PDA

View Full Version : WebGame - Loạn Thế Kiêu Hùng

MrFamous
02-10-14, 06:38 AM
Ảnh game:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass: tipn

Hướng dẫn:
IP Máy ảo : 192.168.112.139
User : root
Pass : root

Chạy máy ảo xong vào Bật SecureCRT.
Load đến đây là ok.
Tắt game thì click Stop.
Có video hướng dẫn ở trong foder game. Các bạn tự tham khảo thêm.

jayle289
02-10-14, 10:00 AM
Sáng ra đã có game dàn trận mới :D
cái này ở VN được phát hành với tên gì bác, bác HD folder VH lun ha!

MrFamous
02-10-14, 10:51 AM
Sáng ra đã có game dàn trận mới :D
cái này ở VN được phát hành với tên gì bác, bác HD folder VH lun ha!

Mình ít chơi game kiểu này cho nên cũng k biết có NPH nào ở VN chưa. Cái này nhờ ae tìm hiểu vậy
VH thì chắc trong foder var/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jayle289
02-10-14, 12:08 PM
Mình ít chơi game kiểu này cho nên cũng k biết có NPH nào ở VN chưa. Cái này nhờ ae tìm hiểu vậy
VH thì chắc trong foder var/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

WinSCP - dùng cái này kết nối tới r mần phải k 8-x
để down về test thử :v - sao tụi nó k mần English có phải đỡ hơn nhiều k \:D/

immortal
02-10-14, 04:04 PM
Con này hình như Pelenh làm rồi bạn ơi

có gì hỏi Pelenh :)

Nó là loạn thế tam quốc

cuongpzo
02-10-14, 06:23 PM
Con này hình như Pelenh làm rồi bạn ơi

có gì hỏi Pelenh :)

Nó là loạn thế tam quốc

Game này chơi trên 3 tháng rùi, lấy bên tàu về. Việt Hóa cũng kha khá rồi.:D
Tớ chơi đến 3 ngày lận... Hô hô...\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Ai có rãnh lấy game này về chơi nè, cũng là Webgame, khi click vào link này tớ đã đọc và cười sặc.... b-(

MrFamous
02-10-14, 06:43 PM
khi click vào link này tớ đã đọc và cười sặc.... b-(

Ồ,vậy ra cứ post game mà bạn đã từng chơi rồi là bạn cười ngta hả. Biết cách sống đấy bạn trẻ.

advd42
02-10-14, 07:23 PM
Game này chơi trên 3 tháng rùi, lấy bên tàu về. Việt Hóa cũng kha khá rồi.:D
Tớ chơi đến 3 ngày lận... Hô hô...\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Ai có rãnh lấy game này về chơi nè, cũng là Webgame, khi click vào link này tớ đã đọc và cười sặc.... b-(

KO hiểu ý bạn lắm nhưng nếu bạn có VH thì share cho AE! Cái game cậu đưa cho mình xin link Dow luôn được ko?

Tuan565
02-10-14, 08:31 PM
Tây Du gì đó . con đó là game làm bằng RPG Maker thôi . đừng ham làm gì :D

advd42
02-10-14, 08:34 PM

Thank bác nhưng E muốn lôi nó về cô mấy thằng E nó chơi Off thôi mà

Tuan565
02-10-14, 08:51 PM
Thank bác nhưng E muốn lôi nó về cô mấy thằng E nó chơi Off thôi mà
thế thì kéo con Quỷ Thoại Chung Quỳ con đó cũng chơi kiểu đó và nó là server-client nên chỉnh sửa thoải mái

advd42
02-10-14, 09:01 PM
thế thì kéo con Quỷ Thoại Chung Quỳ con đó cũng chơi kiểu đó và nó là server-client nên chỉnh sửa thoải mái

Cám ơn bác rất nhiều đa phần đến 90% game bên Blog của bác là E kéo về hết rồi hi hi

cuongpzo
05-10-14, 03:43 AM
Ồ,vậy ra cứ post game mà bạn đã từng chơi rồi là bạn cười ngta hả. Biết cách sống đấy bạn trẻ.

Pác hiểu sai ý tớ rùi, tớ nói là lúc đó Click vào link của tớ chia sẻ phía dưới kìa \m/
Chứ ai nói gì pác đâu mà pác nói nặng lời thế.... hô hô hô

duybongson
16-07-16, 07:46 PM
Cho mình hỏi sao khi click vào tướng thì có 1 số tướng đc , 1 số tướng bị treo luôn trình duyệt vậy anh em:P

theanh2013
17-07-16, 11:44 AM
Bác nào up lại giúp em đi, link die rồi :(

N.T.S.1802
19-07-16, 05:17 AM

Không liên quan nhưng bác tuấn cho em hỏi tên game náy với :D
Thank bác