PDA

View Full Version : Xin bộ game Hắc Ám Chu Tiên

nobitajx2
04-10-14, 08:32 AM
Như tiêu đề minh xin bộ game này, anh em nào co cho mình xin nhé

hikajaku07
04-10-14, 09:32 AM
Như tiêu đề minh xin bộ game này, anh em nào co cho mình xin nhé

link gg cho bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ko cần pass. download về giải nén bth.
còn đây là VH nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VH chưa full nhưng dùng đc...
thank đê =))

deepi
04-10-14, 10:35 AM
link gg cho bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn đây là VH nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thank đê =))

Có Virus hok đấy ba :>:>:>:>:>:>

hikajaku07
04-10-14, 12:13 PM
Có Virus hok đấy ba :>:>:>:>:>:>

chơi chán chê chưa thấy gì =))

binomcq
04-10-14, 12:33 PM
bác up lên link 4share, hay link mega các kiểu dc ko, tải qua google driver em hay bị lỗi sự cố mạng ko xác đinh thôi

hikajaku07
05-10-14, 12:23 AM
bác up lên link 4share, hay link mega các kiểu dc ko, tải qua google driver em hay bị lỗi sự cố mạng ko xác đinh thôi

Để sáng mai m up cho bạn nhé, chứ h này còn đi ngủ :))

T.M.V
05-10-14, 04:43 PM
thank đê =))

Mình copy các file vh vào D:\GPHAHXX\server\GPHweb\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fig\zh_CN, khởi động lại sv rồi mà vẫn ko đc là sao hả bạn?

binomcq
05-10-14, 05:04 PM
Để sáng mai m up cho bạn nhé, chứ h này còn đi ngủ :))

mà việt hóa đó của bạn Việt Hóa gần hết chưa, có bị lỗi cái gì ko

nobitajx2
06-10-14, 07:31 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>