PDA

View Full Version : [TLBB] Cách chỉnh sửa hiệu ứng phong huyệt của trùng lâu

PkVoTinhS
20-09-14, 06:17 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vì mình thấy có nhiều sever chỉnh dc kiểu 7s 9s 10s 20s

songtu
20-09-14, 07:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vì mình thấy có nhiều sever chỉnh dc kiểu 7s 9s 10s 20s

cái này có thể tham khảo Standarimpact,ImpactSED_V1 bên trong sever, và client thì rõ;)

PkVoTinhS
20-09-14, 09:18 AM
cái này có thể tham khảo Standarimpact,ImpactSED_V1 bên trong sever, và client thì rõ;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

giúp mình luôn vs

songtu
20-09-14, 03:03 PM
cái này do lúc chỉnh sửa file stdimpact đó bị lỗi,

Sói Đẹp Trai
20-09-14, 04:06 PM
stdimpact. Nhưng edit cẩn thận lỗi là nó dis game ngay đó

PkVoTinhS
20-09-14, 08:09 PM
co nghĩa h file đó của mình bị lỗi và mìh nên sửa lại

Cách mình sửa file như sau:

mở WinSCP rùi vào file standarimpact

copy nó ra ngoài desktop

mở nó rùi chỉnh số của hiệu ứng trùng từ 5946ms ( khoảng 6s) thành 15000 ( 15s) mình save lại thành file mới

sau đó copy lại trong máy ảo

nhưng khi vào thì bị lỗi thế này - thế m.n chỉ mình cách sửa hay chỉ mình đã làm sai ở đâu không ?

songtu
20-09-14, 08:12 PM
co nghĩa h file đó của mình bị lỗi và mìh nên sửa lại

Cách mình sửa file như sau:

mở WinSCP rùi vào file standarimpact

copy nó ra ngoài desktop

mở nó rùi chỉnh số của hiệu ứng trùng từ 5946ms ( khoảng 6s) thành 15000 ( 15s) mình save lại thành file mới

sau đó copy lại trong máy ảo

nhưng khi vào thì bị lỗi thế này - thế m.n chỉ mình cách sửa hay chỉ mình đã làm sai ở đâu không ?
do Linux nó kỹ tính thôi, copy vào để chế độ binary đó! đỡ bị lỗi thôi!!