PDA

View Full Version : [TLBB] các add hiệu ứng buff hoặc chỉnh hiểu ứng này thành vĩnh viễn

PkVoTinhS
26-09-14, 08:44 AM
Mình đã làm dc ^^ sorry nhá cứ mò mò rùi hỏi rùi lại mò ra dc ==
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mong mọi người giúp đỡ dùm mình

haxlaye
26-09-14, 09:25 AM
Bây giờ Mình mún add cái buff tên là Tiên Lễ Hậu Binh lên Nhân vật của mình vĩnh viễn bằng cách chỉnh thời gian nhưng mà mình ko biết ở đâu cả

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thêm khung skill làm thế nào vậy ???????????????

PkVoTinhS
26-09-14, 09:30 AM
thêm khung skill làm thế nào vậy ???????????????

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

authienvu
26-09-14, 11:42 AM
Mình đã làm dc ^^ sorry nhá cứ mò mò rùi hỏi rùi lại mò ra dc ==

Vậy bạn chỉnh file nào , share tí KN cho mình với

Sói Đẹp Trai
26-09-14, 12:32 PM
Muốn lấy cái hiệu ứng của nó thì tham khảo nguyên cái file ImpactSEData_V1.txt của Client, copy mấy cái dòng có chữ tàu (kể cả tab) sang cái Impact nào đó mới thêm là nó sẽ hiển thị. Nếu biết tiếng thì có thể đọc cái chữ đó là hiểu ngay...

--- Chế độ gộp bài viết ---

Còn muốn chỉnh thời gian của cái impact bất kỳ thì tham khảo stdimpact

skythienlong
26-09-14, 04:20 PM