PDA

View Full Version : [JX] Share Server Võ Lâm Ngạo Tuyết (Dev Offline)

Trang : 1 [2] 3 4 5 6 7 8

niconut
29-09-14, 02:13 PM
sao sv mình lấy về lấy vk ra vk k phát sáng như mấy bạn vậy :(

niconut
29-09-14, 02:19 PM
mọi người giúp mình với, mình chạy tới đây thì ra 5 dòng success ,đợi mãi nhưng ko thấy load map ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó đăng nhập , chọn nhân vật thì báo "Kết nối mấy chủ thất bại "
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuongminh
29-09-14, 02:34 PM
nhớ ko lầm thì bác là mod của sever ngạo thiên ...có lòng thì share bản giới hạn 3 acc mà full tính năng cho anh em chơi off với bác

Vậy Là Ông Nhớ cmn Lầm Rồi Tui Là Gà Mò Có Bik Gì Đâu Mà Mod :)) Ông ? Ae Trên Room Xem Có Bik Tui Ko ? Thuê Tui Về Làm Mod Tốn Ăn Chứ Đc Cái Gì :))

vuduymanh
29-09-14, 04:04 PM
sever này có phái Hoa Sơn giống bản của thienthanden này :D

bác ơi bác share sever đó được ko ạ

royce2k2
29-09-14, 07:17 PM
Cảm ơn bác , hôm qua em nhờ 1 bạn team giùm nên cũng fix dc rồi.

vjpnet2k7
29-09-14, 09:24 PM
Thay bộ maps sẽ fix được lỗi load map

philong999
29-09-14, 10:15 PM
Bác nào chỉ giúp em cái lỗi map với :((
tới tạo được nhân vật rồi mà không vào đc :(
nếu chỉ thì nói rõ rõ xíu tại em newbie :P

thinhvn1269
30-09-14, 07:39 AM
mình chép path vào client VNG võ lâm miễn phí mới nhất mà sao lại bị lỗi hành trang và KTC nhỉ
Có bác nào biết sửa ntn không vậy?

danghai1993
30-09-14, 08:15 AM
mình chép path vào client VNG võ lâm miễn phí mới nhất mà sao lại bị lỗi hành trang và KTC nhỉ
Có bác nào biết sửa ntn không vậy?

vuduymanh
30-09-14, 08:34 AM
mình tải bản võ lâm thu phí ko bị lỗi j cả :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

sever này có phái Hoa Sơn giống bản của thienthanden này :D

danghai1993
30-09-14, 10:08 AM
mình tải bản võ lâm thu phí ko bị lỗi j cả :)

sever galaxy cũng là server này mờ ?.........................

vuduymanh
30-09-14, 11:00 AM
nhưng em tải về chơi ko có phái hoa sơn

vuduymanh
30-09-14, 11:46 AM
sever galaxy cũng là server này mờ ?.........................
anh ơi anh share cho em cái phái hoa sơn dc ko anh em tải trên kia ko co phai hoa sơn,các anh giúp em mới

thesky1992
30-09-14, 11:53 AM
bác nào cho em hỏi xíu ,sao ép tím trong server chỉ có 3 dòng để khảm nạm vậy ,Jxloving ngày xưa có tới 6 dòng để khảm nạm mà

bualolu2015
30-09-14, 11:53 AM
- bác nào vọc đc phái hoa sơn r thỳ chỉ cho a e đi :-":-":-"

ehwgagc987
30-09-14, 01:08 PM
Bạn nào biết xem id ngựa để add vào lễ quan thì chỉ mình với , nhận ngựa vip1 vip2 ở lễ quan chỉ đc 1 con siêu quang còn lại toàn trang sức , lấy id bên sever linux thì không đúng :(

taoaccts13
30-09-14, 01:42 PM

vuduymanh
30-09-14, 02:45 PM

anh taoaccts13 ơi sever anh có phái hoa sơn ko anh,có share em mới nha

advd42
30-09-14, 04:17 PM
anh taoaccts13 ơi sever anh có phái hoa sơn ko anh,có share em mới nha

Bạn cứ từ từ người ta Test chuẩn khác có hàng làm gì mà xin ác thế đọc đâu cũngthaayu CM của bạn xin phái HS kể cả những Post đã quá cũ! Dục tốc bất đạt bạn nhế

vuduymanh
30-09-14, 04:20 PM
Bạn cứ từ từ người ta Test chuẩn khác có hàng làm gì mà xin ác thế đọc đâu cũngthaayu CM của bạn xin phái HS kể cả những Post đã quá cũ! Dục tốc bất đạt bạn nhế
tại bản mình đang chơi lỗi lên xin bản khác hihihihi

azurciel79
30-09-14, 04:37 PM
Dùng hàng không chính chủ để online thì nó thế đấy thắc mắc gì nữa ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

taoaccts13
30-09-14, 04:55 PM
Dùng hàng không chính chủ để online thì nó thế đấy thắc mắc gì nữa ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

mở hamachi cho mấy ng quen vào chơi cho vui thôi, đang auto thì tự nhiên cả triệu xu + cái skill này vào người, bó tay 8->

azurciel79
30-09-14, 05:03 PM
Như đã nói ở trên X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrr

royce2k2
30-09-14, 05:12 PM
tại bản mình đang chơi lỗi lên xin bản khác hihihihi
Bạn này muốn chơi hoa sơn thì qua sever linux kìa , cái topic của galaxy đó
chứ quote bài + xin xỏ thì cũng có dc ích gì đâu ?!

mở hamachi cho mấy ng quen vào chơi cho vui thôi, đang auto thì tự nhiên cả triệu xu + cái skill này vào người, bó tay 8->

theo mình thì có thể hàm này có thể dc add trong tasklist, bác tìm id của skill nó thêm vào , rồi find in file trong notepad+ là lòi ra chứ khó gì :D

taoaccts13
30-09-14, 05:34 PM
Bạn này muốn chơi hoa sơn thì qua sever linux kìa , cái topic của galaxy đó
chứ quote bài + xin xỏ thì cũng có dc ích gì đâu ?!

theo mình thì có thể hàm này có thể dc add trong tasklist, bác tìm id của skill nó thêm vào , rồi find in file trong notepad+ là lòi ra chứ khó gì :D

ý mình là sv mình mở qua hamachi cho mấy ng quen chơi, treo auto đc 1 lúc thì trong hành trang cả triệu xu + lên lv 180, skill 150 ở đâu lòi ra 55 skill luôn :-ss:-ss

thesky1992
30-09-14, 06:37 PM
bác nào phân tích cái này giúp em xíu

function addtrainingnpc()
--hoa son
AddNpcAuto(3,324,229,{11,12},20,2,322,226,DEATHFIL E1X,
5,nil,1,"555",nil,nil,nil,50,10,15,20,nil,600,nil,nil,DROPFILE1 X);
AddNpcAuto(3,320,228,{11,12},20,2,318,226,DEATHFIL E1X,
end;

danghai1993
30-09-14, 06:52 PM
bác nào cho em hỏi xíu ,sao ép tím trong server chỉ có 3 dòng để khảm nạm vậy ,Jxloving ngày xưa có tới 6 dòng để khảm nạm mà ..

sẵn phân tích cái này giúp em xíu

--hoa son
end;

Dùng huyền tinh cấp 10 xem có mấy dòng

thesky1992
30-09-14, 06:56 PM
Dùng huyền tinh cấp 10 xem có mấy dòng

cậu cho mình xin file materials.txt có add sẵn huyền tíinh 10 mình vào test lại cái..chứ trong opt ko có huyền tinh 10 ak

thesky1992
30-09-14, 07:04 PM
ai phân tích cái này giúp em xíu

--hoa son
5,nil,1,"555",nil,nil,nil,50,10,15,20,nil,600,nil, nil,DROPFILE1X);
end;

danghai1993
30-09-14, 07:08 PM
cậu cho mình xin file materials.txt có add sẵn huyền tíinh 10 mình vào test lại cái..chứ trong opt ko có huyền tinh 10 ak

thử hàm này xem: AddMat(0,1,10,0) hoặc AddMat(0,1,10)

thesky1992
30-09-14, 07:28 PM
thử hàm này xem: AddMat(0,1,10,0) hoặc AddMat(0,1,10)

ai phân tích cái này giúp em xíu

--hoa son
end;

cgalaxy
30-09-14, 08:30 PM
Hoa Sơn ở sever này chỉ mới dev bước đầu , skill thiếu nhiều, op cũng ko đúng lắm , res đồ cũng chưa chuẩn
chơi off tự sướng thì Hoa hơn linux đầy đủ hơn tí chút .

bualolu2015
30-09-14, 08:33 PM
Hoa Sơn ở sever này chỉ mới dev bước đầu , skill thiếu nhiều, op cũng ko đúng lắm , res đồ cũng chưa chuẩn
chơi off tự sướng thì Hoa hơn linux đầy đủ hơn tí chút .

