PDA

View Full Version : [MU] Cho hỏi cách Add Cashshop cho bản ss3.1 Và lỗi nhiệm vụ cấp 2, 220

vinhdragon90
24-09-14, 06:13 PM
Chào các pờ rô, cho em hỏi có ai biết cách add cashshop ss3.1 không chỉ em với, em đã add theo kiểu cashop rời như ss2 nhưng không được , vì trong GS nó không hỗ trợ, bản này em thấy nó có SCFdata em nghĩ chắc add như kiểu ss6 mà em lại không rành về vụ này, có pro nào rành chỉ dùm em với được không ạ. em xin cảm ơn nhiều

Vấn đề nữa là nhiệm vụ cấp 2 và 220 nếu mà mua thừa thì không bán vào shop cũng như không bỏ vào hòm đồ được, vậy phải làm gì để sửa đựoc lỗi trên ai biết chỉ em với nhé
Em thanks nhiệt tình luộn ạ

kenthd
24-09-14, 06:43 PM
sv này hình như k hỗ trợ mấy cái item trong cashshop đâu a vinh

vinhdragon90
24-09-14, 06:50 PM
sv này hình như k hỗ trợ mấy cái item trong cashshop đâu a vinh

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vinhdragon90
24-09-14, 08:18 PM
Chào các pờ rô, cho em hỏi có ai biết cách add cashshop ss3.1 không chỉ em với, em đã add theo kiểu cashop rời như ss2 nhưng không được , vì trong GS nó không hỗ trợ, bản này em thấy nó có SCFdata em nghĩ chắc add như kiểu ss6 mà em lại không rành về vụ này, có pro nào rành chỉ dùm em với được không ạ. em xin cảm ơn nhiều

Vấn đề nữa là nhiệm vụ cấp 2 và 220 nếu mà mua thừa thì không bán vào shop cũng như không bỏ vào hòm đồ được, vậy phải làm gì để sửa đựoc lỗi trên ai biết chỉ em với nhé

Co ai biết sửa cái này ko giúp em với ạ :(((((((((((

hoaitam1990
24-09-14, 08:47 PM
Bản này bạn lấy share về mở online ak?
Mình có 1 bản SS3.1 full mở online đc 6 tháng.
Nếu có nhã ý thì inbox nhé ^^.

kenthd
24-09-14, 09:08 PM
share kìa a vinh :)) ngta có ý tốt kìa

vinhdragon90
24-09-14, 09:16 PM

Đã inboxxxxxxxxxxxxxxxxxxx rồi đại ca nhé

vinhdragon90
24-09-14, 09:47 PM

Cần pro giúp em với đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

tuyentc
25-09-14, 07:48 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn có thể coi qua topic này và down sv này trên google nhé :) chúc bạn thành công