PDA

View Full Version : [MU] ai tung bi loi treo game nhu the nay ko

conbuom
21-09-14, 12:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình không hiểu lý do gì mà game cú chạy được một lúc thì đang nhập treo luôn tắt sv đi mở lại thì lại dc. bác nào đã từng bị chỉ giùm mình với

lequangvu
21-09-14, 12:59 PM
Bài học cho nhưng người mới vào nghề :D, do config lỗi, do bị tấn công, do crash cái gì đấy gây ra vậy................ còn nhiều thứ các bạn cần phải trải nghiệm thêm nhiều

conbuom
21-09-14, 01:40 PM
Bài học cho nhưng người mới vào nghề :D, do config lỗi, do bị tấn công, do crash cái gì đấy gây ra vậy................ còn nhiều thứ các bạn cần phải trải nghiệm thêm nhiều

Config sv minh lam dung theo huong dan roi. co 1 cai la cai thoi gian bien mat cua zen thi minh chinh cho no =10 de no nhanh bien mat thoi chu con lai van dung nhu cac sv cac ban y thuong lam ma

waoboy8k
21-09-14, 01:47 PM
new memb còn nhiều vấn đề nan giải lắm . ít mem ko sao . khi onl tầm 100>200 mem thì là 1 chuyện khác . nó hay dở chứng lắm . :D

Dragon7x
21-09-14, 02:03 PM
crash gs
Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (1005)

quancan9x
21-09-14, 10:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình không hiểu lý do gì mà game cú chạy được một lúc thì đang nhập treo luôn tắt sv đi mở lại thì lại dc. bác nào đã từng bị chỉ giùm mình với

Thử khởi động lại VPS hoặc máy chủ xem sao :-?

Van_Bom
22-09-14, 04:40 AM
Thử khởi động lại VPS hoặc máy chủ xem sao :-?

MU của bạn là phiên bản nào..... nói rõ chi tiết..... ta có thể fix được...

conbuom
22-09-14, 07:35 AM
MU của bạn là phiên bản nào..... nói rõ chi tiết..... ta có thể fix được...

1.02T bản của kun gi gi y bạn. bờm cho mình xin yahoo dc ko
eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Van_Bom
22-09-14, 08:20 AM
vodanhkhongaibietden

nhưng xin nhắc trước là sẽ ko fix free, ta có lấy phí

conbuom
22-09-14, 10:39 AM
vodanhkhongaibietden

nhưng xin nhắc trước là sẽ ko fix free, ta có lấy phí

ok mình đã pm yahoo rồi 30 char