PDA

View Full Version : [TLBB] Vấn đề về kỵ thuật!

le_huy
05-10-14, 12:38 PM
mọi người cho mình hỏi một vấn đề nhỏ? đó là làm sao để hiện được danh sách kỵ thuật như VNG ko ạ!!
thanhk all!!

songtu
05-10-14, 04:37 PM
mọi người cho mình hỏi một vấn đề nhỏ? đó là làm sao để hiện được danh sách kỵ thuật như VNG ko ạ!!
thanhk all!!

đơn giản lắm bạn xem trong Ride.lua để sửa nhé, tìm đến phần nào nó gọi ra danh sách kỵ thuật đó.. sửa là ok !!

le_huy
06-10-14, 10:06 PM
đơn giản lắm bạn xem trong Ride.lua để sửa nhé, tìm đến phần nào nó gọi ra danh sách kỵ thuật đó.. sửa là ok !!

bác nói rõ hơn đc ko ?? e là newbie !!

baby_fore
06-10-14, 10:41 PM
Le Huy Có Yahoo k cho xin yh NC chút

Sói Đẹp Trai
07-10-14, 12:36 PM
Muốn sửa cái gì bạn phải tự làm lấy. Theo kinh nghiệm của mình là thế. Và muốn sửa cái gì đó bên Lua thì biết code thôi chưa đủ, phải nắm đc vài trò mèo để fake nữa vì theo các bạn đã biết file game.exe nó cũ rồi nên nhiều hàm nó ko load được !!

songtu
07-10-14, 01:21 PM
Muốn sửa cái gì bạn phải tự làm lấy. Theo kinh nghiệm của mình là thế. Và muốn sửa cái gì đó bên Lua thì biết code thôi chưa đủ, phải nắm đc vài trò mèo để fake nữa vì theo các bạn đã biết file game.exe nó cũ rồi nên nhiều hàm nó ko load được !!

bạn ý nói đúng đấy!! nhưng may mà cái game.exe này ko đến lỗi quá cũ để mà ko gọi ra đc mấy cái ý cho ban.!! bạn nghiên cứu lại một hồi là ra thôi... mình mới thử đến đây còn việc nhét đc 5 con ngựa vào đấy thì chưa thử ? mà cũng hơi khó vì vẫn câu cũ thôi, cái (file game.exe)máng lợn quá cũ rồi!!

vocweb
07-10-14, 04:47 PM
Nói thiệt nhé thớt, chức năng này add vô cũng chả bổ béo gì, để thời gian nghiên cứu cái khác có lý hơn

le_huy
07-10-14, 07:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vocweb
08-10-14, 07:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trình độ còn yếu, nên chỉ cưỡi ngựa xem hoa

Dark.Hades
08-10-14, 07:21 AM

máy k vào đc tlbb vng, bác chụp ae xin cái ảnh để ngắm với nào :D

Sói Đẹp Trai
08-10-14, 05:47 PM
songtu: Cái nhét 5 con ngựa vào mấy cái ô đó cũng ko khó đâu bạn à. Có điều nó hơi tốn cái MissionData thôi. Mã hóa giỏi thì chỉ cần 1 biến MissionData là đủ. Nó giống với khoản nhét chân nguyên vào khung nên chắc bạn cũng tự suy ra đc đúng không...

songtu
08-10-14, 09:54 PM
songtu: Cái nhét 5 con ngựa vào mấy cái ô đó cũng ko khó đâu bạn à. Có điều nó hơi tốn cái MissionData thôi. Mã hóa giỏi thì chỉ cần 1 biến MissionData là đủ. Nó giống với khoản nhét chân nguyên vào khung nên chắc bạn cũng tự suy ra đc đúng không...
à uh!! chỉ là nó tinh tế đến mức nào thôi mà!!

le_huy
09-10-14, 08:07 AM
à uh!! chỉ là nó tinh tế đến mức nào thôi mà!!

bác làm vài cái tút hướng dẫn cho newwbie đi bác!! hóng bác!! :-*

songtu
09-10-14, 11:26 AM
bác làm vài cái tút hướng dẫn cho newwbie đi bác!! hóng bác!! :-*

giờ chả có tinh thần bạn à!! để cuối tuần đi!!

Sói Đẹp Trai
10-10-14, 08:36 AM
songtu: Fake cái đó cũng ốm thật. Mà chả thấy trình độ gì cao siêu cả toàn là do võ mèo ra hết. Thế nên mới bảo code có trình độ cũng chưa đủ, cần cái võ mèo thì mới lừa tình đc cái Client :v