PDA

View Full Version : Xin lại bản HATT v1 hoặc hướng dẫn v2!!!

mrkenzi
21-09-14, 01:12 PM
Như tiêu đề tớ lượn lờ khắp diễn đàn cơ mà chả thấy có bản v1 đâu... có topic gốc cũng bị die link rồi!!
Các pro cho ae xin 1 bản v1 hoặc hướng dẫn cài v2. Kéo baidu trong lúc mạng quốc tế bị đứt gần 8gb về xong ngồi ngắm >.<
Cụ thể bản v2 tớ đang bị lỗi ở chỗ login.
- Tài khoản mới thì không lập được nv
- Tài khoản cũ thì đơ luôn false ở chỗ gọi 127.0.0.1:4778
Héo mì pls

mrcdnke95
21-09-14, 01:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thấy bảo đây là link v1 độ này mạng lag load link này 20kb lên mình cũng k muốn download 8-}

pacminh
21-09-14, 01:25 PM
của bạn đây ,đây là ver2 chỉnh sửa khá chuẩn rôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass down :0p2a
link gốc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> orderby%3Ddateline

down về giải nén ổ D rồi chiến

kenhoang
21-09-14, 02:06 PM
của bạn đây ,đây là ver2 chỉnh sửa khá chuẩn rôi
pass down :0p2a
link gốc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> orderby%3Ddateline

down về giải nén ổ D rồi chiến

Sao bản này nhẹ vậy bác 8-} oi

hoahn14
21-09-14, 02:20 PM
Sao bản này nhẹ vậy bác 8-} oi

Không đủ nên nó nhẹ thế cũng hỏi :D :D

mrkenzi
21-09-14, 06:48 PM
Thấy bảo đây là link v1 độ này mạng lag load link này 20kb lên mình cũng k muốn download 8-}

Tình trạng cá mập hoành hành quá :( chắc mấy bác thợ việt không dám lặn xuống nối cáp... tớ toàn phải cắm máy down 1 đêm... >.< có hướng dẫn không bác... Hôm trước down bản v2 của bác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cơ mà chả tạo được nhân vật :(

mrcdnke95
21-09-14, 08:15 PM
Tình trạng cá mập hoành hành quá :( chắc mấy bác thợ việt không dám lặn xuống nối cáp... tớ toàn phải cắm máy down 1 đêm... >.< có hướng dẫn không bác... Hôm trước down bản v2 của bác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cơ mà chả tạo được nhân vật :(
Bản này e chỉ nghe nói là ver 1 thôi chứ chưa có dịp cài vì mạng quá lag. Nhưng cài thì dễ mà 8-}
Link của bạn duongtuan <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrkenzi
25-09-14, 10:52 PM
Các bác có ai mở online chưa ạ!!! Tính mở online bằng máy ở nhà mà mò mẫm mãi chưa config online đc >.<

mrcdnke95
25-09-14, 10:59 PM
Các bác có ai mở online chưa ạ!!! Tính mở online bằng máy ở nhà mà mò mẫm mãi chưa config online đc >.<

Online ở ngoài đầy mà bác. Nhưng có điều webgame k lên mở máy nhà :-":-"