PDA

View Full Version : Share server đậu tiên việt hóa 96,69% fix many Bug

khuek8b
18-09-14, 09:55 AM
Mọi người sang blog của Tuấn 565 tải nhé, rồi copy đè lên
Ảnh demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download:
Link Server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link htdoc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mọi hỗ trợ , này nọ ở topic này nhé

kingofsunzz
18-09-14, 10:19 AM
game đẹp , nhưng kiểu giống game mobile quá -_-

mrcdnke95
18-09-14, 12:11 PM
Bác Khuê độ này đ.z kinh toàn share hàng chất. Fshare thẳng tiến đi bác [-O<

khuek8b
18-09-14, 12:14 PM
Bác Khuê độ này đ.z kinh toàn share hàng chất. Fshare thẳng tiến đi bác [-O<

h già rồi, share cho các bạn trẻ phát triển, cứ tiến độ vài ngày 1 game o:-)

mrcdnke95
18-09-14, 12:20 PM
h già rồi, share cho các bạn trẻ phát triển, cứ tiến độ vài ngày 1 game o:-)

Bản này cũng đè vào bản của a Tuấn à Bác

trung135
18-09-14, 12:20 PM
Cho xin cái list về many bug đã fix đi Khue !

T4S =D>

khuek8b
18-09-14, 12:21 PM
Bản này cũng đè vào bản của a Tuấn à Bác

đúng rồi bn, tải bản của tuấn về, vào dc game rồi ghi đè vào

djhtpro9x
20-09-14, 09:15 PM
Ko down của tuấn 565 nhưng down của joker về, chèn vào lỗi can't connect to mysql!!
Có ai biết vì sao ko?

mrcdnke95
20-09-14, 09:23 PM
Ko down của tuấn 565 nhưng down của joker về, chèn vào lỗi can't connect to mysql!!
Có ai biết vì sao ko?

Sao bác k download luôn bản của a Tuấn về cho xong. Chứ biết đâu mỗi bản 1 khác

duthli
20-09-14, 09:59 PM
bác khuek8b cho mình hỏi cái 3,31% còn lại nó rơi đâu rồi =))

BeeZone
21-09-14, 12:10 AM
bác khuek8b cho mình hỏi cái 3,31% còn lại nó rơi đâu rồi =))

96,69% ...:)) từ haivl ra đây chăng......

mrcdnke95
22-09-14, 01:01 AM

khuek8b
22-09-14, 02:09 AM

xem lại config ip đi bn
............

mrcdnke95
22-09-14, 01:38 PM
xem lại config ip đi bn
............

haidang.n97
22-09-14, 10:19 PM
xem lại config ip đi bn
............

bạn chỉ mình chỉnh ip được không, mình không biết phải chỉnh ở đâu để chơi được, mình cũng bị lỗi không load được như vậy

khuek8b
22-09-14, 10:58 PM
bạn chụp ảnh lỗi lên đi, mình ko cài ở máy

haidang.n97
22-09-14, 11:15 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nó bị vậy đây bạn, lúc chạy server nó khôngchayj được 6 window như ban đầu nữa, vào web đăng kí được nhưng không load vào game được

mrcdnke95
22-09-14, 11:18 PM

bác chỉ luôn mấy file cần config đi bác:(

khuek8b
22-09-14, 11:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nó bị vậy đây bạn, lúc chạy server nó khôngchayj được 6 window như ban đầu nữa, vào web đăng kí được nhưng không load vào game được

cái dó do mysql mà, :( bạn chỉ copy sever file và flash thôi, chứ copy tất thì sao dc

gacon91hp
22-09-14, 11:53 PM
sao không dow được nữa vậy bác khuê

haidang.n97
22-09-14, 11:58 PM
cái dó do mysql mà, :( bạn chỉ copy sever file và flash thôi, chứ copy tất thì sao dc

hay mình chép nhầm nhỉ, cái ht doc phải chép vào D:\DXServer\Apache2 hay là D:\DXServer\server thế bạn, cái file client mình chép vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi

tramanhdbk
28-10-14, 07:30 PM

lỏi vậy đó và vào game ko dc có pac nào chỉ em cách fix ko

sentinel
10-11-14, 08:31 PM
Bác Khuê cho hỏi , sao chép cái client vào thì chạy vẫn ok . như chép tới cái sever thì nó lại bị lỗi nhĩ , nó bảo cannot connect to mysql 127.0.0.1 là sao hã bác ?

khuek8b
10-11-14, 11:44 PM
Bác Khuê cho hỏi , sao chép cái client vào thì chạy vẫn ok . như chép tới cái sever thì nó lại bị lỗi nhĩ , nó bảo cannot connect to mysql 127.0.0.1 là sao hã bác ?

config lại pass root đi bạn
...................

sentinel
11-11-14, 09:44 PM