[DN]Never
30-09-14, 08:35 PM
bác nào biết chỉnh lại cái nhận đồ xanh, mà nó ra đồ op random được ko ạ :3

bthhhz
30-09-14, 10:24 PM
Never;871701']bác nào biết chỉnh lại cái nhận đồ xanh, mà nó ra đồ op random được ko ạ :3

id_nothing
01-10-14, 02:07 AM
1/10/2014
3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O
tình hình là e cài cấu hình attach db hết rồi, sửa ip card mạng ảo = ip sv rồi
nhưng: chạy sv bị lổi này ạ. ip trong mấy file trong sv vs pack là :192.168.0.101, e sợ thay mấy ip trong file theo ip máy ko rành nên thay ip máy = ip mấy file đó thì bị
lỗi nhừ zầy nè:

nhờ pro nào chỉ cách or teamview dùm e

yh: id_nothing

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

traugiautien
01-10-14, 07:34 PM
1/10/2014
3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O3:-O
tình hình là e cài cấu hình attach db hết rồi, sửa ip card mạng ảo = ip sv rồi
nhưng: chạy sv bị lổi này ạ. ip trong mấy file trong sv vs pack là :192.168.0.101, e sợ thay mấy ip trong file theo ip máy ko rành nên thay ip máy = ip mấy file đó thì bị
lỗi nhừ zầy nè:

nhờ pro nào chỉ cách or teamview dùm e

yh: id_nothing

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

on thì để team mình thử cho
này thì 300 char

[DN]Never
02-10-14, 12:20 AM
bác nào mần đc r thì cho e xin hàm add ngựa cả add đồ xanh nhé
Công thức của hàm đó luôn cũng đc :3

kenlucky2000
03-10-14, 08:11 PM
on thì để team mình thử cho
này thì 300 char

taoaccts13
03-10-14, 09:37 PM
Mò mãi cũng làm đc cái chuyển sinh nhưng nó ko reset điểm, cũng chả có điều kiện phải tháo hết đồ, cũng ko reset level, đc mỗi cái ad trùng sinh và thêm cái ngôi sao :)) vì hàm GetReborn của sv này ko có tác dụng nên mới bị lỗi như vậy L-)L-)L-)L-)

traugiautien
03-10-14, 09:46 PM
Mò mãi cũng làm đc cái chuyển sinh nhưng nó ko reset điểm, cũng chả có điều kiện phải tháo hết đồ, cũng ko reset level, đc mỗi cái ad trùng sinh và thêm cái ngôi sao :)) vì hàm GetReborn của sv này ko có tác dụng nên mới bị lỗi như vậy L-)L-)L-)L-)

làm sao thế chỉ cái ngôi sao với F3 đi

killer20099
03-10-14, 10:03 PM
này thì bang hội :))

z0nkazu04
03-10-14, 10:28 PM
Lâu không vọc Server :(
Giờ pro nhìu quá

danghai1993
03-10-14, 10:29 PM
này thì bang hội :))

:-s Share e với :((............................................... .

ntnh19_4
03-10-14, 11:18 PM
server này ngon quá, kết nhất cái auto của nó, như vậy thì còn gì bằng, cắm auto rồi còn tự hồi thành phù, quá đã, đó giờ mới chơi được 1 bản sv ngon như vậy :X

diendanabc
04-10-14, 02:45 AM
:(( hix minh sửa được lỗi load map rồi , tất cả ok nhưng khi đăng nhập vào thì bị " Hệ thống đang bận, xin chờ giây lát! " hix ai biết xin chỉ giúp :(([-O<

vuduymanh
04-10-14, 08:35 AM

anh share em xin cái thư mục ấn nha

killer20099
04-10-14, 03:30 PM

trao đổi y cậu mình thì reset lv , thêm điểm mà ko có set ngôi sao hiển thị trùng sinh F3

diendanabc
04-10-14, 11:43 PM
:-o hix server này sao đánh quái bằng công kích vật lý, quái cắn không mất máu vậy , ai biết xin chỉ giúp ??? ;)

vuduymanh
05-10-14, 11:22 AM
Show bộ fifong a e coi chơi

anh share phần add ấn vao sever dc ko anh

function congdiem()
Say("Ng­¬i muèn t¨ng ®iÓm lo¹i nµo?",5,"Søc m¹nh/sucmanh","Th©n ph¸p/thanphap","Sinh khÝ /sinhkhi","Néi c«ng/noicong","Tho¸t/no")
end;

function sucmanh()
local count = 1;
local StrTab = {};

for i=1,getn(TIEMNAMG_ARRAY) do
StrTab[count] = TIEMNAMG_ARRAY[i].." ®iÓm".. "/selsucmanh";
count = count + 1;
end

if(count == 1) then
return end

StrTab[count] = "Quay l¹i/cong";
Say("Ng­¬i muèn céng thªm søc m¹nh bao nhiªu?",count,StrTab)
end;

function selsucmanh(sel)
local nSel = sel +1;
local n = GetRestAP()
if n == 0 then Talk(1,"",ALL_POINT_NO_LONGER); return end
if n < TIEMNAMG_ARRAY[nSel] then
IncPoint(1,n); cong();
return end
IncPoint(1,TIEMNAMG_ARRAY[nSel]); cong();
end;

function thanphap()
local count = 1;
local StrTab = {};

StrTab[count] = TIEMNAMG_ARRAY[i].." ®iÓm".. "/selthanphap";
count = count + 1;
end

if(count == 1) then
return end

Say("Ng­¬i muèn céng thªm th©n ph¸p bao nhiªu?",count,StrTab)
end;

function selthanphap(sel)
local nSel = sel +1;
local n = GetRestAP()
IncPoint(2,n); cong();
return end
IncPoint(2,TIEMNAMG_ARRAY[nSel]); cong();
end;

function sinhkhi()
local count = 1;
local StrTab = {};

StrTab[count] = TIEMNAMG_ARRAY[i].." ®iÓm".. "/selsinhkhi";
count = count + 1;
end

if(count == 1) then
return end

Say("Ng­¬i muèn céng thªm sinh khÝ bao nhiªu?",count,StrTab)
end;

function selsinhkhi(sel)
local nSel = sel +1;
local n = GetRestAP()
IncPoint(3,n); cong();
return end
IncPoint(3,TIEMNAMG_ARRAY[nSel]); cong();
end;

function noicong()
local count = 1;
local StrTab = {};

StrTab[count] = TIEMNAMG_ARRAY[i].." ®iÓm".. "/selnoicong";
count = count + 1;
end

if(count == 1) then
return end

Say("Ng­¬i muèn céng thªm néi c«ng bao nhiªu?",count,StrTab)
end;

function selnoicong(sel)
local nSel = sel +1;
local n = GetRestAP()
IncPoint(4,n); cong();
return end
IncPoint(4,TIEMNAMG_ARRAY[nSel]); cong();
end;

Code Cộng điểm đó add vào cho nhanh .

anh ơi chỉ em cách add vào chỗ nào mới

id_nothing
05-10-14, 06:22 PM
mỗi người góp 1 chút cho sv hoàn thiện đi.. pro thì cứ im cho newbie như tụi này khốn khó seach nát nhừ cái google ra mà chẳng thu thêm đc bao nhiêu..
nói tóm lại là pro share hàm đi cho ae copy đê :))))))))))))))))))))):)):)):)):)):)):)):)):)):)): )):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) :)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

z0nkazu04
05-10-14, 10:13 PM
Chán đời không ai share thì đành tự ngâm thôi :))

taoaccts13
05-10-14, 10:19 PM

share đi ;));));))......................................... ....

[DN]Never
05-10-14, 11:02 PM
đại ca nào làm đc đồ thiên tứ vs res thiên tứ ko :") nhắc lại kỉ niệm phát :3

taoaccts13
05-10-14, 11:10 PM
Never;873079']đại ca nào làm đc đồ thiên tứ vs res thiên tứ ko :") nhắc lại kỉ niệm phát :3

Đồ thiên tứ là đồ mà mấy admin võ lâm lậu tự nghĩ ra phải ko nhỉ :3, chơi sv Tiêu Dao Giang Hồ có đồ thiên tứ đó L-)

thinkiemv2
05-10-14, 11:58 PM

Càng ngày càng phát triển !! Like cho tinh thần Show của bạn =))

vuduymanh
06-10-14, 08:23 AM

share đi bác em nhìn là thích liền :)

ntnh19_4
06-10-14, 08:55 AM
mình muốn add mấy bình máu đại hay tiểu hoặc máu chiến trường thì cách đọc ID như thế nào vậy mọi người ????

