PDA

View Full Version : Cần cao nhân RIP WEBGAME ngoalong !

nhatminh596
01-10-14, 01:09 PM
Hiện tại mình mới thấy private ngoalong.us, có thánh nào rip được web này về chơi không vậy.
Chân thành cảm ơn
p/s: 1 là vì ko có thời gian online nhiều,mà mình cũng thích chơi trò này nữa.Ko có thời gian chơi online,ít chơi thì lại thọt.Mong các bác giúp đỡ :((

longeragon999
01-10-14, 01:19 PM
nó cũng load res từ ngọa long của zing thôi

advd42
01-10-14, 01:57 PM
Khó - Trịnh Thăng Bình [-X

nhatminh596
01-10-14, 02:14 PM
nó cũng load res từ ngọa long của zing thôi

Bạn load được thì cho mình bộ source chơi off nhé ;)

--- Chế độ gộp bài viết ---

Khó - Trịnh Thăng Bình [-X

Khó của NAM CƯỜNG cha nội
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Tuan565
01-10-14, 02:19 PM
Bạn load được thì cho mình bộ source chơi off nhé ;)

RIP res mà ra cả server chơi off thì cao nhân đó chưa xuất hiện

satthupro95
01-10-14, 02:20 PM
rip được cả server từ web thì thật là vờ lờ luôn đấy :))

nhatminh596
01-10-14, 03:59 PM
RIP res mà ra cả server chơi off thì cao nhân đó chưa xuất hiện
RIP để chơi off 1 mình chứ chơi cả sever gì ??? xem kĩ lại chủ đề đi :-t

Tuan565
01-10-14, 04:09 PM

vậy cơ ak
Thế chắc mình nhầm . Để RIP thử mấy game về chơi off 1 mình . thanks bạn đã dạy kiến thức bổ ích

RunNingMan
01-10-14, 04:10 PM

*web game gồm 2 phần server và client
client là cái người dùng tải về máy có thể rip ( có thể sao chép lại )
server là nơi lưu trữ dữ liệu,tổng hợp, tính toán hành động của người chơi. server KHÔNG rip được bắt chước vài cái chơi chơi thì dc

cuongpzo
01-10-14, 05:00 PM

Không hiểu pác này nói gì, RIP cả Sever mới chơi đc, chứ cái res lấy về ngắm trên Sothink hả...:">:">

MrFamous
01-10-14, 05:08 PM
Dạo này lắm bố đời nhỉ........

BeeZone
01-10-14, 05:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
.
.
.
.
.
.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhatminh596
20-10-14, 01:17 PM
.
.
.
.
.
.

Ý chú là sao đây :| gây war à

30 character

DuongThienVu
20-10-14, 01:42 PM
Nó mà ngon ăn như bạn nghĩ thì SV lậu đã tràn lan rồi :))