PDA

View Full Version : [MU] Hỏi Code add zen vào box kundun 1>5

kidzata
30-09-14, 12:33 PM
Xin pro chỉ giáo giúp em ạ , làm thế nào để chỉnh add zen vào box kundun 1>5 vậy , ai biết thì giúp em với nha.
À còn nữa , em muốn chỉnh zen trong server cho nó rớt ít lại mỗi khi đánh quái thì làm thế nào ạ .

The Gamer
30-09-14, 01:16 PM
vấn đề này nói rất nhiều rồi sao ko search trước khi hỏi đi :|

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ox+kundun&ie=utf-8&oe=utf-8&aq=t&rls=org.mozilla:en-US:official&client=firefox-a&channel=sb&gfe_rd=cr&ei=nEoqVIXnGsuJ8Qe_4oDYBw

hoainiemclub
30-09-14, 01:40 PM
t nghĩ là những câu kiểu google hay search cái là ra thì đừng trả lời làm j,mất công

kidzata
30-09-14, 02:03 PM
cảm ơn các bạn đả giúp đỡ của mình là season 2 .

đả chỉnh được cảm ơn các pro nhiều nhé .

kidzata
30-09-14, 02:18 PM
vấn đề này nói rất nhiều rồi sao ko search trước khi hỏi đi :|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ox+kundun&ie=utf-8&oe=utf-8&aq=t&rls=org.mozilla:en-US:official&client=firefox-a&channel=sb&gfe_rd=cr&ei=nEoqVIXnGsuJ8Qe_4oDYBw

cảm ơn bạn nhiều lắm , mình đả chỉnh được % EXL rớt ra từ box còn lượng zen từ server thì không thấy có hướng dẫn cho Season 2 .

trong commonserver của mình thì mình search dropzen thì ra được như này không biết có phải không
RedRibbonBoxDropZenRate = 7000 ; porcentaje de drop de Zen de la box = RedRibbonBoxDropZenRate / 10000
RedRibbonBoxDropZen = 10000 ; Cantidad de Zen que va a dropear

Dragon7x
30-09-14, 02:21 PM
lần sau muốn hỏi gì cứ ra google trước gõ clbgamesvn nội dung

kidzata
30-09-14, 02:22 PM
lần sau muốn hỏi gì cứ ra google trước gõ clbgamesvn nội dung

Mình gõ rồi bạn , nhưng không có hướng dẫn cho Season 2