[DN]Never
06-10-14, 12:28 PM
Đồ thiên tứ là đồ mà mấy admin võ lâm lậu tự nghĩ ra phải ko nhỉ :3, chơi sv Tiêu Dao Giang Hồ có đồ thiên tứ đó L-)
Nhầm r bạn ơi, đồ đó là đồ bạch kim ý :3

takagib0y
06-10-14, 12:32 PM
bác nào leech dùm với
không có tài khoản VIP

anhnakid1412
06-10-14, 12:32 PM
GameServer.exe không chạy được các bạn.
nó hiện lên rùi tắt luôn ?

z0nkazu04
07-10-14, 01:09 AM
Thôi thì làm 1 vé nhẹ rồi ngủ ;;)
Mai rảnh viết vài nhiệm vụ để chuyển sinh cho oai oai tí ;))

bthhhz
07-10-14, 05:33 AM

ghê quá thím ơi :3 càng ngày càng cao và siêu à
Ho Chi Minh

danghai1993
07-10-14, 08:39 AM
Good Job ! ..............................................

vuduymanh
07-10-14, 09:56 AM

bác thật là pro bác share dc ko ạ

killer20099
07-10-14, 02:48 PM
ké tấm làm kiểng :))

thesky1992
07-10-14, 02:56 PM

nhìu cụ Pro quá ,à mà cho mình xin folder npcres có thêm phần vũ khí Minh Phượng Đao phát sáng với ,tại thấy settings/npcres còn thiếu phần vũ khí đao ở trang bị Minh Phượng

Buzicuson
07-10-14, 04:24 PM
ae nào có sv chạy ổn cho mình về mở lến cho bạn bè người thân chơi nhé.. mấy sv kia doaw về mà bị lỗi nhiều quá.dev sv thì chưa có khả năng cho lắm..
nên muốn tìm 1 sv hoàn chỉnh chỉ về chơi luôn không cần chỉng sưa j thêm

vuduymanh
07-10-14, 04:35 PM

sever ngon thế anh,anh share đi anh

emnhochi
07-10-14, 06:05 PM
Bác z0nkazu04 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
và anh Thái cùng dev chung server Công Lý Giang Hồ ak.

traugiautien
07-10-14, 08:15 PM

hướng dẫn sơ cái ngôi sao với F trùng sinh đi bác Z0n

danghai1993
07-10-14, 08:23 PM
hướng dẫn sơ cái ngôi sao với F trùng sinh đi bác Z0n

SetTask(TASK_CHUYENSINH,1)........................ .............

dukute1995
07-10-14, 11:22 PM
Cái Sv này Linux hay Jx việt nam vậy chủ thớt

z0nkazu04
08-10-14, 12:09 AM
Cái Sv này Linux hay Jx việt nam vậy chủ thớt
Cái này thì Jx Windows

anhnakid1412
08-10-14, 01:02 PM

ai giúp với cứ mở lên là nó tắt luôn

bmt1990vip1
08-10-14, 02:58 PM
Có ai bị giống mình ko, giải nén ra quá trời lỗi file :-B
Hiện là nhiu đây và đang nâng số lỗi lên 5k file rồi

giống mình đó, sao giải quyết nó đây /:)

ntnh19_4
08-10-14, 04:50 PM

link của 2 bác đây

danghai1993
08-10-14, 04:58 PM

Đề nghị để font máy tính là English (United State) rồi giải nén (map + settings) lại

vuduymanh
08-10-14, 05:55 PM
link của 2 bác đây

xoa cái winrar cũ đi cài lại bản winrar 5.11 ý

diendanabc
08-10-14, 08:06 PM

anhnakid1412
08-10-14, 11:41 PM

z0nkazu04
09-10-14, 09:23 AM
Cái này Reg acc trên Web mới bị chứ đâu phải do Server :D

anhnakid1412
09-10-14, 10:15 AM
ai giúp mình với
cái GameServer.exe mở lên tự động tắt luôn

z0nkazu04
09-10-14, 10:42 AM
ai giúp mình với
cái GameServer.exe mở lên tự động tắt luôn
Xem lại Config Ip xem?

P/s: Bật sv bằng Auto nhé

diendanabc
09-10-14, 07:39 PM
Cái này Reg acc trên Web mới bị chứ đâu phải do Server :D

chưa hiểu rõ lắm, nhưng làm thế nào để nó không add 999 xu vào hành trang vậy bạn ??? mình chạy server này trên máy ảo hix hix

taoaccts13
09-10-14, 09:48 PM
chưa hiểu rõ lắm, nhưng làm thế nào để nó không add 999 xu vào hành trang vậy bạn ??? mình chạy server này trên máy ảo hix hix

Dùng JxStudio đăng ký nick là hết bị :)>-

diendanabc
09-10-14, 10:24 PM
Dùng JxStudio đăng ký nick là hết bị :)>-

:( bạn ơi mình chọn thôn để tạo nhân vật nhưng không đúng thôn mình chọn, chỉ ba lăng huyện, giang tân thôn, long môn trấn là đúng còn chọn các thôn khác thì toàn tạo nhân vật ở ba lăng huyện , làm thế nào để tạo nhân vật ở đúng thôn minh chọn vậy ???

id_nothing
10-10-14, 03:30 AM
:( bạn ơi mình chọn thôn để tạo nhân vật nhưng không đúng thôn mình chọn, chỉ ba lăng huyện, giang tân thôn, long môn trấn là đúng còn chọn các thôn khác thì toàn tạo nhân vật ở ba lăng huyện , làm thế nào để tạo nhân vật ở đúng thôn minh chọn vậy ???

mổ xẻ ra viết lại code
30 chaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaar

vuduymanh
10-10-14, 03:46 PM

anh ơi hướng dẫn em app vòng sáng mới em có file vòng sáng dưới chân rồi nhưng ko biết app vào sever thế nào,và lam sao nhận dc mong anh giúp đỡ

taoaccts13
10-10-14, 06:25 PM

Giống nền sv này quá, mà ngon vãi (*)

quochuy00z
10-10-14, 07:42 PM

Giống nền sv này quá, mà ngon vãi (*)

Thằng AD server này là bạn tôi . nó dùng hợp ngữ để fix được lỗi bug xu nhưng dính cái lỗi nhận đồ trong source gì đó mà sập rồi (nó chưa biết có lỗi đó). Ai biết chi tiết lỗi đó post hướng dẫn cách lấy đồ lên xem nó có fix được không

quocsang111
10-10-14, 08:12 PM
Hướng dẫn lập bang hội cho Server này cho những ai ko biết ^^

1 ) tìm file : Tongset.ini trong Settings/Tong/
2 ) Mở file Tongset.ini lên và sữa lại như sau :

[TongCreate]
Level=120
LeadLevel=1
Money=1000000
Repute=1
Detail=1

[TongLeave]
Money=10000

Giải thích sơ cho ai ko biết dễ hiểu :

Level=120 -- set level bao nhiu thi lap bang dc , ở đây set cấp 120
LeadLevel=1 -- set tài lãnh đạo bao nhiu thì lập bang đc , ở đây set 1 cho nhanh
Money=1000000 -- set tiền vạn để lập bang , để nhiu thì tùy bạn
Repute=1 -- set điểm danh vọng , ở đây set 1 hoặc 0 tùy bạn
Detail=1 -- set Item questkey để lập bang , trong settings/item/questkey.txt ( ID 1 : là Nhạc Vương Kiếm ) muốn thay ID khác thì tùy bạn

chỉnh sữa xong save lại và đồng bộ wa clien , nếu bạn đang chỉnh sữa ở server , hoặc ngược lại

giờ đến Script

bạn muốn chép cái lệnh này vào npc nào cũng đc , tôi thì tôi chép thẳng vào thằng sứ giả tân thủ
function main()
dofile("script/global/npcchucnang/trogiup.lua")
Say2(15277,3,1,"",
"LËp Bang Héi/lapbang",
"LÊy Nh¹c V­¬ng KiÕm Vµ Danh Väng/nvk",
"KÕt thóc ®èi tho¹i/no")
end

function lapbang()
OpenTong()
end

function nvk()
AddQuestKey(1)
AddRepute(500)
end

--------------------------------Chúc may mắn -----------Thanks----------------------

HoangTVT
10-10-14, 09:05 PM
Thằng AD server này là bạn tôi . nó dùng hợp ngữ để fix được lỗi bug xu nhưng dính cái lỗi nhận đồ trong source gì đó mà sập rồi (nó chưa biết có lỗi đó). Ai biết chi tiết lỗi đó post hướng dẫn cách lấy đồ lên xem nó có fix được không

Server ng ta bị share ra đã ảnh hưởng rất nhiều đến công ăn việc làm của người ta, họ đã để mã độc nhằm tránh tình trạng này thì các bạn còn cố gắng tìm cách fix để onl làm gì.

volamngaothien
10-10-14, 09:45 PM
Theo mình biết các lỗi bug xu đó chỉ là lỗi nhỏ thôi :)
còn các lỗi như bug item , bug cấp , bug tiền vạn , là roll cả sever về lv 1
tăng cả sv lên lv và tặng xu :)
mình chỉ nhớ là vậy ^^~ , người anh mình nói sever này share ra đã đau đầu rồi :) , gặp tình trạng mở online nên phá tận tình lắm bác nào mở thì đừng mở lan hay online gì nha :v và là nghe bug = 1 file add vào patch thì phải

quochuy00z
10-10-14, 09:47 PM
Theo mình biết các lỗi bug xu đó chỉ là lỗi nhỏ thôi :)
còn các lỗi như bug item , bug cấp , bug tiền vạn , là roll cả sever về lv 1
tăng cả sv lên lv và tặng xu :)
mình chỉ nhớ là vậy ^^~ , người anh mình nói sever này share ra đã đau đầu rồi :) , gặp tình trạng mở online nên phá tận tình lắm bác nào mở thì đừng mở lan hay online gì nha :v và là nghe bug = 1 file add vào patch thì phải

Server này chính chủ của bạn phải không nhỉ ?

volamngaothien
10-10-14, 09:57 PM
ờ không mình ko phải ad ngạo thiên
chỉ là nhác tạo tk nên lấy đại 1 cái vào ý mà

