PDA

View Full Version : giúp em khắc phục lỗi SecureCRT

vuong93tb
22-09-14, 04:08 PM
mấy cái tool SecureCRT của em hôm kia vẫn dùng được, hnay mở lên tự nhiên bị lỗi này, không biết khắc phục sao nữa.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết giúp em với ak.

mrkutepro
22-09-14, 04:27 PM
mấy cái tool SecureCRT của em hôm kia vẫn dùng được, hnay mở lên tự nhiên bị lỗi này, không biết khắc phục sao nữa.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết giúp em với ak.

bạn lên mạng tải bản english về, bản gốc của nó là el, bọn tàu khựa chuyển sang tiếng tàu, chả biết đâu mà chuyển lại, khi lỗi cũng chả biết mà đọc nó nói gì:))

vuong93tb
22-09-14, 04:50 PM
em đã down bản tiếng anh về, lỗi vẫn tương tự, khéo phải cài lại win mất

8-|

Sói Đẹp Trai
22-09-14, 07:44 PM
Mình dùng Xshell nên không có vụ này. Theo kinh nghiệm một là do mấy thằng anti "virus" nó xơi rồi, khả năng còn lại là bị virus phá hỏng (giống file game.exe)

Sói Đẹp Trai
22-09-14, 07:52 PM
Mà đây là đại sảnh chứ ko phải diễn đàn nhé. Moved and warning for the first time