PDA

View Full Version : [MU] Lỗi file Database

nyD-vEnus
20-09-14, 04:01 PM
Hiện tại mình có file Database MuOnline
Nhưng không có đuôi .mdf hay .bak gì cả
Làm sao mình có thể attach hay restore file này đc ??

lequangvu
20-09-14, 04:42 PM
Cái này không attack được mà chỉ là restore thôi

ninhmca
20-09-14, 04:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn nhận hỗ trợ men mà...lỗi cơ bản còn đi hỏi..hỏi như men mới..mình vừa giúp xong mà sốc khi bạn ấy nói tự dev được sv cho bản thân..vào gz từ 2009..:)))))))))))))))))

gauyeutho
20-09-14, 04:58 PM
Hiện tại mình có file Database MuOnline
Nhưng không có đuôi .mdf hay .bak gì cả
Làm sao mình có thể attach hay restore file này đc ??

hè hè theo mình đoán k nhầm thì do win của bạn này khiện toàn bộ tên file :D ví dụ Muonline.bak nó k hiển thị hết đuôi .bak có mỗi Muonline :)

kenthd
20-09-14, 10:29 PM
cái này mà cũng đc gọi là lỗi à.... DB của ngta cho bạn ngon lành... bạn phán lỗi.... phải ai chắc ng đó ôm hận trong lòng :))

hoainiemclub
20-09-14, 11:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn nhận hỗ trợ men mà...lỗi cơ bản còn đi hỏi..hỏi như men mới..mình vừa giúp xong mà sốc khi bạn ấy nói tự dev được sv cho bản thân..vào gz từ 2009..:)))))))))))))))))

Thanh lý sv ex802 à.có demo k bác :v

nightssky
20-09-14, 11:26 PM
Thanh lý sv ex802 à.có demo k bác :v

ax ex802 ai chơi sv mở ra chết đầy kìa

YouTobe
20-09-14, 11:28 PM
hè hè theo mình đoán k nhầm thì do win của bạn này khiện toàn bộ tên file :D ví dụ Muonline.bak nó k hiển thị hết đuôi .bak có mỗi Muonline :)

Làm thế nào để máy tính hiển thị hết đuôi của file vậy bạn ? vừa xem máy tính chả thấy đuôi gì hết :o)

ninhmca
20-09-14, 11:43 PM
Đơn giản vì file k đuôi...bác thớt restore mà quên chỉnh đường dẫn db khi restore ra...đành ra lỗi...r kêu db ng ta cho lỗi...:)))...

lequangvu
21-09-14, 12:56 PM
đuôi gì chỉ cần chỉ chuột vào file đấy nó view lên thông tin file đấy là thể loại gì, backup hay là text hay sql ..............