JXNTTV
10-10-14, 10:00 PM
hàm lấy mặt nạ GM ID bao nhieu vay

taoaccts13
10-10-14, 10:19 PM

Hahaha, ko phải lỗi đâu thím :)) , tất cả những ng cầm sv này đem di online đều bị chủ source phá tận tình :)), đây là sv của họ, nên họ biết đc từng góc rễ, muốn cả sv về lv 1 hay lên lv 200 cũng đc :)) nói chung là muốn làm cái ji cũng đc :)) Bao nhiêu ng mở sv này bị phá đều dẹp hết rồi, hưm nay lên FGT tự nhiên thấy sv Thương Lang ji ji đó thì ra của bạn của cậu mở :))

quochuy00z
10-10-14, 10:25 PM
Hahaha, ko phải lỗi đâu thím :)) , tất cả những ng cầm sv này đem di online đều bị chủ source phá tận tình :)), đây là sv của họ, nên họ biết đc từng góc rễ, muốn cả sv về lv 1 hay lên lv 200 cũng đc :)) nói chung là muốn làm cái ji cũng đc :)) Bao nhiêu ng mở sv này bị phá đều dẹp hết rồi, hưm nay lên FGT tự nhiên thấy sv Thương Lang ji ji đó thì ra của bạn của cậu mở :))

Ờ của thằng bạn mình mở . mấy cái bug đó tuy của chính chủ nhưng nếu biết cơ chế chắc nó fix được . Nhà nó không khá nên muốn mở 1 server private để kiếm tiền trang trải học phí

thinhvn1269
10-10-14, 10:50 PM
Off cho lành. Sv lấy hạt giáng sinh để luyện skill ntn vậy? Có ai biết k? Tks!

volamngaothien
10-10-14, 11:09 PM
cơ chế à chỉ cho nhé hình như addd hay không addd file gì vào
đi train qái tự lên lv 239 :)) đồ mp rớt ra ok chưa :)))

taoaccts13
10-10-14, 11:15 PM

Mình chơi 1 mình chán quá, đã từng mở qua hamachi rồi :))

Nghe phong phanh là tự sửa cái gì ở client game của nó, rồi nó add cả sv lên lv 180, 1 triệu xu, max tiền vạn, skill 15x lên 55 skill, phái này có skill phái kia, blah blah :))

Thế là dẹp luôn :))

volamngaothien
10-10-14, 11:20 PM
mình cũng ko chắc sv chú ở trên vừa xảy ra hiện tượng vừa rồi lên chân núi train đc lv 239
đồ minh phượng với tiền vạn -_- éo biết sao luôn

volamngaothien
10-10-14, 11:32 PM
theo mình nghĩ nếu nó sửa client game lấy thẻ admin thì nó đơn giản xóa hàm bug cấp bug xu v.v.v
còn nếu nó sửa client game rồi bug thì chỉ có mình nó có
đằng này ai đi train hay gì nó tự lên cấp tự có tiền v mới ác đồ mp nữa

quochuy00z
11-10-14, 12:13 AM

Server này ảo diệu vkl :) !

z0nkazu04
11-10-14, 08:05 AM
Ai củng pro
Cúng có ảo tưởng Online :D

volamngaothien
11-10-14, 09:18 AM
Zon mình newbie :P do mới gặp tình trạng này ở sever vừa vào =='

[DN]Never
11-10-14, 12:25 PM
bác nào làm đc hàm gọi boss hkmp thì share đc hông ạ :3

killer20099
11-10-14, 12:49 PM
Never;874516']bác nào làm đc hàm gọi boss hkmp thì share đc hông ạ :3

add vào đâu thì tùy :

function goiboss()
releasebosstieu()
end

...................................

taoaccts13
11-10-14, 01:17 PM
chuyển sinh của mình nó đc 1 đống điểm tiềm năng luôn, ai fix đc chỉ mình với 8-|

killer20099
11-10-14, 01:54 PM
chuyển sinh của mình nó đc 1 đống điểm tiềm năng luôn, ai fix đc chỉ mình với 8-|

thêm hàm này trong code chuyển sinh

AddProp(100)

(100) là số đểm tiềm năng nhận đc

vovanson
11-10-14, 01:58 PM

Bạn Killer20099 có thể cho mình xin code kích hoạt phái hoa sơn được không bạn

taoaccts13
11-10-14, 03:55 PM

Killer giúp mình điều kiện ko đc cs quá 6 lần đc ko cậu, mình làm ntn mà ko đc :~:>

if GetReborn() <= 6 then

vuila9
11-10-14, 04:37 PM
Killer giúp mình điều kiện ko đc cs quá 6 lần đc ko cậu, mình làm ntn mà ko đc :~:>

if GetReborn() <= 6 then

cho cái chuyễn sinh ik ông .

traugiautien
11-10-14, 07:42 PM

if GetReborn() <= 6 then

hướng dẫn mình sét ngôi sao + số lần trùng sinh bên F3, với thank nhiều,

concabach
11-10-14, 07:51 PM
Mấy bạn ơi, sao mình chạy đến phần bishop là bị đứng có ai biết cách fix ko giúp mình với, mình xài win 7 64b có ảnh hưởng ko. Mấy bạn giúp mình với. Thank mấy bạn nhiều lắm

Kunedo
11-10-14, 08:34 PM
Mấy bạn ơi, sao mình chạy đến phần bishop là bị đứng có ai biết cách fix ko giúp mình với, mình xài win 7 64b có ảnh hưởng ko. Mấy bạn giúp mình với. Thank mấy bạn nhiều lắm

Bạn xem pass đã đúng chưa, IP port đã đúng chưa

Kunedo
11-10-14, 08:45 PM
Ai có kinh nghiệm trong việc xử lý lỗi "Conncect DB error" không giúp mình với ~X( mình dùng sql 2012

concabach
11-10-14, 09:20 PM
Bạn xem pass đã đúng chưa, IP port đã đúng chưa

Mình đã config đúng và đã set hết IP nhưng chạy đến BISHOP là bị đứng ko chạy tiếp tục được, có ai biết cách fix hướng dẫn mình với :(

[DN]Never
11-10-14, 09:26 PM
add vào đâu thì tùy :

boss đại chứ ko phải bos tiểu đâu bác

Kunedo
11-10-14, 10:00 PM
Mình đã config đúng và đã set hết IP nhưng chạy đến BISHOP là bị đứng ko chạy tiếp tục được, có ai biết cách fix hướng dẫn mình với :(

Bạn để lại yh mình thử teamview xem sao

hamandat
12-10-14, 09:44 AM
Các bạn cho mình hỏi nếu mình muốn thêm màu vào hiệu thuốc và thêm npc thì làm như thế nào ạ. mình là newbie nên cần học hỏi bạn nào pro xin chỉ giúp dùm #:-s

concabach
12-10-14, 11:22 AM
Bạn để lại yh mình thử teamview xem sao

anhnakid1412
12-10-14, 03:41 PM
giúp mình xíu
mình bị lỗi tạo tài khoản với jxstudio 2012
hình em nó nè

vominhtan2008
12-10-14, 07:07 PM
Ai cho mình hỏi kích hoạt server ở đâu vậy :-/

hamandat
12-10-14, 10:19 PM

P/s: Bản này đã đc chỉnh lại ở NPC hổ trợ cơ bản

Info nhẹ:

Link Download:

Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fshare

Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn chỉ cho mình làm item bk 150 được không vậy bạn.mình là newbies nên cần đáng học hỏi.

emnhochi
12-10-14, 10:50 PM
Cho mình hỏi skill hoa sơn khi minh đưa chuột lên ma vân kiếm khí thì bị dis game còn các skill khác bình thường thì sữa chỗ nào vậy,

aloadsl
13-10-14, 03:19 PM
ai giúp m với,m chạy tới bishop là nó treo à,cònig đủ kiểu vẫn ko chạy dc,m xài sql 205

anhnakid1412
13-10-14, 03:56 PM
ai giúp m với,m chạy tới bishop là nó treo à,cònig đủ kiểu vẫn ko chạy dc,m xài sql 205

bạn xem kỹ lại mật khẩu sa và địa chỉ MAC là được thui

Kunedo
13-10-14, 04:04 PM
giúp mình xíu
hình em nó nè

Bạn để ngày hết hạn cùng ngày với ngày đăng ký nên lỗi, bạn gia hạn xa thì được

aloadsl
13-10-14, 04:05 PM
bạn xem kỹ lại mật khẩu sa và địa chỉ MAC là được thui

sa ko pass,mac ko có bạn ơi,đổi user name pas đăng nhập các kỉu mà nó vẫ đơ như cây cơ:(

anhnakid1412
13-10-14, 04:34 PM
Bạn để ngày hết hạn cùng ngày với ngày đăng ký nên lỗi, bạn gia hạn xa thì được

năm 2024 mà bạn

sa ko pass,mac ko có bạn ơi,đổi user name pas đăng nhập các kỉu mà nó vẫ đơ như cây cơ:(

MAC phải có chứ bạn cái card mạng bạn chạy là card mạng nào thì bạn lấy MAC của nó rùi thay vô là được

aloadsl
13-10-14, 05:17 PM
năm 2024 mà bạn

MAC phải có chứ bạn cái card mạng bạn chạy là card mạng nào thì bạn lấy MAC của nó rùi thay vô là được

chịu rồi làm mọi cách vẩn ko dc

killer20099
13-10-14, 05:29 PM
chịu rồi làm mọi cách vẩn ko dc

lằng nhằng gớm share cái tool củ regnick của DNT nè ko cần chỉnh sửa gì chỉ cần mở tool rồi reg acc ko đc nữa là pó tay lun :))

aloadsl
13-10-14, 05:58 PM
lằng nhằng gớm share cái tool củ regnick của DNT nè ko cần chỉnh sửa gì chỉ cần mở tool rồi reg acc ko đc nữa là pó tay lun :))

e bị lỗi đơ bishop mà bác...............

