PDA

View Full Version : [MU] Lỗi chưa max lv nhưng lại lên điểm kinh nghiệm Master

waoboy8k
19-09-14, 11:21 PM
Lỗi chưa max lv nhưng lại lên điểm kinh nghiệm Master . Như hình dưới . Đáng ra nó phải lên điểm kinh nghiệm nhưng đằng này lại lên điểm master . chỉ có 1 số nhân vật thi thoảng bị lỗi . Chứ không phải nhân vật nào cũng lỗi . Ai biết xin chỉ giáo :D . yh : adm_muhanam
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thiensu_muvn
19-09-14, 11:51 PM
Làm.mu nhiều mà ngu vậy thằng bò:))
Pm.adm muhanoivn.net mình giúp

waoboy8k
20-09-14, 07:15 AM
Làm.mu nhiều mà ngu vậy thằng bò:))
Pm.adm muhanoivn.net mình giúp
Ủa tui với cậu đâu có quen nhau mà sao phải nói nhỉ . Mình ngu ấy mà bạn thông cảm nhé . Nhưng không đến nỗi phải tự cao như bạn đâu . Cái topic này bạn cũng hỏi sao không tự nhận là mình ngu đi nhỉ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . không quen không biết tự dưng vào kiếm chuyện

lequangvu
20-09-14, 09:40 AM
Do exp thường thì thấp và exp master cao nên mới bị như vậy hoặc là do để level master thấp nên nó dễ lên, còn config nữa nhưng quên bà mất rồi, lâu lắm không làm MU :P, giờ ngồi vọc web :D

hackluv
20-09-14, 09:46 AM
commonserver.cfg

vào đó edit là đc exp :D

còn master lv hình như để ở character hay common thì fai ko nhớ

waoboy8k
20-09-14, 10:30 AM
OK cảm ơn 2 bro nhé . để mình xem thử . Chứ không như mấy người ........ . dù sao vẫn upppppppppppppppppp tiếp