hỏi đôi lời
1:làm sao bỏ dc chức năng gia nhập gens đi để làm guil thỏa mái như ss6.
2 tham gia nhóm lúc được lúc không?..socket thì nguyên tố đất ko thể khảm dc vào đồ..
3: khi viết /post xinchao.. nó hiên dòng chữ màu tím
Global xinchao muốn cho sang dạng post chữ màu vàng như ss6 dc k hả Bác.?
Server này chỉ crack,chả xài bao giờ,hic.
Update 20-10 đã change Protect nên có lẻ để release sau.

chicken1
16-12-14, 04:19 PM
Thế bác k share 20/10 đi
Em vẫn đợi vẫn chờ..

amocthong1
16-12-14, 05:11 PM
nếu share thì ảnh hương khác hàng sao bạn k nghỉ đến điều đó à
nếu có update xx/12 hay xx/1/2015 thì share chả sao cả :)

joestho
14-01-15, 12:06 PM
Bản này xài client nào vậy mọi người. Mình thử 2 3 cái rồi toàn koh có sub chọn sever. Ai đi ngang qua giúp mình phát.Thanks!

jackboy
15-01-15, 06:48 AM
Ghe nói bên z-Team.pro khách hàng phàn nàn rất nhiều về zTeam... Mới đầu thì update sôi nổi lắm... bây h` Team lại dần dần im lằng như những team khác..... Zteam cũng sẽ sặp thôi :(

leandro
28-01-15, 06:42 PM
hello tomatoes Might give us this update corrected and you sell your last update. from already thank you very much

leandro
09-03-15, 06:47 PM

hello tomatoes Might give us this update corrected and you sell your last update. from already thank you very much

tuanthao91
29-07-15, 11:59 AM
Cái update 23-9 của bác tomatoes ở đâu vậy sao mình tìm mãi không thấy nhỉ

gacondihoc
31-07-15, 10:31 PM

Anh cà chua cho em hỏi serev này của a có hổ trợ hệ thống danh hiệu không .
Cho em hỏi ngu 1 câu hệ thống danh hiệu nó nằm ở clien hay server vậy
Hay nó có code .vay a

thanh10101991
30-09-15, 09:23 AM
mọi người cho em hỏi, sv này chạy client nào ạ

SupperGa
30-09-15, 09:31 AM
dùng client ss8 nha bạn (*)(*)(*)(*)(*)

thanh10101991
30-09-15, 11:06 AM
thế hex file main luôn hả bác, với cả sv này phải chạy sql 2k8 hả bác