RedBlade
13-10-14, 07:45 PM
Chào các bạn,

Cho mình hỏi server này thì cần cài IP loopback hay cài font Chinese không?

Ngoài ra, trong file database, table "serverlist" có 3 cái server, bỏ bớt 2 cái với IP không phải của máy là vẫn ok phải không các bạn?

Mình cứ vào màn hình log in xong, nhập password, enter là báo lỗi "không kết nối được...".

Thanks!

anhnakid1412
13-10-14, 08:24 PM
Chào các bạn,

Cho mình hỏi server này thì cần cài IP loopback hay cài font Chinese không?

Ngoài ra, trong file database, table "serverlist" có 3 cái server, bỏ bớt 2 cái với IP không phải của máy là vẫn ok phải không các bạn?

Mình cứ vào màn hình log in xong, nhập password, enter là báo lỗi "không kết nối được...".

Thanks!

1.không cần cài font
2.2 cái dưới trong serverlist không liên quan
3.bạn xem lại serverlist.ini trong setting bên client thử

emnhochi
13-10-14, 10:42 PM
Có bác nào hướng dẫn em add ngũ hành ấn với. em lấy ra rồi mà không đeo được.

aloadsl
13-10-14, 10:42 PM

helppppppppppppppppppppppppppppp

RedBlade
13-10-14, 10:53 PM
1.không cần cài font
2.2 cái dưới trong serverlist không liên quan
3.bạn xem lại serverlist.ini trong setting bên client thử

Serverlist trong client để IP như bên server bạn ah, vậy nên nó mới kết nối đến lúc mở ra bảng đăng nhập được, khởi tạo nhân vật được đó bạn.

Mình xóa 2 cái entry IP lạ trong table serverlist của SQL Server nên mới còn lại 1 cái, ko biết có phải vì vậy mà không load game được hay ko...

thinkiemv2
13-10-14, 11:34 PM
Mấy thím nói sao em không hiểu :D em mở port cho bạn bè vô chơi 24/24 có thấy ai phá chi đâu nào :D ( chắc không làm hai chi đến họ nên k bị phá thì phải) :D

aloadsl
13-10-14, 11:42 PM
bác nào chạy dc game giúp e cái Bishop với,e chạy bị đơ ko à ko vào game dc,config các kiểu vẫn ko dc,trc xài sql 2k chạy j cũng dc h wa 2k5 rắc rối quá -_-

thinkiemv2
13-10-14, 11:54 PM
bác nào chạy dc game giúp e cái Bishop với,e chạy bị đơ ko à ko vào game dc,config các kiểu vẫn ko dc,trc xài sql 2k chạy j cũng dc h wa 2k5 rắc rối quá -_-

bạn xem lai mật khẩu với IP xem thử ! nếu không đc thì pm minh team xem thử :P nếu giúp đc mình giúp cho

aloadsl
14-10-14, 12:06 AM
bạn xem lai mật khẩu với IP xem thử ! nếu không đc thì pm minh team xem thử :P nếu giúp đc mình giúp cho

Pm fb m giúp nha bạn

thinkiemv2
14-10-14, 01:43 AM
Pm fb m giúp nha bạn

hix ... nói mình pmm mà pm lại k thấy nói gì :( Ol pm lại mình nha :D :P

vuduymanh
14-10-14, 12:46 PM
hix ... nói mình pmm mà pm lại k thấy nói gì :( Ol pm lại mình nha :D :P

Cấu hình bishop (id Kickme, pass 1111), Cấu hình S3Relay (id sa, pass , sa )

aloadsl
14-10-14, 05:13 PM
Cấu hình bishop (id Kickme, pass 1111), Cấu hình S3Relay (id sa, pass , sa )

m làm hết tất cả các i d+pass rồi mà vẫn ko dc bạn ơi :(

dalton
14-10-14, 06:41 PM
giúp mình xíu
hình em nó nè

Tắt bớt card mạng đi bạn. Mình thấy hình như bạn vừa cài lookpar vừa dùng mạng Lan thì phải.

Ai biết cái ID vật phẩm túi máu để autoingame tự mở mỗi khi hết máu ko chỉ mình biết với! :)

mrductan
14-10-14, 07:10 PM
SV này bang hội tối đa chỉ 2 người thôi hả các bạn?
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anhnakid1412
15-10-14, 01:09 AM
Tắt bớt card mạng đi bạn. Mình thấy hình như bạn vừa cài lookpar vừa dùng mạng Lan thì phải.

Ai biết cái ID vật phẩm túi máu để autoingame tự mở mỗi khi hết máu ko chỉ mình biết với! :)

tắt card mạng đi thì sao chơi được bạn mình online cho mọi người chơi mà.
phải có 1 cái loopback chứ

dalton
15-10-14, 09:19 AM
tắt card mạng đi thì sao chơi được bạn mình online cho mọi người chơi mà.
phải có 1 cái loopback chứ

Ý mình là bạn tạo TK bằng Tools JX ko được thì tắt thử card loopback xem có tạo được không, chứ bạn online thì tất nhiên phải mở lên rồi.

carotyeuchuot
15-10-14, 10:34 AM

carotyeuchuot
15-10-14, 12:29 PM
Mình cài SQL 2000 nó cứ báo lỗi như này lúc xong :"The server service is not started" Xong nhấn OK vẫn Finish được ! Không bik có phải lỗi này ma cứ Erro DB khi chạy JXstarted không !
Bác nào biết chỉ giúp minh với ! <đã thử đổi tên Name computer thành chữ hoa VD: TRUNG, rồi ma vẫn không được ! download 4 cái SQL khác trên wed mà cung cài bi như vậy ! Ai help với tks nhiều ![-O<

carotyeuchuot
15-10-14, 12:55 PM
Ai giúp vơi Hix:-<Làm mãi không được

anhnakid1412
15-10-14, 01:36 PM
Ai giúp Code xíu
Mình chỉnh code
if(GetLevel() = 10) then
Earn(100000)
ý mình muốn là lv 10 sẽ được tặng 10 vạn
nhưng chỉ được nhận 1 lần thôi thì code như thế nào các bạn ?

taoaccts13
15-10-14, 01:36 PM
db error là config sai hoặc sai nằm ở MS SQL

ra trang 1 có phần hướng dẫn của mình đc chủ topic quote lại, coi đi coi lại mà làm nhé

gỡ ra sạch sẽ rùi làm theo từng bước ;))

carotyeuchuot
15-10-14, 04:41 PM
db error là config sai hoặc sai nằm ở MS SQL

ra trang 1 có phần hướng dẫn của mình đc chủ topic quote lại, coi đi coi lại mà làm nhé

gỡ ra sạch sẽ rùi làm theo từng bước ;))

Mình làm theo hướng dẫn rồi !
-Acctack db trong muc sever vào SQL <data,card,rol,>
-Chỉnh phần security bỏ pass< pass trống chọn accout- Ok>
-Config ip theo ip card mạng ảo mới tạo trong phần Hardware <cái này mở cái file JXstarter download về là ip nó tự theo ip card mạng minh luôn> !
Xong minh ra mở JXstarted - khởi đông server - Nó đứng im 1 lát rồi báo Error DB mới đau!

Bạn có thể teamview cho minh dc không vậy dành time 5p giúp minh với !:(
Lay hoay 12h tối qua tơi h ko dc !:(

taoaccts13
15-10-14, 05:19 PM
Cái card mạng ảo đó chỉ dành cho máy ko có modem mạng, bạn ko cần phải cài card ảo, chỉ cần dùng ip (local) của máy (192.168.1.2, 192.168.1.3, 192.168.1.x, 192.168.x.x)

dạng như vậy là đc rồi, cài card mạng ảo chi cho mệt, còn ko đc nữa thì ném vào VMWARE mà cài thử |-)

Ai giúp Code xíu
Mình chỉnh code
if(GetLevel() = 10) then
Earn(100000)
ý mình muốn là lv 10 sẽ được tặng 10 vạn
nhưng chỉ được nhận 1 lần thôi thì code như thế nào các bạn ?

