PDA

View Full Version : [KT] Lỗi mang trang bị đồng hành, ra đánh quái bị diss và kẹt luôn ac đó.

ylequoc
05-10-14, 02:22 AM
Lỗi mang trang bị đồng hành, ra đánh quái bị diss và kẹt luôn ac đó. Anh( chị) nào chỉ hộ em với . em xin cảm ơn rất nhìu ạ!

na.ilusm89
05-10-14, 06:46 AM
Lỗi mang trang bị đồng hành, ra đánh quái bị diss và kẹt luôn ac đó. Anh( chị) nào chỉ hộ em với . em xin cảm ơn rất nhìu ạ!

Check đồ pet không đúng như khai báo ở player.lua chống bung khi đeo lên bạn đánh quái sẻ bị văng cụ thể nó gán ở hàm OnKillNpc và hàm OnDeath ở player.lua

rinnegan
18-11-14, 04:09 PM
Check đồ pet không đúng như khai báo ở player.lua chống bung khi đeo lên bạn đánh quái sẻ bị văng cụ thể nó gán ở hàm OnKillNpc và hàm OnDeath ở player.lua

ai fix được rồi chỉ mình với. đang bi lỗi này luôn

Kyo Công Tử
18-11-14, 04:41 PM

check player.lua -> search hàm ondeath như trên đã nói còn gì

na.ilusm89
18-11-14, 04:43 PM

Trích hầu như từ qua đến giờ mình vào diễn đàn trong box thấy bạn toàn hỏi mà chưa đi đọc hết các bài sao ấy ... thường thường là đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng tránh xa tầm tay trẻ em và phụ nữ cho con bú =))