SetTask(...)
GetTask(....)

nhớ dùng lệnh if nữa.. bạn nên mở các script của mấy sv khác hoặc trong sv này cũng đc mà ngâm cứu thêm hàm gán task

còn nữa, ko nên dùng == 10, dùng >= 10 đi, nếu dùng == 10 là đúng lv 10 mới nhận đc, còn lv 11 trở lên là ko nhận đc

traugiautien
15-10-14, 06:38 PM
Cái card mạng ảo đó chỉ dành cho máy ko có modem mạng, bạn ko cần phải cài card ảo, chỉ cần dùng ip (local) của máy (192.168.1.2, 192.168.1.3, 192.168.1.x, 192.168.x.x)

dạng như vậy là đc rồi, cài card mạng ảo chi cho mệt, còn ko đc nữa thì ném vào VMWARE mà cài thử |-)

SetTask(...)
GetTask(....)

nhớ dùng lệnh if nữa.. bạn nên mở các script của mấy sv khác hoặc trong sv này cũng đc mà ngâm cứu thêm hàm gán task

còn nữa, ko nên dùng == 10, dùng >= 10 đi, nếu dùng == 10 là đúng lv 10 mới nhận đc, còn lv 11 trở lên là ko nhận đc
===
mở file datau.lua ( script/gobal/npcchucnang/ )
sài tìm kiếm tìm cái dòng có "function phanthuong()"
rồi xong ngâm cứu cái đó đi là biết code thôi....

carotyeuchuot
15-10-14, 08:54 PM
Tình hình là có ai rãnh teamview mình phát ! Chạy Jxstarup bị lỗi DB Error ! Mình chạy thử từng cái một thì chỉ có cái Sword3PaySys cái này mở lên la Error ngay nên chạy Jxstarup không dc này! có ai giúp minh phát !8-x

[DN]Never
15-10-14, 09:04 PM
Newbie mới tập tọe làm đc cái này :3

mrductan
15-10-14, 09:51 PM
Tình hình là có ai rãnh teamview mình phát ! Chạy Jxstarup bị lỗi DB Error ! Mình chạy thử từng cái một thì chỉ có cái Sword3PaySys cái này mở lên la Error ngay nên chạy Jxstarup không dc này! có ai giúp minh phát !8-x
Pm rồi có thấy ai trả lời đếch đâu.

[DN]Never
15-10-14, 10:22 PM
ib mình chỉ giúp đc gì mình giúp nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

T.Bag
16-10-14, 08:27 AM
cho mình hỏi, bỏ phái hoa sơn vs đồ minh phượng làm cách nào ạ :)

mrductan
16-10-14, 09:21 AM
cho mình hỏi, bỏ phái hoa sơn vs đồ minh phượng làm cách nào ạ :)
Phái Hoa Sơn thêm bằng cách nào thì bỏ bằng cách đó.
Trang Bị MP thì vào Settings/Item/GoldEquip.txt mở bằng Excel xóa từ dòng 2746 đến dòng 2975 .

carotyeuchuot
16-10-14, 01:33 PM
Đà pm facebook 2 ông : mrductan với ông Dũng Béo mà ko thấy ông nào trã lời!#-o

thiensud
16-10-14, 01:40 PM
Ai biết nền sv này quản lý xa phu chổ nào ko?
Muốn khóa bớt các map đi ở xa phu cũng như thần hành phù mà bó tay tìm hiểu ko hiểu lắm:|

carotyeuchuot
16-10-14, 03:59 PM
Ai bik cách fix lỗi cài SQL2000 không Mình cài sắp xong thì bị lỗi này:"The server service is not started" Hình:
Cài sắp xong thì bị !<mình đã thử tải mấy bản SQL khác nhau nhưng vẫn bị>
Nhưng Nhấn OK vẫn Finish dc SQL và chạy được!
Rồi khi cài SV thì đến bước chạy JXStartup nó báo lỗi DB Error! <Mình chạy thử từng cái một thì chỉ có cái Sword3PaySys cái này mở lên là Error ngay> Hình :
Chắc do lỗi khi cài SQL 2000 ! Mình vào tab SQL Sever Properties_(Configure)-(local) Phần Start and run SQL Server in the following Account : phần này ko Tick được vào System Account! Hình:

Bác nào có bản SQL2000 nào cài được ko lỗi minh xin cái link nhé ! Bực 2 Ngày rồi hix:|
Ai rãnh thì giúp minh tí thanks trước nhé !

toantp
16-10-14, 09:01 PM
add vào đâu thì tùy :

thêm ở file nào vậy bạn, mình newbie

taoaccts13
16-10-14, 09:38 PM
thêm ở file nào vậy bạn, mình newbie

Vào đâu ko đc, vào lệnh bài admin hoặc con hỗ trợ tân thủ cũng đc. L-)

emnhochi
16-10-14, 11:39 PM
Đêm khuya tiên nữ giáng trần :x

carotyeuchuot
17-10-14, 04:41 PM
Đả cài thanh công trên máy Ảo!
Đệch cựa nó cái máy cái SQL bị lỗi hèn gi! giơ phải chơi máy ảo luôn :))

Bác Giãi nén = Winrar 5. trở lên sẽ ko bh bị lỗi nhé!

dalton
18-10-14, 07:41 AM
Đả cài thanh công trên máy Ảo!
Đệch cựa nó cái máy cái SQL bị lỗi hèn gi! giơ phải chơi máy ảo luôn :))

Bác Giãi nén = Winrar 5. trở lên sẽ ko bh bị lỗi nhé!

Mình hay xài 7zip cho nó lành, ít lỗi vs giải nén cũng nhanh.

Linh_JX
18-10-14, 08:31 AM
Ai bik cách fix lỗi cài SQL2000 không Mình cài sắp xong thì bị lỗi này:"The server service is not started" Hình:
Cài sắp xong thì bị !<mình đã thử tải mấy bản SQL khác nhau nhưng vẫn bị>
Nhưng Nhấn OK vẫn Finish dc SQL và chạy được!
Rồi khi cài SV thì đến bước chạy JXStartup nó báo lỗi DB Error! <Mình chạy thử từng cái một thì chỉ có cái Sword3PaySys cái này mở lên là Error ngay> Hình :
Chắc do lỗi khi cài SQL 2000 ! Mình vào tab SQL Sever Properties_(Configure)-(local) Phần Start and run SQL Server in the following Account : phần này ko Tick được vào System Account! Hình:

Bác nào có bản SQL2000 nào cài được ko lỗi trên win xp sp3 Gửi minh xin cái link nhé ! Bực 2 Ngày rồi hix:|
Với giờ đang tìm cái win mini để vứt vào máy ảo chạy thử xem sao!=((
Buồn vãi đái 2 ngày rồi cài không được ! toàn chơi mấy bản tich hợp máy ảo cũa tuan 565 cũ rích chán chết dc

Với Pro nào còn chơi VL Tìm em của Duongdaika Share mình mấy cái add đồ , cách chinh đồ tím với Vòng sáng, mặt nạ v.v ! Mình ko bik tí gi về Hàm vơi Scrip đâu nhé share cái down về chép thui! ko phải mình lười mò mà trình độ có tơi lớp 11 thôi nên dốt lắm! Ín Lít cũng dốt nốt :))

Ai rãnh thì giúp minh tí thanks trước nhé !

ghost lại. cài lại bản sql 2000 xem bạn. chất lúc cài bạn nhầm ^^. chúc bạn thành công

tam241992
18-10-14, 10:52 AM
ghost lại. cài lại bản sql 2000 xem bạn. chất lúc cài bạn nhầm ^^. chúc bạn thành công

ở đâu đâu mà vọt vô đây ry ;))

volamjx2504
18-10-14, 10:54 AM
Các bạn cho mình hỏi sao mình chơi cắm auto 1 thời gian thì Gameserver báo lỗi : " no response from client, kill it " là game.exe của mình bị out lun. Có ai biết cách fix hướng dẫn mình với. Thank các bạn nhiều

cuemlove
18-10-14, 12:43 PM
bác nào cho e hỏi sao chạy sv nó không load map vậy ai biết cách fix hok chỉ giúp với :(:(:(:(:(:(::((:(::(:(:(:(:

carotyeuchuot
18-10-14, 01:12 PM
bác nào cho e hỏi sao chạy sv nó không load map vậy ai biết cách fix hok chỉ giúp với :(:(:(:(:(:(::((:(::(:(:(:(:

Bác dùng 7zip Or Winrar 5.0 trở lên Giãi nén thư mục Server sẽ ko bị lỗi map nhé !;)

tututu12
18-10-14, 01:42 PM
bác nào cho em hỏi tí
cái script của Khảm nạm nằm ở chỗ nào vậy, em tìm không thấy đâu hết

carotyeuchuot
18-10-14, 02:01 PM

Cái này minh fix dc rồi tks bạn !
Thường thi các bản ghost đa cấu hình nó lượt bỏ khá nhìu thành phần của win nên cài SQL bi lỗi la phải ! Mình đã ghost lại bản full cài bt ! tks mấy bác đã giúp nhiều mặc dù toàn câu trã lời saib-(

cuemlove
18-10-14, 06:40 PM
bác nào biết cách fix giới hạn 3 tài khoản không giúp em với !!!! =((

ehwgagc987
18-10-14, 10:10 PM
Bạn nào biết cách add đồ tím vào server này thì chỉ mình với , dùng hàm AddQualityItem giống bên linux thì không được . Mình dùng huyền tinh 10 tạo đồ tím vẫn chỉ có 5 dòng thôi .

aloadsl
18-10-14, 10:10 PM
Cái này minh fix dc rồi tks bạn !
Thường thi các bản ghost đa cấu hình nó lượt bỏ khá nhìu thành phần của win nên cài SQL bi lỗi la phải ! Mình đã ghost lại bản full cài bt ! tks mấy bác đã giúp nhiều mặc dù toàn câu trã lời saib-(

Bác share e cái Ghost của bác dc ko =P~

carotyeuchuot
19-10-14, 10:35 AM
Bác share e cái Ghost của bác dc ko =P~

Bác vào phienbanmoi.com
Ở đây từ win XP, đến win 10, ghost win nào cũng có !
Từ ghost nguyên gốc tới đa cấu hình, có cả ghost Giao điện win 7 cho win Xp !;))

Còn minh xài bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/S:Cần tk vip gi để down, hay cần Get Link thi pm minh TK gi cũng có ;))

Tình hình là sau 2 ngày mò mẫm thu thập cũng thu về kha khá ! từ SV đồ xanh giờ đã có đủ ,Đồ MP, HV,KO, đồ Tím, Măt nạ, trnag sức, phi phong !ngựa đủ loại,phái Hoa Sơn,TS< ngôi sao, hiện F3>, goi boss!
Chỉ thiếu Mỗi cái "Ấn":(( với chưa bik cách add BK 150 vơi vài thứ vào shop cho đỡ chán!

Bác nào hảo tâm shrare nốt cái Ấn với chỉ dùm : tại sao cái nhận thưởng đua top mình Top 1 mà chỉ nhận được trong top >3 ? Chỉ giúp cách fix lại để Nhận Top 1 vơi
Tks các bác nhiều

chase200
19-10-14, 11:59 AM
Zon Ơi Cho Xin Bộ HKMP Hoa Sơn Cái

vuila9
19-10-14, 02:07 PM
Link Download Hoa Sơn jx win
Pass: cgalaxy

trích : cgalaxy

vuduymanh
19-10-14, 03:39 PM

anh ơi anh share trang bi cho hoa sơn dc ko anh

aloadsl
19-10-14, 08:40 PM
Bác vào phienbanmoi.com
Từ ghost nguyên gốc tới đa cấu hình, có cả ghost Giao điện win 7 cho win Xp !;))

Còn minh xài bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tình hình là sau 2 ngày mò mẫm thu thập cũng thu về kha khá ! từ SV đồ xanh giờ đã có đủ ,Đồ MP, HV,KO, đồ Tím, Măt nạ, trnag sức, phi phong !ngựa đủ loại,phái Hoa Sơn,TS< ngôi sao, hiện F3>, goi boss!
Chỉ thiếu Mỗi cái "Ấn":(( với chưa bik cách add BK 150 vơi vài thứ vào shop cho đỡ chán!

Bác nào hảo tâm shrare nốt cái Ấn với chỉ dùm : tại sao cái nhận thưởng đua top mình Top 1 mà chỉ nhận được trong top >3 ? Chỉ giúp cách fix lại để Nhận Top 1 vơi
Tks các bác nhiều

THanks bác,m cài dc hết,tới lúc chạy bíhop thì nó đơ như cây cơ,thử hết tấtt cả các ID pas mà ko dc8-}

nguyentanlanh
20-10-14, 05:52 AM
Bác vào phienbanmoi.com

Tks các bác nhiều

danghai1993
20-10-14, 08:58 AM

SetTask(TASK_CHUYENSINH,1) ~~ trung sinh 1

vuila9
20-10-14, 09:21 AM

chuyễn sinh nè

zvotinhz
20-10-14, 10:59 AM

Lỗi này là sao vậy " SetLastFactionNumber "

vuila9
20-10-14, 11:29 AM
Lỗi này là sao vậy " SetLastFactionNumber "

xóa dòng 116 đi . .

zvotinhz
20-10-14, 11:31 AM
xóa dòng 116 đi . .

lệnh này ko sài trong sv này à

nguyentanlanh
20-10-14, 01:34 PM
vòng sáng với danh hiệu đua top mình thay đổi được không mấy anh
với server nay gọi boss đại được ko.ko thấy script boss dai hk
Thanks

danghai1993
20-10-14, 07:43 PM

1. Hàm đó là hàm mở rộng bằng script => Include đến file chứa định nghĩa hàm này.

2. Server không có hàm đó => bó tay

killer20099
21-10-14, 08:26 AM

buồn thiệt chứ :)) ko xài đc là sao ta vậy hoy đi nha

danghai1993
21-10-14, 11:00 AM
buồn thiệt chứ :)) ko xài đc là sao ta vậy hoy đi nha

Bác sao thế ? Chỉ e với :D...............

taoaccts13
21-10-14, 03:29 PM
Cho mình hỏi, mình viết như vậy để lấy ngựa nhưng sao ko lấy đc :(, thích mấy con ngựa mà ko biết cách lấy, ai chỉ mình với :x

AddItem(0,10,13,10,0,0,0)

emnhochi
21-10-14, 04:09 PM
Cho mình hỏi, mình viết như vậy để lấy ngựa nhưng sao ko lấy đc :(, thích mấy con ngựa mà ko biết cách lấy, ai chỉ mình với :x

AddItem(0,10,13,10,0,0,0)

Thử cái này coi bác

function sieuquang()
AddItem(0,0,10,13,10,5,0,0)
function htkhv()
AddItem(0,0,10,15,10,5,0,0)
function ktbhv()
AddItem(0,0,10,16,10,5,0,0)
function ktbhv()
AddItem(0,0,10,16,10,5,0,0)
function lthhv()
AddItem(0,0,10,17,10,5,0,0)
function hhlc()
AddItem(0,0,10,18,10,5,0,0)
function pvbm()
AddItem(0,0,10,19,10,5,0,0)
function pvtm()
AddItem(0,0,10,21,10,5,0,0)
function sutu()
AddItem(0,0,10,22,10,5,0,0)
function lacda()
AddItem(0,0,10,23,10,5,0,0)
function xlc()
AddItem(0,0,10,31,10,6,0,0)

DevGame
22-10-14, 06:25 AM
Sever Này Sao Em Tìm Hoài Không Ra Cái Huyền Tinh Nhỉ -_- không có 1 cái huyền tinh lun ? không có sao ép đồ tím nhỉ

killer20099
22-10-14, 08:49 AM
Sever Này Sao Em Tìm Hoài Không Ra Cái Huyền Tinh Nhỉ -_- không có 1 cái huyền tinh lun ? không có sao ép đồ tím nhỉ

căn bản là tìm mà ko biết mình đang tìm gì thì nó ko ra :))
cho cái nè

function huyentinh()
AddItem(0,3,0,0,10,5,10,0)
end

danghai1993
22-10-14, 09:33 AM
căn bản là tìm mà ko biết mình đang tìm gì thì nó ko ra :))
cho cái nè

Thế hàm kiểm tra xem còn equip trên F3 sao a ? :-s

killer20099
22-10-14, 01:08 PM
Thế hàm kiểm tra xem còn equip trên F3 sao a ? :-s

là cái này hả :)) liên quan tới hàm GetItemParam()

vuduymanh
23-10-14, 07:19 PM
có anh nào giúp em cái này mới add vòng sáng + danh hiệu sau khi chuyển sinh, file spr <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoặc add vào NPC để nhận cũng đc

vuduymanh
25-10-14, 08:52 AM
sever của em thiếu cái vòng sáng danh hiệu nữa huhu là ngon ai úp cho em cách add danh hiệu voàn sáng vào NPC để nhận dc ko

diendanabc
25-10-14, 10:28 PM
:) hix mọi người cho hỏi sao auto ở server này không tự động mua tdp, máu và quay lại nơi cũ được vậy ??? :bz ai biết xin chỉ giúp :-*

taoaccts13
26-10-14, 11:32 AM
Nếu chỉ xài đồ xanh, tím thì 5 độc trùm sv

Xài đồ bạch hổ thì thiếu lâm + cái bang trùm.. 5 độc phế

Ps : sao ép đồ tím phẩm chất 10. Max thủy tinh mà ép toàn kháng 10 với 20 :(

vuduymanh
26-10-14, 02:58 PM
các anh nào biết ngoài admin ra mình muốn tạo GM như này thì làm thế nào nhỉ chỉ giúp em mới nha

quachkiett
26-10-14, 09:19 PM
Ai chỉ em cách chỉnh đi TK với Vượt Ải 1 người đi cũng được với . thanks

emnhochi
26-10-14, 09:31 PM
Ai chỉ em cách chỉnh đi TK với Vượt Ải 1 người đi cũng được với . thanks

Vượt ải mấy người thì vào script\global\npcchucnang\nhieptran.lua

Muốn mấy người thì chỉnh dòng FTIME_MINPLAYER = 1
p/s FTIME_MINPLAYER = 1 một người vượt ải.

quachkiett
26-10-14, 09:38 PM
thanks Emnhochi nhiều
còn cái vụ đi tk chỉ mình luôn đi

emnhochi
26-10-14, 09:41 PM
Bác thông cảm chưa có thời gian test tống kim
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

quachkiett
26-10-14, 09:53 PM
Vào hậu doanh tk rùi đến thời gian bắt đầu đánh thì bị kích ra ngoài . Server thông báo không đủ người nên tạm dừng .
Cao nhân nào biết vào chỉ đi tk chỉ 1 người với .

lephuqb
27-10-14, 09:52 PM
F4 hành trang bị lỗi làm sao fixx a/e:D

mrductan
27-10-14, 10:16 PM
F4 hành trang bị lỗi làm sao fixx a/e:D
lỗi như thế nào chộp hình lên mới biết đc chứ. hỏi ko thế ai biết lỗi gì mà trả lời?

DevGame
27-10-14, 11:06 PM
Sever này không tự mở bao máu , + không hĩu sao chơi cỡ vài tiếng là không vào được gAme :( nhưng gameserver thì bt

lephuqb
28-10-14, 05:12 AM
lỗi như thế nào chộp hình lên mới biết đc chứ. hỏi ko thế ai biết lỗi gì mà trả lời?

Lỗi này nè bạn F4 không khí <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kỳ trân các cũng lổi không khí luôn

mrductan
28-10-14, 06:29 AM
Lỗi này nè bạn F4 không khí <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kỳ trân các cũng lổi không khí luôn
thiếu file .pak

xem trong folder data trong client đủ file pak chưa?
Listfile:

0=Kickme.pak
1=serverlist.pak
2=slistcache.pak
3=updatejx14.pak
4=updatejx13.pak
5=updatejx12.pak
6=updatejx11.pak
7=updatejx10.pak
8=updatejx09.pak
9=updatejx08.pak
10=updatejx07_jxf06.pak
11=updatejx06.pak
12=updatejx05.pak
13=updatejx04.pak
14=updatejx03.pak
15=updatejx02.pak
16=updatejx01.pak
17=update02.pak
18=update.pak
19=update04.pak
20=update03.pak
21=update01.pak
22=skills.pak
23=spr.pak
24=resource.pak
25=maps.pak
26=sound.pak
27=serverlistfree.pak
28=slistfree.pak
29=updatefree.pak
30=updatejxf10.pak
31=updatejxf09.pak
32=updatejxf08.pak
33=updatejxf07.pak
34=updatejxf05.pak
35=updatejxf04.pak
36=updatejxf03.pak
37=updatejxf02.pak
38=updatejxf01.pak

nếu chưa đủ thì copy client của VNG vào là đc, ko có thì tải clinet của VNG về

killer20099
28-10-14, 03:54 PM
lên nóc nhà bắt con gà =))

thêm chút nữa :))

azurciel79
28-10-14, 04:26 PM
Có gì hot :-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

nguyentanlanh
28-10-14, 04:54 PM
Huynh nào biết gọi boss hk đại jx này không nhỉ...newbie chưa hiểu rõ mấy file liên quan mặc dù có file tieuhk.haiz
thanks mấy huynh.

New_student
28-10-14, 06:01 PM
Không đăng nhập được Bishop , đứng im luôn ở đó . Bạn nào fix lỗi này cho xin cách giải quyết với. Mặc dù đã fix trong database , MAC, Ip.

vuduymanh
29-10-14, 07:56 PM
các anh cho em hỏi chút máy em ram 1GB em tạo thêm ram ảo thành 3GB thì có cài dc sever liux ko các nha

yeumayluon
29-10-14, 09:11 PM
ai biết điểm thưởng của sever là được quy định ntn ko

nhocken2030
29-10-14, 09:42 PM
Vào game nó kêu Hệ thống đang bận xin chờ giây lát ai biết giúp với

doantantai
29-10-14, 09:57 PM
Cài đặt bình thường:

dễ nhất là cài card mạng ảo loop back rồi set ip cho nó thành 192.168.0.101 luôn đỡ mất công chỉnh lằng nhằng.

attach database thì nhớ xóa pass sa của sql vì server này để trống pass sa.

ai ko thích trống pass sa thì có thể tự thêm pass vào 2 file Database.ini và StartupCfg.ini

Chỉ có bản server linux chạy máy ảo là mình bó tay cứ lỗi gì đó, ko biết 2 bản có khác gì nhau ko :(

lephuqb
30-10-14, 03:38 PM
ai chỉ cách lấy đồ minh phượng - xích lân với :$ Chi tiết từng bước 1 giùm :-* mới tập tành chơi không biết chi trơn á :-" với nữa sao nhận dc đá ép đồ nhưng không có huyền tinh nhỉ

traugiautien
30-10-14, 08:07 PM
ai biết điểm thưởng của sever là được quy định ntn ko

SetTask(TASK_PLUSPOINT,GetTask(TASK_PLUSPOINT) + 1) --- 1 số điểm thưởng cần add

taoaccts13
31-10-14, 10:45 AM
ai chỉ cách lấy đồ minh phượng - xích lân với :$ Chi tiết từng bước 1 giùm :-* mới tập tành chơi không biết chi trơn á :-" với nữa sao nhận dc đá ép đồ nhưng không có huyền tinh nhỉ

Thấy ko ai trả lời nên mình rep cho bạn

mấy cái đó quá là đơn giản , ko ai rãnh đi chỉ bạn từng bước cặn kẽ đâu, muốn dev jx thì mấy cái đó phải mò đc. Còn thích dùng hàng ng ta cho rồi copy vào sv thì ra mấy trang đầu có bài mình có sharre rồi đó.

manhdendaica
31-10-14, 11:41 AM
SetTask(TASK_PLUSPOINT,GetTask(TASK_PLUSPOINT) + 1) --- 1 số điểm thưởng cần add
cấu trúc đó không đc đâu cậu à
Sale(shopId, kiểu)
Kiểu điểm thưởng ở đây là 2 nhé bạn

dang_gamezone
31-10-14, 11:52 AM
đã cài thành cmn công rồi :( kimochi

load res như a ken dc rùi :)

traugiautien
31-10-14, 03:21 PM
cấu trúc đó không đc đâu cậu à
Sale(shopId, kiểu)
Kiểu điểm thưởng ở đây là 2 nhé bạn

thế mà mình cứ tưởng phải có điểm thưởng rồi mới mua được đồ của sale(ID,2)
hóa ra là minh nới sai, thôi bạn thông cảm, mình biết có hạn, nếu biết add điểm thưởng bạn chỉ mình với.
à còn phần giá cả của shop thì phải thêm vào Good.txt nữa chư nhỉ.

lzlsky301
31-10-14, 04:29 PM
đã cài thành cmn công rồi :( kimochi

load res như a ken dc rùi :)
Ngon thế. Chỉ đi King xinh gái :">

yeumayluon
31-10-14, 05:35 PM
Có bạn nào cho mình hỏi là có thể Add điểm tài phú vào đồ mua trong shop được không

dang_gamezone
31-10-14, 06:54 PM
Ngon thế. Chỉ đi King xinh gái :">

e vẫn chĩ là vãn bối của askyheo (trong script loving thấy cái này hơi bị nhiều)
Múa may quay cuồng thôi ông ơi, rảnh tui làm cho vui thôi mà

vẫn còn xài bộ skill của sv ông mà :(

HoangTVT
31-10-14, 07:39 PM
e vẫn chĩ là vãn bối của askyheo (trong script loving thấy cái này hơi bị nhiều)
Múa may quay cuồng thôi ông ơi, rảnh tui làm cho vui thôi mà

vẫn còn xài bộ skill của sv ông mà :(

Lâu lâu xuất hiện làm phát ghê quá, có gì chỉ đàn em với

dang_gamezone
31-10-14, 07:48 PM

a làm vui thôi à, sao bằng của hoàng được :(. Sau này làm vẫn chú trọng bên trong hơn. ko chạy theo nhiều tính năng nữa :(
cái này là bff. mà hình như cũa hoàng cũng là bff :bz

kemcpr
31-10-14, 08:27 PM

Hoàng ơi cái sever cậu shera ý đây nek <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình chạy sever hêt rồi .. vào Game thì bị lỗi không mở được HÀNH TRANG cậu giúp mình với

HoangTVT
31-10-14, 08:40 PM
a làm vui thôi à, sao bằng của hoàng được :(. Sau này làm vẫn chú trọng bên trong hơn. ko chạy theo nhiều tính năng nữa :(
cái này là bff. mà hình như cũa hoàng cũng là bff :bz

BFF là s anh .

Hoàng ơi cái sever cậu shera ý đây nek <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình chạy sever hêt rồi .. vào Game thì bị lỗi không mở được HÀNH TRANG cậu giúp mình với

game này mình k phát triển nữa

kemcpr
31-10-14, 08:47 PM
BFF là s anh .

chán thế.. cậu có sever tuơng tự như vậy không shera cho minh với .. cả ngày nay tìm trên rum nản quá

fanny01
01-11-14, 09:46 AM
ai cho em xin cách lấy item ''Ấn''
Em cảm ơn

dang_gamezone
01-11-14, 10:26 AM
BFF là s anh .

Tức là từ source BFF đó mà :( cái share từ skyheo đó

vovanson
01-11-14, 10:51 AM
bạn có thể hướng dẫn mình fix bug không bạn !

vuduymanh
01-11-14, 07:11 PM
các anh ơi cho em xin hàm hỗ trợ tân thủ theo lever như là đạt cấp 110 nhận đồ,rồi lên cap 150 nhận đồ anh nào cho em xin mới

carotyeuchuot
01-11-14, 08:01 PM
Có bác nào mở Online hay hamachi gi không cho 1 slot nào chơi 1 minh chán quá :))

mrductan
02-11-14, 11:04 AM
mình mới để ý, hình như rao kênh thế giới ko đc mọi người nhỉ?
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

niconut
03-11-14, 07:54 PM

yeumayluon
03-11-14, 08:13 PM
click vào NPC là nó mất là sao ai chỉ giúp mình với
Mặc dù nói chuyện được nhưng nó không đứng yên mà cứ xoay tròn

id_nothing
03-11-14, 10:30 PM
sao ko ai qua linux mà toàn chơi win z nhỉ?